GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัครึเปล่าคะ ? ยังไงลองเข้ามาดูค่ะ :]

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
เอ่ออมมม....
คือเราได้ไปเล่นเซิฟนรก(สำหรับทดสอบ)นะค่ะ g#005
แล้วพอเล่นไป ทำการงาน ทำเควส คุยกับเพื่อน ฯลฯ บลาๆ ไปวันๆค่ะ

ละตอนทำเควสนั่นละสิ !!  g#016
เราก็ได้ทำเควสไปเรื่อยๆ พอทำเควสเสร็จก็ส่งเควสไม่ได้ซะงั้น * เฮ้อออ ~  g#014
ทำอยู่ตั้งนาน เพราะกว่ามันจะดรอปแต่ละิชิ้น ๆ (เควสดรอปของค่ะ)

มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าาาา ฮิ้ววววว  g#017

เรื่องราว ณ หมู่บ้านบางกระท่อม เผ่าอสุรา ค่ะ

ยังไงก็ฝากดู แล้ว คอมเมอนต์หน่อยนะค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะที่เข้ามาอ่าน  g#019
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

♥ziippoe.

• **
ทำไปเรื่อยๆเดะก็ดรอป
หมายถึง สาวตกปลารึเปล่าคะ ?
ถ้าดรอปจิงขอการอ้างอิงโดยรูปภาพหน่อยนะค่ะ
คือตีแจ้ไปอยู่พักใหญ่ก็ไม่ดรอปนะ เสียเวลาค่ะ  g#011

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ถ้าดรอปจิงขอการอ้างอิงโดยรูปภาพหน่อยนะค่ะ
คือตีแจ้ไปอยู่พักใหญ่ก็ไม่ดรอปนะ เสียเวลาค่ะ  g#011

ผมบอกแล้วไงว่ามันต้องดรอป ตีไปแค่ไม่กี่ตัวก็ดรอป

♥ziippoe.

• **

ผมบอกแล้วไงว่ามันต้องดรอป ตีไปแค่ไม่กี่ตัวก็ดรอป

อ้ากกก ขอบคุณมากค่ะ
คงต้องวันละตัวสินะ T^T
แต่ปัญหาคือ เควสของ นางเนก อ่าสิ  g#015

ท่านเพา

เควสคฑาวิญญาณผสานพลังยังบัคอยู่นะคะ
แจ้งไปนานแล้ว ส่วนเควสที่ให้กำจัดราชินีนั้น
เป็นเควสคฑาิวิญญาณอาคมมาร ทำได้ปกติไม่บัคจ้า..

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

♥ziippoe.

• **
เควสคฑาวิญญาณผสานพลังยังบัคอยู่นะคะ
แจ้งไปนานแล้ว ส่วนเควสที่ให้กำจัดราชินีนั้น
เป็นเควสคฑาิวิญญาณอาคมมาร ทำได้ปกติไม่บัคจ้า..

ขอบคุณมากๆค่ะ

เซงอะ ตีรานีตายก่อนจะรับเควสมา  g#002
ทำใจเลย  g#037

Coud™

ขอบคุณมากๆค่ะ

เซงอะ ตีรานีตายก่อนจะรับเควสมา  g#002
ทำใจเลย  g#037

ไปตีใหม่อีกรอบก็จบ  woon_555 woon_555 woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

ท่านเพา

เควสคฑาของนางเนกที่มันใ้ห้หาเขี้ยว
ตีไป 263 ตัวได้ 30 อัน  g#015

♥ziippoe.

• **
เควสคฑาของนางเนกที่มันใ้ห้หาเขี้ยว
ตีไป 263 ตัวได้ 30 อัน  g#015

ตีไปเป้น 50 อันแย้ว  g#003

จั๊กก็ไรด๊อก...

• ไม่มีไรมาก
  • Jr. Member
  • **
เควสรานีไม่บัคนะทำได้ แต่เควสหาไส้เดือนกับเควสตีถั่วงอก มันเป็นตั้งแต่รีที่แล้ว สงไสจีเอ็มยังไม่ได้แก้ไขนะ  woon_sunny