GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตารางการแข่งขัน"ABT"และคลิปVDOการแข่งขันทุกเซิร์พเวอร์

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
ตารางการแข่งขัน"ABT"และคลิปVDOการแข่งขันทุกเซิร์พเวอร์

เพื่อนๆสามารถติดตามตารางการแข่งขัน ASURA BATTLE TOURNAMENT และคลิปบันทึกการแข่งขันของแต่ละทีมได้เลยครับ

ตารางการแข่งขัน”ABT”และคลิปVDOการแข่งขันทุกเซิร์พเวอร์วันเวลาการแข่งขันเป็นดังนี้ครับ
วันเสาร์ที่ 9 กรกฏาคม 2554 เวลา 14.00น. เป็นต้นไป

เซิร์พเวอร์สวรรค์

คู่ที่ 1 ทีม FreeSom พบ Lollipop
คู่ที่ 2 ทีม หน้าก็ได้ หลังก็ดี พบ WINNER
คู่ที่ 3 ทีมที่ชนะ จากคู่ที่ 1 พบ ทีมที่ชนะ จากคู่ที่ 2

จบการแข่งขันของเซิร์พเวอร์สวรรค์ ประกาศผลทีมที่ได้อันดับ 1 ,2 ,และ 3 ครับ

เซิร์พเวอร์อวตาร 

คู่ที่ 1 ทีม - O ว ๓ า S - พบ ทีมถัดไป 
คู่ที่ 2 ทีม - D o m ! n i c - พบ ทีม ซาหริ่ม
คู่ที่ 3 ทีมที่ชนะ จากคู่ที่ 1 พบ ทีมที่ชนะ จากคู่ที่ 2

จบการแข่งขันของเซิร์พเวอร์อวตาร ประกาศผลทีมที่ได้อันดับ 1 ,2 ,และ 3 ครับ

วันอาทิตย์ที่ 10 กรกฏาคม 2554 เวลา 14.00น. เป็นต้นไป

เซิร์พเวอร์ ใต้พิภพ

คู่ที่ 1 ทีม ReTurn พบ ทีม Fünf der zehn ! ~
คู่ที่ 2 ทีม ชิวๆ พบ ทีม TMPFJ

จบการแข่งขันของเซิร์พเวอร์ใต้พิภพ ประกาศผลทีมที่ได้อันดับ 1 ,2 ,และ 3 ครับ

เซิร์พเวอร์ ดาวดึงส์  เวลา 15.00น. โดยประมาณครับ

คู่ที่ 1 ทีม Juzz Company พบ ทีม JuzzCompany
คู่ที่ 2 ทีม โลกาวินาศ พบ ทีม เน็ตกากแต่อยากสด

จบการแข่งขันของเซิร์พเวอร์ดาวดึงส์ ประกาศผลทีมที่ได้อันดับ 1 ,2 ,และ 3 ครับ

เทปบันทึกการแข่งขันเซิร์พเวอร์สวรรค์
เทปบันทึกการแข่งขันเซิร์พเวอร์ดาวดึง
เทปบันทึกการแข่งขันเซิร์พเวอร์ใต้พิภพ
เทพบันทึกการแข่งขันเซิร์พเวอร์อวตาร

Source: ตารางการแข่งขัน"ABT"และคลิปVDOการแข่งขันทุกเซิร์พเวอร์