GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพเสริม ไปต่อย่างไง

lookza110

• Newbie
  • *
หวัดดีครับ ผมเรียนอาชีพเสริม scholar lv 11 หาหนังสือไม่มีขาย ครับ ผมเรียนไปจน lv12 เรียนข้าม ไปก่อนได้ไหมครับ

xdream555

• Newbie
  • *
 g#027  คุณ  g#046   ครับ ผม อยู่ ตรง นี้ มา 2 อาทิตย์กว่า แล้วคับ มันไม่เห็นจะข้าม ได้ เลยครับ เริ่ม เบื่อแล้วครับ กับ อาชีพเสริม

จะเห็นว่า 11  ไป 12 exp เต็ม แล้ ว ไม่ ขยับ เลยครับ

xdream555

• Newbie
  • *
ไป หา หนังสือ เรียน ใน กิจกรรมวัน พฤหัส ก็ แสนยาก กว่า จะได้ แนะนำหน่อย ควรทำอย่างไร ที่บอกเรียนข้าม ไปเลย ไม่เห็นข้ามได้ เลยครับ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ความต้องการของระดับการทำอาชีพ จะมีความสัมพันธ์กับ lv ของตัวละครผู้เล่นด้วยคะ