GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีอาสา darkness_boom เข้ามาตอบกระทู้ทีครับ มาเป็นจีได้เส้นปะวะ!!

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้

๚Besttinowikl๚ รุ่นที่2

• `เมพบอร์ด[No.2][รองหัวหน้าใหญ่]
  • Jr. Member
  • **
  • รุ่นที่2
เศษวุ้น  woon_5555
ถ้าเค้าทะเลาะกันเพราะขโมยเศษวุ้น ก็ให้เค้าทะเลาะกันต่อเถอะ g#015 g#015
แต่เขาก้คิดมากไปป่าวอะ  มันเป็นแค่เกมนะ

ว่าแต่ อยการู้รายละเอียดกิจนี้อะ

"คราวหน้า อย่าคิดไปเอง"

นี่..จีบูมขอถามอะไรอย่างนึงนะ คุณเห็นเค้าขโมยอะไรเหรอครับ ทำไมมันถึงเรื่องใหญ่จัง

ขโมยขยะนี้แหละครับ พวกใย หางกระพง ไรเนี้ย จำไม่ได้แต่เป็นขยะ ราคาไม่สูงแน่นอน

แต่ผมบอกแล้วว่า" หากเห็นคนขโมย จะส่งเซฟยกกลุ่มนะครับ"  บอกไปแล้วอะ มันเป็นกฏต้องเข้าใจ

เศษวุ้น  woon_5555
ถ้าเค้าทะเลาะกันเพราะขโมยเศษวุ้น ก็ให้เค้าทะเลาะกันต่อเถอะ g#015 g#015
แต่เขาก้คิดมากไปป่าวอะ  มันเป็นแค่เกมนะ

ว่าแต่ อยการู้รายละเอียดกิจนี้อะ

กติกา

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=13468.0

๚Besttinowikl๚ รุ่นที่2

• `เมพบอร์ด[No.2][รองหัวหน้าใหญ่]
  • Jr. Member
  • **
  • รุ่นที่2
งืมๆ
ไอเทมที่ได้ก็ไม่ได้ มีราคาแพงเว่ออะไรมาก  มาเล่นแก้เซงด็อย่าคิดมาก

คุณเป็นคนเลือกที่จะมาเล่นเอง ช่วยไม่ได้

"คราวหน้า อย่าคิดไปเอง"

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ผู้เล่นขอหลักฐานนะครับ ว่าเขาผิดอะไรถึงไปส่งเขา แต่ดันไปเถียงกลับขอหลักฐานที่่ว่าตัวเองไปส่งผู้เล่น

ปัญญาอ่อนหรือปล่าวนี่คือคำพูดของคนที่ได้เป็นอาสาหรอครับ มึงหาหลักฐานไม่ได้เพราะไม่มีความสามารถที่จะไปเช็ดเทรดให้เขาดูละสิ

เลยทำเป็นเถียง ถึงเรื่องนี้จะสรุปไมได่้อยู่แล้ว ตัวเองก้อปากดีอย่างนี้ ผมเชื่อว่า ดาวดึงถ้ามีโหวตคุณไมไ่ด้ผ่านเข้ามาหรอกครับถึงจะมีคนชอบก้อเถอะ

ดูโหวตกระทู้เก่าคุณก้อรู้แล้ว ทำเป็นตั้งใหม่รับไมได่้ละสิ เมื่อไหร่จะแก้สันดานแบบนี้สักทีครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

SilverBr•N

• Newbie
  • *
ผิดตั้งแต่จีเอ็มละ เอาระบบจีเอ็มอาสาเข้ามา ยังไม่ทันเป็นกัน โดนแบนถาวรกันสะเกือบหมด ...

สมอง  g#030

Coud™

ใครผิดไม่รู้ ที่รู้ๆผมไม่ผิดเพราะผมไม่ได้เล่นดาวดึงส์ 555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555//โดนรุมตื่บ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series