GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงสัยเรื่อง Gift Pack Dollar

BoaHanKok

• Newbie
  • *
[Summer Gift Pack Dollar] เข้ามาขายและ ผู้เล่นสามารถขาย  คืนได้ที่  Npc:Mid-autumn Giver   
     ซึ่งภายในจะประกอบไปด้วย  ซึ่งจะมี  Level 2 Crystal*50, Greater Pixie Bag*1, Level 3 Ruby*3, Level 3 Sapphire *3
   Level 3 Emerald *3, Energy Holy Water*10, 10 of each a variety of Enduring Potion
   Golden Iris*20, Super Healing Potion*99,  Super Mana Potion*99, Mysterious String Bag *10
   Super Firework*5, Anima Potion*10 และ  Magic Jade สำหรับ Blue Crystal Dragon

อยากทราบว่า มันขายคืนที่ Npc ทุกอย่างเลยมั้ย

ถ้าไม่ทุกอย่างอยากทราบว่า ขายอะไรคืนได้บ้าง

ราคาเท่าไร ขอบคุณร่วงหน้า จ้า  woon_555

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
หากเปิดแล้วจะไม่สามารถขายคืนได้นะครับ  ต้องขายคืนทั้งแพ็คครับ คือ ต้องขายไปทั้งที่ยังเป็น Summer Gift Pack Dollar ครับผม  g#017
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

TuBeReTurn

• Newbie
  • *
หากเปิดแล้วจะไม่สามารถขายคืนได้นะครับ  ต้องขายคืนทั้งแพ็คครับ คือ ต้องขายไปทั้งที่ยังเป็น Summer Gift Pack Dollar ครับผม  g#017

Summer Gift Pack Dollar สามารถชื้อมาเปิดได้ตลอดป่าวครับ หรือ 1ไอดีได้1ครั้ง

จีเอ็มแพท

1 ไอดี  1 ครั้งครับ g#022
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Mintskadi

• Newbie
  • *
แล้วเปิดแล้วได้ของตามนั้น เลยปะๆคับๆๆๆ g#046 g#025

จีเอ็มแพท

มีเพิ่มเติมนิดนึงครับตรงส่วนของ Magic Jade สำหรับ Blue Crystal Dragon  จะได้มาเป็นชิ้นส่วนมังกรครับ ซึ่งจะสุ่มชิ้น เมื่อเก็บสะสมครบ 8 ชิ้นจะสามารถนำไปแลกเป็น Magic Jade Blue Crystal Dragon ได้ครับ ส่วนไอเทมชิ้นอื่นก็ตรงตามที่ตัวถุงบอกไว้เลยครับ