GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากเป็นเทสเตอร์

Aump

• Newbie
  • *
  • เเจ่ม
ผมอยากเป็นเทสเตอร์ต้องทำอะไรมั่งอะครับ

Man-U

• Full Member

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ต้องหน้าตาดี มีเวลาให้ ใส่ใจทุกรายละเอียดครับ g#008 (ไม่ใช่แระ เหอะๆ) #038

อันนี้เคยบอกไปแล้วว่าขั้นต้นคือ ช่วยตรวจสอบบัคมากๆ หรือเสนอ หรือทดสอบอะไรก็ได้
เขียนอธิบายให้เข้าใจและเป็นประโยชน์มากๆ โปรแกรมเมอร์เค้าจะพิจารณาเองจ้า g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
ต้องหน้าตาดี มีเวลาให้ ใส่ใจทุกรายละเอียดครับ g#008 (ไม่ใช่แระ เหอะๆ) #038

อันนี้เคยบอกไปแล้วว่าขั้นต้นคือ ช่วยตรวจสอบบัคมากๆ หรือเสนอ หรือทดสอบอะไรก็ได้
เขียนอธิบายให้เข้าใจและเป็นประโยชน์มากๆ โปรแกรมเมอร์เค้าจะพิจารณาเองจ้า g#031

หรือต้องเรียกว่า เป็นผู้อยากให้เกมพัฒนาไปในทางที่ดีขึ้น  woon_555

credit by จีเอ็มเปเป้