GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ll-FAR69.♥-ll

• Newbie
  • *

เขาเรียกว่าฟลัดป้ะค้ะ 
ฟ้ารักอ้วนคนเดียว:D

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
เอ๋ตอนนี้ยังไม่มีใครสนทนาละมั้งแบบมีคุยยุคนเดียวไรงี้

Asura

• +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
เอ่อ..โทษนะครับผมดูไม่ครบถ้วนกรณีแบบนี้ผมว่าไม่พลัฟนะเพราะ2คำแรกไม่มีเครื่องหมาย+แค่คำที่3มีเครื่องหมาย+คำที่4-5มีเครื่องหาย+2อันไม่นับว่าพลัฟนะ

megamana

• Newbie
  • *
เอ่อคุณค่ะ ดิฉันมีเรื่องอยากจะให้คุณอ่าน ''หัดแขะขี้ตาก่อนนะคะว่าฉันพิมอาลงไปไม่ใช่ฟลัด'' อย่างที่คุณว่า  woon_o_o

Baiτoeч∞

• =3=

Asura

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เอ่อ..โทษนะครับผมดูไม่ครบถ้วนกรณีแบบนี้ผมว่าไม่พลัฟนะเพราะ2คำแรกไม่มีเครื่องหมาย+แค่คำที่3มีเครื่องหมาย+คำที่4-5มีเครื่องหาย+2อันไม่นับว่าพลัฟนะ

ถือว่าฟลัดยุดีครับ  g#004

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
แหมไม่ฟลัดเลยครับ พิมจนระบบเตือน พิมธรรมดามันคงไม่เตือนหรอกครับ พอเตือนเลยกด+ไปไงละ

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • Jr. Member
  • **
 g#032

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

’ ɐ p u ı ɹ ı ɯ

• Jr. Member
  • **
  • Fear of losing you. ,,

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ดูยังไงว่า ไม่ฟลัด อยากรู้เหตุผล ของคนที่บอกว่ามันไม่ได้ฟลัดอ่ะ  woon_huh

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ก้อไม่น่าจะโดนนะ เพราะฟลัดต้อง6อัพขึ้นไป

Buzaba`

• แด๊นนนนน

กราฟ ฟี้ >,<"

• Newbie
  • *