GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยังไม่ได้รับสิทธิในการรับCODEค่าบช่วยหน่อย

AuN'z4EveR

• ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR
  • Newbie
  • *
  • ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจงปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR
พอดีเติมบัตรไปหลายวันแล้วค่าบ เติมไป 100 นึง แล้ว มันบอกว่า ไอดีของคุณไม่ได้รับสิทธิ์ เนื่องจากมีคุณสมบัติไม่ตรงตามเงื่อนไข
อยากทราบว่าเป้นเพราะ อ่ะ ไรเพราะเติมตามเงื่อนไขทุกอย่าง
  g#002
ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจงปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR

^G-Lemon^

• Jr. Member
  • **
http://forum.godswar.in.th/index.php?topic=10593.0

อ่านให้ครบถ้วนสิครับ  woon_o_o

เคยเติมเงิน Godswar ในปี54 ช่วงวันที่  1 ม.ค. 54 - 18 ธ.ค. 54

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ขอทราบช่วงเวลาที่เติมด้วยค่ะ

หรือ pm มาบอกรายละเอียด id ก็ได้นะ เดี่ยวตรวจสอบให้

AuN'z4EveR

• ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR
  • Newbie
  • *
  • ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจงปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR
ขอทราบช่วงเวลาที่เติมด้วยค่ะ

หรือ pm มาบอกรายละเอียด id ก็ได้นะ เดี่ยวตรวจสอบให้
8/1/55  ค่าบ ส่งสัยว่าผมจะอ่านผิด มันของปี54 นิ ลืมๆ
ก้าวไปบนวิถ๊แห่งสวรรค์แล้วจงปกครองทุกสิ่ง>>AuN'z4EveR

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ถ้าเป็น 8/1/2554 นั้นจะไม่ได้ครับ เลยระยะเวลาครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า