GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ท่านที่เล่น champion ช่วยทีครับ

441031120w

• Newbie
  • *
คือผมทราบมาว่าตอนนี้โจมตีผู้เล่นด้วยกันไม่ค่อยติด Crittical แล้วเพราะส่วนใหญ่ใส่ออพชั่นกันคริ หรือเจาะรูใส่หินกันคริกันหมดละ เลยอยากถามแนวทางว่าผมจะเอาหินเจาะอาวุธที่เพิ่มค่าคริออกดีไหมครับ แล้วใส่เป็นหินเจาะที่เพิ่มค่าโจมตีกายภาพแทน เพราะว่าถ้าใส่กันคริกันทั้งเซิฟก้อไม่รุ้จะใส่ออพภชั่นโจมตีคริทำไม ใส่ไปก้อตีคริไม่ติด หรือว่าแชมจะมีค่าคริที่สูงกว่าอาชีพอื่นทำให้ติดคริได้มากอยู่แนวทางของผมนะครับช่วยวิจารณ?ให้ทีท่านเทพทั้งหลาย
1. ใส่หินเจาะในชุดป้องกัน รูที่ 1  แบบเพิ่มค่าป้องกันคริติึอล จะได้ไม่โดนคริ รูที่ 2 แบบเพิ่มค่าป้องกันกายภาพ หรือ สะท้อน
2. พวกอาวุธ หมวก ถุงมือ แหวน รูที่ 1 ใส่หินเจาะแบบเจาะเกราะ รูที่ 2 ใส่หินแบบเพิ่มค่าโจมตีกายภาพ
ปล. อยากทราบว่าแชมนั้นจะมีโอกาสตีคริติดอีกทั๊ยถ้าเค้าใส่กันคริกันทั้งเซิฟ

ขอท่านผู้รุ้ช่วยบอกเป็นแนวทางแก่ข้าน้อยอ่อนๆด้วยเถอะครับ

Absolution

• Newbie
  • *