GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แมพไหนขยะแพงสุด

nightjusmin

• Full Member
เบื่อวิหารไฟชั้น 4 แล้ว เอาพาลาหา กดหนูก็แล้ว ได้เยอะสุด ชม. 5 แสนเอง มีแมพไหนที่มันได้เยอะกว่านี้ไหม

ยกเว้น โขน ลับแล ภูเขาไฟ มอนโหดไป เด๋วน้องโมโม่ตาย  g#006 g#006 g#006

Zelda

• Jr. Member
  • **
พาลา ไปลากหางหนูขาย จิ
กดยาเก็บของ ชม. หนึ่ง ก็200-300อัน(ขาย ราคาอันละ2-3เค)(PK)
แถม ได้เบี่ยมโชค มาขายอีก
มอนไม่โหด แต่ ลากเพลิน ตายได้ เพราะเข้ มันชอบวิ่งข้ามฝั่ง
ถ้าให้ดี ลากแค่ 5-6 พอ woon_555 woon_555

CacAloz

ข้อมูลแจ่มๆ ทั้งนั้น เลือกใช้ได้เลยครับ  g#005

__SilverBron

• **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
แมพเซาเทินไชร์ครับ ดาบเก๊อันตั้ง 40 แพงสุด
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

nes

• Sr. Member
มังกรดิ เกบไปเรื่อย ๆ เผลอ ๆ เจอเกเลี่ยน ตายเลยคับ  woon_5555  woon_5555

nnnnn

• -_____-
  • :D

jeja-jeja-jeja

• Newbie
  • *
จากทีผมเคยหามา ผมว่าวิหารเพลิงดีสุดครับ แต่ผมเล่นวินะ ไปทุกแมพเลยพอแมพสุดท้ายก็เข้าวาปมาแมพแรกอีก 1ชม+หนูเกลียดเก็บของ ผมได้750k+ผอบอสูรอีก2-3ตัวอ่ะ

ผอบอสูรขายได้ต่ำสุดก็300k จขกท.เคยได้มั้งป่าวหว่า  แต่อาจแพ้แมพหนูท่ออ่ะ ทีดูๆมาเพราะเบียมมันขายแพง g#010 g#010 g#010

ทีที้

g#004ขยะ จาก  ดันใต้ปราสาทเรดครับ  แพงสุด และ #038

Zelda

• **
จากทีผมเคยหามา ผมว่าวิหารเพลิงดีสุดครับ แต่ผมเล่นวินะ ไปทุกแมพเลยพอแมพสุดท้ายก็เข้าวาปมาแมพแรกอีก 1ชม+หนูเกลียดเก็บของ ผมได้750k+ผอบอสูรอีก2-3ตัวอ่ะ

ผอบอสูรขายได้ต่ำสุดก็300k จขกท.เคยได้มั้งป่าวหว่า  แต่อาจแพ้แมพหนูท่ออ่ะ ทีดูๆมาเพราะเบียมมันขายแพง g#010 g#010 g#010
พาลา ต้องวิหาร ก็หนู ดีสุด
แต่ เท่าที่เคยเก็บขยะหาเงิน
หนู ดีสุด เบี่ยม มันแพง หางหนู ก็เก็บ ไว้ รอคนรับราคาสูงๆ โยน ซะให้ซะใจ woon_angry
ต้องรอคนรับหน่อย ถ้า หนู
แต่ ถ้ารีบๆ คงไม่พ้นวิหาร
*ผอบ อสูร ขายไม่ค่อยออก ง่า woon_cry

Oo_AOM_oO

• **
  • BlacK WhitE
คงไม่พ้นวิหารหรอก เเต่ผมว่าวิธีหาเงินอะ เก็บของขายยังจะง่ายกว่านะ  g#003
เช่นช่วงนี้กุนเเจมาเเรง  g#033
เกลือ เบียม ของc3 ดรอปของพวกเนี่ยไปขายผมว่าเร็วกว่ามานั่ง  g#034
กดตีๆๆเป็น ชม.นะ เเร้วได้เงินจำกัดเท่าเดิม ชม. 500k  g#031

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
วินโดเนี่ยนหาเขี้ยวหมาไปขาย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ