GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีครับ ผม โดนโกง ห่อกล่องฟ้า 5.1 m ครับ

- FOXCATCHE'R

• Jr. Member
  • **
เบลด ชาย ชื่อ O-BODYSLAM_N สมาคม Return the company
ยังไม่จุ แอบห่อคาถาไซร์ แทน หมวกกิจกรรม ครับ โดยผม ให้เงินไปแล้ว 5.1m

P33TiiZ

• Jr. Member
  • **
  • #มามิโป๊ะโก๊ะ
หลักฐานไม่เพียงพอค่ะ จีเอ็มไม่สามารถทำการลงโทษได้ค่ะ   g#014 g#014 g#014

Sinnamoro.♥

• Newbie
  • *
รู้ไปถึงหัวกิลละค่ะ คนผิดก็ปิดเกมหนี เหอะๆ  (ถ้าไม่ผิด จะหนีทำไมล่ะคะ)  woon_no woon_no

Evilbank

• Newbie
  • *
ไครๆก้อโดนโกงกันทั้งนั้น ทั้งลบศุนย์ ห่อฟ้า เปียนการเเลกเปียนเงินได้ไหมเปนถุงเงินเท่านั้นประมานนี้ woon_cry

Figure.09

• Newbie
  • *
ไครๆก้อโดนโกงกันทั้งนั้น ทั้งลบศุนย์ ห่อฟ้า เปียนการเเลกเปียนเงินได้ไหมเปนถุงเงินเท่านั้นประมานนี้ woon_cry

เข้าท่าๆ

ได้มาเอาไปแลกเป็นบิลล่าเอง เออ ปลอดภัยดี แต่ถุงเงินน่าจะซื้อเป็นบิลล่าด้วย ก็คงดีอย่างยิ่ง

ท่านเพา

• Full Member
กิลด์เดียวกับหนูเ้ลย
เบลดคนนี้ตอนนั้นจะขายหมวกให้เพื่อน
เพื่อนบอก 5m
แต่ของมันห่อฟ้า เพื่อนเลยบอกว่าขอเปิดก่อน
มันไม่กล้าให้ ขนาดคนที่จะซื้อเป็นรองกิลด์ --

TAMA

• Sr. Member
หลักฐานไม่เพียงพอค่ะ จีเอ็มไม่สามารถทำการลงโทษได้ค่ะ   g#014 g#014 g#014
ขอบคุณนะครับที่เข้ามาช่วยทีมงานนะครับ

ในส่วนนี้ทีมงานไม่สามารถดำเนินการลงโทษได้ครับ

เนื่องจากไม่มีรุป หรือหลักฐานใดๆ ครับ