GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอสามคำให้หมีไคว

Slipknot

• Full Member
กิลหนูไม่ยอมหรอ ใครๆก็รู้ สันดารมัน เลวขนาดไหนใน PK 

g#017 g#017 g#017 g#017

ไม่ต้อง เถียงพวกเขาหลอกครับ คุณไม่มีทางชนะ ไอพวกนี้ มัน เถียงเก่ง = = 

วาปก็เก่ง  =  =

เลวนานแระตแ่ไม่เคยโกงของคัยอะน่ะ กรุชอบไล่ค่าคนผิดเหรอ เชิฟ pk ค่าคาเดทกรุุยิั่งชอบ มีปันหาไรเหรอ

หืม โกงของ ?????   g#025 g#025

FoMe-

• Jr. Member
  • **
  • FoMe- Sv.Pk←
กิลหนูไม่ยอมหรอ ใครๆก็รู้ สันดารมัน เลวขนาดไหนใน PK 

ไม่ต้อง เถียงพวกเขาหลอกครับ คุณไม่มีทางชนะ ไอพวกนี้ มัน เถียงเก่ง = = 

เลวนานแระตแ่ไม่เคยโกงของคัยอะน่ะ กรุชอบไล่ค่าคนผิดเหรอ เชิฟ pk ค่าคาเดทกรุุยิั่งชอบ มีปันหาไรเหรอ

หืม โกงของ ?????   g#025 g#025

แล้วไอ่ที่ว่า เลวนี้คือไรอ๋อ? เกรียนนี้เลวอ๋อ? ไล่ฆ่าคนเลวอ๋อ? ฆ่าคาเดทเลวอ๋อ? หรือไง?
เด็กนsก!

FoMe-

• **
ไอ่ที่มาร้องกันนี้ ซื้อเอ็มหรอ มาร้องกันจังเลย หรือเซตจุเยอะ เสียเวลาเก็บ?
เด็กนsก!

MoJa.

• **
  • MoJa Sv.Pk←
ไอ่ที่มาร้องกันนี้ ซื้อเอ็มหรอ มาร้องกันจังเลย หรือเซตจุเยอะ เสียเวลาเก็บ?

เชทจุคงไม่ใช่มั้งง

คิงออฟควายสโน

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
ด่าคนอื่นตอแหลไม่ดูเบ้าหน้าตัวเองเลยวะ
แหม่พ่อคนเรียนสูงๆเอาความเก่งของมึง
ไปอัพintelligent ม้างห้าๆๆ
มึงมันกระจอก

E-Joena

• Newbie
  • *

ฉันชอบเกรียนมันผิดรึไง ฉันชอบไปแถวลับแล เมือไรหนอมีคนเวล 1 2 3 ตี้ ก้อมีเฮ้ ฆ่า อ่า ฆ่า อ่า ฆ่า

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

E-Joena

• Newbie
  • *
ด่าคนอื่นตอแหลไม่ดูเบ้าหน้าตัวเองเลยวะ
แหม่พ่อคนเรียนสูงๆเอาความเก่งของมึง

คนอื่นเรียนสูงป่าวมะรู้นะ แต่เรามะสูงหรอก แต่ก้อเรียนเรื่อยๆ อ่า นะ เด็กปี1 น่ารักเราเลยชอบอยู่ปี1 หาสาวๆ ปี1มา ... ก้อความสุขเราอีกนะพอดีที่บ้านมีเงิน ส่งหั้ยเรียน ดั้ยหลายรอบอ่าคับ

• ★....◕‿◕。
พอดีที่บ้านก็มีตังนะพ่อแม่เลี้ยงดีไม่ขาดอะไร

MoJa.

• **
  • MoJa Sv.Pk←
พอดีที่บ้านก็มีตังนะพ่อแม่เลี้ยงดีไม่ขาดอะไร

จิงเหรอ

คิงออฟควายสโน

FoMe-

• **

ด่าๆเขาอ่ะ คุณดูตัวเองมั้งป่าว วันๆนั่งด่าคน สนุกหรอถามจริงๆเลยแต่ก่อนไม่ค่อยอยากถามมากเลย คุณมันเหมือนเด็กอ่ะ แต่ก่อนก็ไม่อยากพูดอะไรมากหรอก ทำตัวเป็นเด้กๆ สนุกเวลาด่าคนอ่ะ
เด็กนsก!

• ★....◕‿◕。
ไม่จริงจะแพร่มทำไมละวะ ^^
ก็เด็กทำไมเหรอ
แก่จนลืมโลกไปละไง?

FoMe-

• **
ไม่จริงจะแพร่มทำไมละวะ ^^
ก็เด็กทำไมเหรอ
แก่จนลืมโลกไปละไง?

ป่าวไม่ได้ทำไม มันตลก เฉยๆเวลาเถียงไม่ได้ก็เรียกคนอื่นช่วยด่า เราฮา จริงๆ
เด็กนsก!

• ★....◕‿◕。
เขาเรียกคนมีเพื่อน ครัชคุณโฟม
แหม่แค่เหฺนเราด่ากับพวกนายคนอยากจะช่วยเต็มไปหมดละม้าง

E-Joena

• Newbie
  • *

พ่อแม่ส่งไปเรียนพิเศษนี้ Int น้อยหรอ รึว่าไปเรียน แอคติ้ง ร้องไห้อ่า คับ แล้ว ตอแหล????

FoMe-

• **
เขาเรียกคนมีเพื่อน ครัชคุณโฟม
แหม่แค่เหฺนเราด่ากับพวกนายคนอยากจะช่วยเต็มไปหมดละม้าง

อื้มที่มาช่วยเพราะ พวกนั้นก็เถียงไม่ชนะเราไง หรือไม่จริง?
เด็กนsก!