GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอสามคำให้หมีไคว

MoJa.

• Jr. Member
  • **
  • MoJa Sv.Pk←
โรลมาเเค่8วันพอหรอ5555

แมร่งเอามาให้มันดูทำไม 5555

3อาทิตโอยุน่ะ

คิงออฟควายสโน

KoI@ToN

• Newbie
  • *
ก็มันใส่ร้ายเราเราก้เลยเอาหลักฐานให้มันดูงัยนี้ยังเเค่นํ้าจิ่มนะคูณ80ไป20เท่าสิมันเยอะเเค่ไหน

FoMe-

• **
  • FoMe- Sv.Pk←
ก็มันใส่ร้ายเราเราก้เลยเอาหลักฐานให้มันดูงัยนี้ยังเเค่นํ้าจิ่มนะคูณ80ไป20เท่าสิมันเยอะเเค่ไหน

ขายเงินจริงก็แค่ เทียวพัทยา ห้องละ 5000 สบายๆ 5555
เด็กนsก!

KoI@ToN

• Newbie
  • *
ถ้าโรลไม่ถึง3อาทิตเรารวยนะบอกไว้เลย

FoMe-

• **
ถ้าโรลไม่ถึง3อาทิตเรารวยนะบอกไว้เลย

พอดีอ่ะ โลไปโลมา เป็นคาเดท ทั้งเซิร์ฟ 555
เด็กนsก!

KoI@ToN

• Newbie
  • *
เราชอบอะคาเดท โรลเยอะๆนะ จะเปรียนอาชีพ

FoMe-

• **
เหลือนิดเดียวเลย จาก 80 กว่า

เด็กนsก!

untitled

• Sr. Member

untitled

ไอสัสมีปั้มประกายด้วยนะอยากมีวอยอะนะอริชอริชพาลากากๆก้ยังกากๆวาปหนี555555555

untitled

ให้ดูแค่นี้เองหรอหัวควยปันยาอ่อนไปหลอกพ่อมึงนะ ไม่ได้ด่าพ่อมึงควาย
มึงถ่ายของกับเวลาในเกมมาสิครัชเวลาแบบนี้กรุก้ทำได้อะฟๅย

KoI@ToN

• Newbie
  • *
นี้เราไม่ค่อยอยากเอ้ยนะว่าใครปั้มบ้างกิลๆปั้มกันมานานกว่าเราอีกเรายังไม่ร้องเลยพอเราปั้มบ้างนี้ร้องกันจัง เราก็อยากเป็นเด็กเส้นจีเอมบ้างไรบ้างอะไม่ได้หรอ

MoJa.

• **
  • MoJa Sv.Pk←
ให้ดูแค่นี้เองหรอหัวควยปันยาอ่อนไปหลอกพ่อมึงนะ ไม่ได้ด่าพ่อมึงควาย
มึงถ่ายของกับเวลาในเกมมาสิครัชเวลาแบบนี้กรุก้ทำได้อะฟๅย

ก้อมึงอยากดูเวลา นี้ให้ดูเป็นนาฬิกายังไม่พอใจอีกเหรอ

คิงออฟควายสโน

KoI@ToN

• Newbie
  • *
มันไม่ได้ของงัยร้องใหญ่อยากได้ของป่าวเดะให้20วงเเละก็เงียบไปนะเคป่าว

FoMe-

• **

กุก็ไม่ได้ ถ่ายเวลาในภาพให้มึงดูตั้งแต่แรกแล้วนะ มึงบอก ขอดูเวลากูก็ ถ่ายเวลา ถ้ามึงบอก อยากดูเวลาในภาพที่ถ่าย ก็ว่าไปอย่าง มึง งงหรือ กุ งง?
เด็กนsก!