GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอสามคำให้หมีไคว

FoMe-

• Jr. Member
  • **
  • FoMe- Sv.Pk←
สมแล้วที่เป็นหมีควายโง่จุง

เอ่อ..ด่ากับเราหน่อยดิ
เด็กนsก!

E-Joena

• Newbie
  • *
ด่าคนอื่นตอแหลไม่ดูเบ้าหน้าตัวเองเลยวะ
แหม่พ่อคนเรียนสูงๆเอาความเก่งของมึง
ไปอัพintelligent ม้างห้าๆๆ

คนอื่นเรียนสูงป่าวมะรู้นะ แต่เรามะสูงหรอก แต่ก้อเรียนเรื่อยๆ อ่า นะ เด็กปี1 น่ารักเราเลยชอบอยู่ปี1 หาสาวๆ ปี1มา ... ก้อความสุขเราอีกนะพอดีที่บ้านมีเงิน ส่งหั้ยเรียน ดั้ยหลายรอบอ่าคับ
ขี้โม้ว่ะควยถอกยังมึงอ่ะ ชักว่าวไปจนตายแหละมึงอ่ะ woon_5555 woon_5555 woon_5555

-0- ก้อน๊ะ อย่าเอา เรื่องของตัวเองมาบอกสิ บังเอิญเรามะดั้ย ชักว่่าวอ่านะ   woon_huh  woon_huh

woon_love บังเอิญมีคนเอา เยอะนิดนุง อ่าห่ะ woon_love

untitled

• Sr. Member

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
ด่าคนอื่นตอแหลไม่ดูเบ้าหน้าตัวเองเลยวะ
แหม่พ่อคนเรียนสูงๆเอาความเก่งของมึง
ไปอัพintelligent ม้างห้าๆๆ

คนอื่นเรียนสูงป่าวมะรู้นะ แต่เรามะสูงหรอก แต่ก้อเรียนเรื่อยๆ อ่า นะ เด็กปี1 น่ารักเราเลยชอบอยู่ปี1 หาสาวๆ ปี1มา ... ก้อความสุขเราอีกนะพอดีที่บ้านมีเงิน ส่งหั้ยเรียน ดั้ยหลายรอบอ่าคับ
ขี้โม้ว่ะควยถอกยังมึงอ่ะ ชักว่าวไปจนตายแหละมึงอ่ะ woon_5555 woon_5555 woon_5555

-0- ก้อน๊ะ อย่าเอา เรื่องของตัวเองมาบอกสิ บังเอิญเรามะดั้ย ชักว่่าวอ่านะ   woon_huh  woon_huh

woon_love บังเอิญมีคนเอา เยอะนิดนุง อ่าห่ะ woon_love
โคตรโม้เลยควย เสียงว่ามีคนให้เอาเยอะ กุได้เย็ดตั้งแต่อายุ15ละไม่มานั่งว่าวแล้วมาโม้เหมือนคุนหรอก

zaazaa01

• Newbie
  • *
ก็ อยากจาถามว่า เขาโม้แล้ว? เขาไปว่าว ใส่หน้าคุณหราคะ #038 #038 #038 #038

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
ก็ อยากจาถามว่า เขาโม้แล้ว? เขาไปว่าว ใส่หน้าคุณหราคะ #038 #038 #038 #038

เราตลกเม้นนี้จัง ว่าไง นิวบี้ g#037

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
ก้ไม่เคยแล้วเทอมาส.ใส่เกือกทะมาย

STAM_GOD

• Newbie
  • *
  • ควายขวิด.
ก้ไม่เคยแล้วเทอมาส.ใส่เกือกทะมาย
เมียน้อยมันมั้งครับ #038 #038

สะเด้ย.

• **
พวกเมียน้อยมันโดนกำไลยัดหีไปเยอะ ต้องดิ้นให้คุ้มค่ากำไล woon_5555

Slipknot

• Full Member
เมียน้อยหรือ เอา อีก id มาโพส  = = ดู id มัน

โพสแค่4 เรื่อง ......  พวกหัดเล่นบอร์ดหรอ

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • Full Member
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
กระทู้นี้จะปั้มนิวบี้ให้เป็นJr. Member
นะครัชแหม่พลิกดินสู่ดาวไรงี้ปะ
มึงมันกระจอก