GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทพซ่า007

• Jr. Member
  • **
ถึงมึงจะพูดคำหาบคายสถุน แต่กูเห็นด้วยว่ะ
ฮอน1-1ป่าวไอสัด

PoPpe

• Newbie
  • *
ไครเเฮ๊ค คุณสืบเลย จีเอ็ม มันเดลเข้าตัวไคร ตามเเบนเเม่งไห้หมดเลย
คุณกลัวผู้เล่นจะลดหรอ ผมว่าไม่นะยิ่งคุณปล่อยวางไม่ยอมทำไร
คนยิ่งจะเลิกเพราะไอ่พวกหัวหมอรวยทางอ้อมเเบบนี้ เเก้เเบบจริงจังซักที ผมขอเหอะเเบนเเม่งยกตระกุลอา ของที่โดนไปผมเชื่อนะ คุณเอาคืนได้ เเน่นอนผมเชื่อ คุณทำไห้ชาวอสุราประทับใจในตัวคุณหน่อยทีคับ
 g#011 g#001 g#046 g#046

H

• Full Member
โดนแฮคไปเหมือนกันกับไอระบบเปลี่ยนพาสส้นตีน หน่ายเลย โดนไป 2 ตัวตัวนึงไม่ได้ใช้รหัสบัตรจริงไง กู้คืนไม่ได้ ได้แค่ตัวเดียว คือให้เพื่อนอะรู้อยู่แล้วว่าของแม่งต้องหายคือไม่ใส่ใจไงแต่นี้แม่งตัวแม่งโดนฟอบไปพร้อมของคืออะไร ?? หน้าเวบใช้ก็ไม่ได้ ได้แค่บางเบราว์เซอร์คือแจ้งไปก็ไม่เปลี่ยนให้นะต้องไปนั่งโหลดไฟฟอกมาเพื่อมาเปลี่ยน ไม่เข้าใจว่าทำไมไม่เปลี่ยนให้เลย รหัสบัตรก็พร้อมทุกอย่าง เห้อ  g#014 g#035

armylove

• Newbie
  • *
  • -P.Tingly.K-
บอกตรงๆตั้งเเต่เล่นมา ไม่เคยประทับใจGMเกมส์นี้เลย โทรแจ้งอะไรก้อปัดความรับผิดชอบทุกอย่าง(อย่าเถียงน่ะว่าไม่จิง)

อบต.

• Newbie
  • *
เรื่องแฮคของ มานก็ไม่ใช่ความผิดของจีเอ็มหลอก มานความผิดของผู้เล่นที่ไห้รหัสเขาไปถ้าไม่ไห้จะโดนแฮกไหม  woon_huh woon_huh woon_huh ถ้าไม่เชื่อใจก็ไม่ต้องไห้รหัสไป บางคนไห้ไอดีเพื่อนไปมีแหวน แหวนราคาก็ไม่ใช่ถูกๆ ก็ยังไห้ไปเล่น ได้ถ้าเพื่อนรักกันจริงๆมันไม่แฮกหลอก

H

ไครเเฮ๊ค คุณสืบเลย จีเอ็ม มันเดลเข้าตัวไคร ตามเเบนเเม่งไห้หมดเลย
คุณกลัวผู้เล่นจะลดหรอ ผมว่าไม่นะยิ่งคุณปล่อยวางไม่ยอมทำไร
คนยิ่งจะเลิกเพราะไอ่พวกหัวหมอรวยทางอ้อมเเบบนี้ เเก้เเบบจริงจังซักที ผมขอเหอะเเบนเเม่งยกตระกุลอา ของที่โดนไปผมเชื่อนะ คุณเอาคืนได้ เเน่นอนผมเชื่อ คุณทำไห้ชาวอสุราประทับใจในตัวคุณหน่อยทีคับ
 g#011 g#001 g#046 g#046
มีอยู่รอบนึงที่มีคนออกมาโวยเพราะว่าเอาของคนที่โดนแฮคมาเล่น ซึ่งตัวเองไม่ได้เป็นคนแฮคไง ไปรับจากคนอื่นมาอีกที ก็ซวยไปเกือบทั้งกิล แต่ถ้าเทียบกับตอนนี้หรอแหม่ไม่แยแสโดนแฮคเรื่องของมึงสิปล่อยให้คนร้ายลอยนวลต่อไป.. ก็นะการบริการห่วย ๆ กับเกมส์ห่วย ๆ มันของคู่กัน g#030

llll-llll

• Newbie
  • *
รักแค่ไหน ก็ไม่ให้พาสเวิด นะแจ๊ระ

โง่ ไม่ โง่ ไป คบ Cat_Na

ผมคบตอนไหนครับบ ???? เอาความรู้นี้มาจากไหนหื้ม ?   woon_huh woon_huh

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
เรื่องแฮคของ มานก็ไม่ใช่ความผิดของจีเอ็มหลอก มานความผิดของผู้เล่นที่ไห้รหัสเขาไปถ้าไม่ไห้จะโดนแฮกไหม  woon_huh woon_huh woon_huh ถ้าไม่เชื่อใจก็ไม่ต้องไห้รหัสไป บางคนไห้ไอดีเพื่อนไปมีแหวน แหวนราคาก็ไม่ใช่ถูกๆ ก็ยังไห้ไปเล่น ได้ถ้าเพื่อนรักกันจริงๆมันไม่แฮกหลอก

คห.ไรสมองมาก เหมือนจะฉลาดแต่เปล่าเลย

ทำไมต้องมาแนวให้ไอดีด้วย...
 มันโกงมีหลายรูปแบบคับ... ประเด็นคือ เมื่อเราหาหลักบานมาได้ทำไม ถึงตรวจสอบให้ไม่ได้

สมาคมคนรักอสุรา

• Newbie
  • *

คห.ไรสมองมาก เหมือนจะฉลาดแต่เปล่าเลย

ทำไมต้องมาแนวให้ไอดีด้วย...
 มันโกงมีหลายรูปแบบคับ... ประเด็นคือ เมื่อเราหาหลักบานมาได้ทำไม ถึงตรวจสอบให้ไม่ได้
เขาก้อพูดถึงแค่เรื่องให้รหัสนี่ เขาคนเนี้ย ส่วนเรื่องจะโดนแฮกอ่ะ ไม่ง่ายนะเว้ย ถ้าไม่ให้ข้อมูลบางส่วนไป ถ้าหาตัวคนแฮ็กได้ไปบอกจีเลย กุจำได้เขาเคยบอกจะให้อะไรไม่รุ้เยอะแยะถ้าหาคนที่แฮกระบบเกมนี้ได้ เอาดี้ หลักฐานไรไปโพสในเฟสนู้น หน้าเพจเขานั่น ถ้าบอกว่าเลิกแล้วมาดูกระทู้ทำไม มาสนใจทำไม หรือมึงมาเพื่อหาคัย ถ้าให้เดา มาหาพ่อมึงใช่มั้ย
อีกอย่างคนที่มาด่า ๆ จีอ่ะ เคยไปดูป่าว ตอนนี้บริษัทมีรถอยุ่ 8 - 10 คันแค่นั้น นั่นคือพนักงานบริษัทรวมทั้งแม่บ้าน เขาจะงานยุ่งมากเกินไปก้อไม่แปลกหรอก คนเขาน้อยมาก เข้าใจมั้ย กูให้กำลังใจเขา
พวกมึงหัดมองส่วนดีของคนอื่นแล้วชื่นชมมั่ง ไม่ใช่เอาแต่มองด้านที่ไม่ชอบแล้วด่าอย่างหมูอย่างหมา สันดานมาก กุละแทบไม่เคยเหนมีคนชมซะทีนอกจากตัวกุเองเนี่ย มึงลองมาโดนด่าแบบนี้กันมั่งมั้ย มึงจะได้รุ้ว่ามันเป็นไง เออกุเข้าใจว่าทำยังไม่ค่อยดีเพราะระสบการยังไม่เยอะ เขาเปลี่ยนจีบ่อย แต่ทำไมไม่ลองให้โอกาสปรับปรุงมั่ง ด่าเขาอยุ่นั่นแหละ ถ้าไม่พอใจก้อเลิกเล่นไป ไม่ต้องมาดูบอร์ด ไม่ต้องมาดูส่วนแย่ของเขา woon_angry woon_angry

It changed

ยิ่งทำตัวหนังสือใหญ่ๆ ยิ่งรู้เลยว่าอายุยังไม่ถึง 14.....

It changed

ไม่ต้องเลียบริษัทหรอกคับ....
จะให้ผมพูดดีๆก็ได้ โอเค
งานก้ก้คืองานมันเป็นการบริการ   คุณทำไม่ดีใครเขาจะอยากซื้อของคุณ ผมมีสิทธิการแสดงความเห็นได้เพราะมันคือสิ่งที่ควรจะเป้น แน่นอนว่าคำถามคือทำพวกเขาเหล่านั้น
ถึงปฏิเสธความรับผิดชอบทั้งๆที่ มันควรจะมี มันเป้นเหตุผลที่ไร้สาระมาก คุณเขาใจคำว่าโกงไหมคับ เห็นพุดแต่บอกไอดี ให้ไอดี ให้นุ้นนี่นั่น ผมก็อยากให้คุณไปคิดบ้างไปใช้สมองบ้างอย่างที่บอก ม่ใช่อ่านบรรทัดเดียวล่ะโวยวาย คือมันไม่ใช่

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จีเอ็มชุดนี้ มึงเปลี่ยนกันให้หมดเหอะ กูว่าแม่งนั่งแดกตังชาวอสุรากันทั้งปี ของก็แพง กูพูดเลยว่าถ้ามึงไม่รวย มึงไม่เทพ นอกจากมึงจะโกง กูนอนยันเลย เพื่อนกูกะกูโดนโกงของไป

พวกจีเอ็มมึงทำไรได้บ้าง มึงดูอย่างเกมอื่น เขาสามารถ ทำได้ทุกอย่างแม้แต่ เงินมึงหาย 1 บาท เขมก็ตามเอามาให้ มีความรับผิดชอบดี มึงดูเกมนี้ จีเอ็มหัวคอ ทำหอกไรบ้าง เอาเวลาไปทำรายการอัพเดตเซิฟ ปัญญาอ่อน เล่นแต่มุขแปก พวกกูละอายแทนพวกมึงเลย เปรียบกับจีเอ็มสมัยก่อน โดนแฮกของไป เขาตามเรื่องเอาของที่เดลไปคืนและแบนตัวที่เดลไป ได้ของคืนครบ แต่พวกมึงดู จีเอ็มหัวดอนี่ ไม่มีมารยาท เกรียนเด็ก คำหยาบเพียบ เอาเปรียบคนอื่น ฉิบหาย ถ้าพวกมึงคิดว่าไม่ผิด มึงเอาเบอร์ผู้จัดการมึงมาเดะกูคุยเอง  ระบบความปลอดภัยเกมนี้กากสัส ยิ่งพัฒนา ยิ่งถ่อยวะ เกมมึงก็สนุกนะ ก็ชอบ แต่บริการ พวกมึงอะเหี้ยพูดเลย olo

1. ในส่วนของการปรับปรุง หรือเพิ่มเติมระบบ ท่านสามารถช่วยทางทีมงานเสนอได้ที่ Support.gameindy.com ครับ หรือจะทดสอบในนรก และเสนอในบอร์ดก็ได้ครับ

2. ส่วนปัญหา HACK ทางทีมงานได้ ประกาศ : ปิดรับแจ้งคดีแฮกชั่วคราว ตั้งแต่วันที่ 1 ธันวาคม 2555 ตามบอร์ด ดังนี้ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=24252.0 ครับ

3. ท่านสามารถเอาล็อคการแลกเปลี่ยนไปแจ้งความเพื่อดำเนิน คดีได้ครับ

ขออนุญาตล็อคกระทู้นะครับ เนื่องจากมีคำหยาบคาย