GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทอสุราประจำวันพุธที่ 22 มิถุนายน 2554

buga

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555 บอร์ดใหม่นี่ มีอะไรดีๆขึ้น และการประกาศ ก็เป็นระบบระเบียบ และ ละเอียดมากขึ้นดีมากครับ  woon_5555 woon_5555
...ฉันมีความฝัน ฝันอันยิ่งใหญ่...

ด๊อกเตอร์ฟู

• Newbie
  • *
ไม่คิดจะเปลี่ยนชุดแฟชั่นในอคาเดมี่บ้างหรอครับ หรือว่า???? เฮ้อ!
อิสระว๊อย ฮ่าๆๆ กูบ้า อย่ามายุ่ง

กายเข้าแมพไปลากบอสไว้หน้าวาปแล้ววิ่งเข้าวาป

กายแล้วเข้ามาตีใหม่ พอกายหมดก็วิ่งเข้าวุ้น

แล้วก็วนลูปแบบนี้จนบอสตาย

= [] =

g#009  จุ๊ๆ!!  อย่าพูดไป

❤ Anny◕‿◕❤

• Full Member

2. ปรับเปลี่ยนเงื่อนไขการฝึกทักษะคลาสสาม เมื่อผู้เล่นทักษะคลาสสามเป้าหมายที่เป็น มอนเตอร์ ประเภท การงาน สิ่งก่อสร้าง และ คู่หู จะไม่ได้รับ EXP จากการใช้ทักษะ

จึงประกาศให้เพื่อนๆ ทราบโดยทั่วกัน

ขอบคุณครับ

เศร้า  g#002  g#002

อีโมน่ารักดีคะ ชอบ

Why?

• อั๊ยย๊ะ!

❀..Pink-Flora..❀

• ☆..DB SHOP..☆คนหน้าโง่คนนึงที่เธอหลอกอยู่ร่ำไป
รายการอัพเดทอสุราประจำวันพุธที่ 22 มิถุนายน 2554 มีดังนี้จ้า

อสุรา เซิร์ฟเวอร์หลัก (สวรรค์ ดาวดึงส์ ใต้พิภพ)
รายการระบบใหม่
- เพิ่มระบบ Team Battle (จะรับสมัครทีมเข้าแข่งขันเร็วๆ นี้)

รายการแก้ไขข้อผิดพลาด
1. แก้ไขข้อผิดพลาดเมื่อผู้เล่นทำการจุติแล้ว ทักษะ ตั้งร้านขายของ ตั้งร้านรับซื้อ ไม่หายไป (เมื่อจุติทักษะ และเควสทั้งหมดต้องถูกลบทั้งหมด)

จีคะ มีเรื่องอยากถามดังนี้ค่ะ

1.  พวกทักษะการงานล่ะคะ หายไปด้วยไม๊ (มันทำยากนะคะจี) woon_angry
2.  จะลบทักษะเฉพาะคนที่จุติใหม่ หรือว่าพวกที่จุติไปแล้วก็โดนลบด้วยคะ  woon_sad2
3.  มันเป็นบัคมาถึง 3-4 ปี เลยหรอคะ แล้วจีเพิ่งเห็น woon_huh

4.  แล้ว Team Battle มันเป็นยังไงหนอ

5.  เดี๋ยวนี้ยังมี Server Battle อีกรึป่าว (วอร์เซิร์ฟ อะค่ะ)

g#036 g#036กรุณาตอบให้กระจ่างซักนิสนุง นะคะ  g#006 g#006
 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046
☆..Pink_HaMoNy..☆
AT
*~Ca$p€r~* And •–๏Xx JouIIล้วน้าา xX๏–• ---->ณ สวรรค์

Eliza-Pink &Yi-Ping---->ณ ดาวดึงส์

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

จะมีใครกล้าจุไม๊เนี่ย  ถ้าการงานหายไปด้วยอ่ะ   g#002
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

PooM_AE90

• Jr. Member
  • **
 g#032 g#032 g#032 จุติแล้วเควสทุกอย่างหายครับ สรุป การงาน ทักษะตั้งร้าน ทุกอย่างๆๆๆๆๆๆ  g#032 g#032

IiI_Frappucino_IiI

• Newbie
  • *
  • If no one can do, I do
 g#041 นับวันยิ่งเล่นยากขึ้นนิ  g#043 ฝึกซีสามกะต้นไม้ไม่ได้อีกแร้ว  #038  #038  g#036
แล้วพระจะฝึกไง ละเนี่ย แสงจู่โจมที่โจมตีม่อนไม่ตาย จะฝีกไงดีน้าาาาาาาาาาาาาาาาา  g#015  g#025
ยังดีนะไม่เอาขนาดว่า กดซีสามฝึกกะม่อนตัวเดิมไม่ได้ exp ด้วย ไม่งั้น คงลำบากยิ่งขึ้นไปอีก
เอาอันนี้เข้าไปอีกอันจิ ถ้ากดซีสามกะม่อนตัวไหนแล้วจะไม่ได้ exp จากม่อนตัวนั้นอีก  g#004  g#004  g#004
The Less You Know The Better You Are

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
กายเข้าแมพไปลากบอสไว้หน้าวาปแล้ววิ่งเข้าวาป

กายแล้วเข้ามาตีใหม่ พอกายหมดก็วิ่งเข้าวุ้น

แล้วก็วนลูปแบบนี้จนบอสตาย

= [] =

g#009  จุ๊ๆ!!  อย่าพูดไป

มันก็ไม่ง่ายกว่าเดิมนิ จะยากกว่าด้วยซ้ำหรือเปล่า? เพราะยังไงสกิลมันใช้ในวุ้นไม่ได้ พระกายอยู่อีกวาปเหรอ กายแล้วเข้าวาปอยุ่ที่วุ้น กว่าจะออกมายิงมันได้อีกกายจะเหลือกี่วิเชียว  แบบไม่มีวุ้น วิ่งเข้าวาปกายเข้าวาปยังจะไวกว่าอีก