GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทล่วงหน้าที่คาดว่าจะมีผลกับเพื่อนๆ และเพื่อนๆ ควรรู้ !!

oh_RaymonDD

• Full Member
เสมอภาคดีออก  เบื่อมานานละ กิลมารชอบเอาพระมาเห่ามาหอน g#004 g#004 g#004
ก้อพอ ๆ กันงิ ฟังกันรุ้เรื่องเเล้วตอบมา
ก้อเเปลว่า พวกเดียวกัน เห่าได้เหมือนกัน!!~

oh_RaymonDD

จีปรับงี้ คนหายหมดเเน่ เกมส์มันเปนอย่างงี้ ก้อดียุละ ไม่งั้นคนคงหายหมด ๆ

Red Division

• Jr. Member
  • **
  • Car Music

• **
  • Car Music

Music_2 Chin'n Love Ae'e

• Newbie
  • *
  • รั ก แ อ้ ไ ป ต ล อ ด ก า ล
g#035 ไม่ขอรัยมาก ครูอุ้ย ครับ ใส่ความสามารถ ให้ บัพยศ บ้างดิครับ ไหนๆก้อ เอา ฆ้อน มาขายแล้ว ถ้าใส่ความสามารถให้บัพ ยศ นะ รับรอง ฆ้อน ตีบวกของพวกจาขายดี เป็นเทน้ำ เทท่า นะครับ เงิน เงิน และก้อ เงิน เข้าบริษัท ล้วนๆ ปล. พี - สดุด
-*- บัพเทพคนเดียวในเซิฟ แกจิได้เปนวีไอพีตลอกชีวิต จีเอมเขาตอบแทนที่แกเติมเงินไปเยอะ woon_555 woon_555 woon_555
ช่าย ๆ บัพกุลีของผมจะได้มีค่าขึ้นมามั่ง  woon_5555 woon_5555
บัพนักโทษของหนูจะเป็นยังไงน๊า

`♥.I-ShiTaRu.♥´

• รัก แฟน สุด หัวใจ จุบุจุบุ
  • **
  • ท้องฟ้า สายน้ำ ♥^^♥
g#035 ไม่ขอรัยมาก ครูอุ้ย ครับ ใส่ความสามารถ ให้ บัพยศ บ้างดิครับ ไหนๆก้อ เอา ฆ้อน มาขายแล้ว ถ้าใส่ความสามารถให้บัพ ยศ นะ รับรอง ฆ้อน ตีบวกของพวกจาขายดี เป็นเทน้ำ เทท่า นะครับ เงิน เงิน และก้อ เงิน เข้าบริษัท ล้วนๆ ปล. พี - สดุด
-*- บัพเทพคนเดียวในเซิฟ แกจิได้เปนวีไอพีตลอกชีวิต จีเอมเขาตอบแทนที่แกเติมเงินไปเยอะ woon_555 woon_555 woon_555
ช่าย ๆ บัพกุลีของผมจะได้มีค่าขึ้นมามั่ง  woon_5555 woon_5555
บัพนักโทษของหนูจะเป็นยังไงน๊า

บัพนักโทษมีหรอค่ะที่รัก

*รักเรา นิรันดร...."♥".....*

oh_RaymonDD

เซิฟอื่นยังเล่นกันได้ มะเหนมีคนหาย กลัวตายอ่ะดิไม่มีพระ55555555555 g#037 g#037 g#037
ก้องั้นเเหละ ใครจะอย่างนายละ รักตัวกลัวตาย
จนทั้งเเมพจะมีเเต่เซนนายเเล้ว  ไม่ใช่ว่ากลัวตายนักหรอกนะ เเต่พี่เเกเล่น อมตะมาตี เขาคงโง่ยืนให้ตีจนตายเนอะ
ก้อต้องเอาพระฟูสิคร๊าบ  woon_5555 woon_5555

CzL'Jan

• **
เรื่องจะเป็นยังไงยังไม่รู้ ที่รู้ๆ ตอนนี้ หายารีกันให้วุ่นวาย woon_555 woon_555

g#032 g#030

P.dz

oh_RaymonDD

เซิฟอื่นยังเล่นกันได้ มะเหนมีคนหาย กลัวตายอ่ะดิไม่มีพระ55555555555 g#037 g#037 g#037
ก้องั้นเเหละ ใครจะอย่างนายละ รักตัวกลัวตาย
จนทั้งเเมพจะมีเเต่เซนนายเเล้ว  ไม่ใช่ว่ากลัวตายนักหรอกนะ เเต่พี่เเกเล่น อมตะมาตี เขาคงโง่ยืนให้ตีจนตายเนอะ
ก้อต้องเอาพระฟูสิคร๊าบ  woon_5555 woon_5555
อมตะที่ว่า คือระเบิด 24น่ะ 5 5+
 g#040 g#040

• **
  • Car Music
กรรม แมบไหนแว้เลกจัง เบอ1ตัวเซน4ตัวพระ1ตัวเตมแมบแค่6ตัวเองน๊า  แต่ที่ผมไปตีมันนะ ขนพระมาเปนสิบ แบบนี้ปะเรียกเตมแมบ #038 #038