GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทล่วงหน้าที่คาดว่าจะมีผลกับเพื่อนๆ และเพื่อนๆ ควรรู้ !!

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ก็เพราะ พวกคุณ มัวแต่ระเบิดตลอดไง

ไม่คิดมั่งว่าเบอ ไม่ระเบิด อะเทพ สุด

ระเบิดมาสับสายยืนไม่ลงหรอก

ไม่ระเบิดสับยังไงก็ลง

Red Division

• Jr. Member
  • **
  • Car Music
แล้วเวลาวอทำไงวะเนี้ย  ต้องแยกตี้คนมี pk กะไม่มี pk ไหมคับ

ปล.ไม่ว่างวอมาพักใหญ่ ๆ แล้ว

จับได้ริ้วคนไม่มาวอ woon_angry woon_angry woon_angry

ZorinZ

• Newbie
  • *
แล้วเวลาวอทำไงวะเนี้ย  ต้องแยกตี้คนมี pk กะไม่มี pk ไหมคับ

ปล.ไม่ว่างวอมาพักใหญ่ ๆ แล้ว

จับได้ริ้วคนไม่มาวอ woon_angry woon_angry woon_angry
อุ้ยลืมตัววว  woon_555 woon_555

oh_RaymonDD

จีเอม จะทำไรคิดดี ๆ คับ เพราะถ้าคุนคิดผิด มันจะเปนหายนะ ทำให้เงินที่เข้ามาหาคุน
หดหายไป อย่างง่ายดาย คิดดูนะคับ  ปกติผมก้อเอาพระปิดpkไรพวกนี้เวลกันประจำ ช่วยกันประจำ เเล้วมาทำงี้
คนจะหดหายเยอะเเยะ คอยดูนะคับ พระปิดpkไม่สามารถตี้กับคนเปิดpk  g#023 g#023 อ๊วก
เเล้วพระที่ผมปั้นมา+เติมเงินไปเยอะ  จาเอาไงละทีนี้  woon_555 woon_555

• **
  • Car Music
จีเอม จะทำไรคิดดี ๆ คับ เพราะถ้าคุนคิดผิด มันจะเปนหายนะ ทำให้เงินที่เข้ามาหาคุน
หดหายไป อย่างง่ายดาย คิดดูนะคับ  ปกติผมก้อเอาพระปิดpkไรพวกนี้เวลกันประจำ ช่วยกันประจำ เเล้วมาทำงี้
คนจะหดหายเยอะเเยะ คอยดูนะคับ พระปิดpkไม่สามารถตี้กับคนเปิดpk  g#023 g#023 อ๊วก
เเล้วพระที่ผมปั้นมา+เติมเงินไปเยอะ  จาเอาไงละทีนี้  woon_555 woon_555
ไม่รุจิทำไงกะลบตัวทิ้ง ฮา g#004 g#004 g#004

merderer

• Newbie
  • *
เรื่องปรับยาฟื้นฟู hp mp เพื่อนความสนุกของ ABT ก็ปรับแต่ใน ABT ไปซิครับ
จะปรับไม่ให้ใช้เลยก็ได้
แต่อย่าให้คนที่เล่นอยู่ปกติเดือดร้อนไปด้วย

_KesuHime_

• **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
ไม่รุจิทำไงกะลบตัวทิ้ง ฮา g#004 g#004 g#004

ขายสมบัติแล้วโอนสัญชาตไปเล่นเกมส์อื่น  g#009 g#009

• **
  • Car Music
เรื่องปรับยาฟื้นฟู hp mp เพื่อนความสนุกของ ABT ก็ปรับแต่ใน ABT ไปซิครับ
แต่อย่าให้คนที่เล่นอยู่ปกติเดือดร้อนไปด้วย

หลงบร์อดละนาย #038 #038 #038

peraput12345

• **
g#035 ไม่ขอรัยมาก ครูอุ้ย ครับ ใส่ความสามารถ ให้ บัพยศ บ้างดิครับ ไหนๆก้อ เอา ฆ้อน มาขายแล้ว ถ้าใส่ความสามารถให้บัพ ยศ นะ รับรอง ฆ้อน ตีบวกของพวกจาขายดี เป็นเทน้ำ เทท่า นะครับ เงิน เงิน และก้อ เงิน เข้าบริษัท ล้วนๆ ปล. พี - สดุด

3830300374647

• Newbie
  • *
555 สมองกลวง บ่งบอกถึงความโง่น่ะทีมงานพระเปิดพีเค เล่นไงหว่า กว่าจะเวลได้ตายก่อนว่ะ

• **
  • Car Music
g#035 ไม่ขอรัยมาก ครูอุ้ย ครับ ใส่ความสามารถ ให้ บัพยศ บ้างดิครับ ไหนๆก้อ เอา ฆ้อน มาขายแล้ว ถ้าใส่ความสามารถให้บัพ ยศ นะ รับรอง ฆ้อน ตีบวกของพวกจาขายดี เป็นเทน้ำ เทท่า นะครับ เงิน เงิน และก้อ เงิน เข้าบริษัท ล้วนๆ ปล. พี - สดุด
-*- บัพเทพคนเดียวในเซิฟ แกจิได้เปนวีไอพีตลอกชีวิต จีเอมเขาตอบแทนที่แกเติมเงินไปเยอะ woon_555 woon_555 woon_555

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?

หลงบร์อดละนาย #038 #038 #038

ถูกบอร์ดแล้วละ  ปรับเรื่องยาก็ลำบากคนเวลอีก  ตกลงเคยจะปรับอะไรให้ดีมั้งมั้ยเนี่ย  ยังไม่เห็นถึงการพัฒนาขึ้นเลยคะ

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

• **
  • Car Music

ZorinZ

• Newbie
  • *
-*- บัพเทพคนเดียวในเซิฟ แกจิได้เปนวีไอพีตลอกชีวิต จีเอมเขาตอบแทนที่แกเติมเงินไปเยอะ woon_555 woon_555 woon_555
ช่าย ๆ บัพกุลีของผมจะได้มีค่าขึ้นมามั่ง  woon_5555 woon_5555