GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 22 กุมภาพันธ์ 2555

บุคคลทั่วไป · 195 · 56748

nightjusmin

• Full Member
ในส่วนของการชดเชยจะสอบถามกับฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้นะครับ

แต่ยังไม่รับปากนะครับ ว่าจะได้หรือไม่ g#017
รีสกิล รีสเตตัส ฟรี ทั้งเซอร์ฟ  woon_555 woon_555 woon_555

qwer007555

• Newbie
  • *
ท่าเกมส์มันปรับมั่วตั่วสั่วแหลก ขนาดนี้ ผมว่า คนเล่นคนอุดหนุนคงลดลงไปกว่าครึ่งเลยล่ะครับ

ผมไม่เคยแสดงความคิดเห็นการปรับปรุงเลยนะครับอันนี้ครังแรก

ผมอยากพุดสั้นๆ คำเดียว   ห่วย

sandarn_

• Jr. Member
  • **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
ตรงปรับแหวนปราชญ์  . . . . .ขอNPC มารีสกิลหน่อยได้มั้ยคะ  g#001

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

Anatomy

• Jr. Member
  • **

routeboy

คือ สรุปตอนนี้แหวนนักปราชญ์ มันดีขึ้นหรือแย่ลง ใครรู้ช่วยแถลงไขที  woon_huh

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ถ้าได้สกิลเน่ามา ผมไปเผาบริษัทได้ไหม ดรอปเอง เลี้ยงเองกะมือ คนจุไป4รอบ ผอบพึง99 เกลียดชิปหาย ชอบปรับปรุงโดยการลดความสามารถลงเนี้ย  g#016

.FAEM.

• .♥ป๋าแฟ้มจ๊♥.
  • Newbie
  • *

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ตรงปรับแหวนปราชญ์  . . . . .ขอNPC มารีสกิลหน่อยได้มั้ยคะ  g#001

ใช่แล้ว รีสกิลฟรีๆ
เอ่อ เฟิร์สไม่ได้เล่นวินี่หว่า เดือดร้อนทำไม แค่อยากรีฟรี

นายกระโหลกจัง

• Newbie
  • *
อะไรที่มันดีอยู่แล้วจะไปปรับให้มันเน่าลงเพื่ออะไรกันครับ ทำอะไรคิดถึงผลเสียที่จะตามมาหน่อยสิ แล้วจะชดเชยกับคนที่เล่นวิยังไงขอคำตอบด้วยนะไม่ใช่ไม่สนใจปล่อยปะละเลยเหมือนที่เคยทำๆมา
 g#035 g#035 g#035 g#035

ExCuseMe

ในส่วนของการชดเชยจะสอบถามกับฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้นะครับ

แต่ยังไม่รับปากนะครับ ว่าจะได้หรือไม่ g#017

555 ขอให้มีการชดเชยละกันคับบ   ไม่งั้น คนมี ก็ไม่ต่างอะไร กับเศษ วุ้นเลย = =

Be cool , stay calm :)

• FASH ♥.
    • http://board.postjung.com/618382.html

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
555..พูดไม่ออกเลย..
ไม่รู้ผีไรเข้าสิง...คิดอยากทำไรก้อทำ เมาไรกันป่าวหว่าถึงคิดได้ออกมาแบบนี้...
เอาเวลาคิดปรับนั่นปรับนี่ที่มันไม่ได้มีข้อเสียไร
ไปปรับไอ้บัคที่พวกคุณๆๆทั้งหลายที่พากันสร้างให้เป็นปัญหาจะไม่ดีกว่าหรอ
บัคพีเคน่ะ ได้เอาไปรวมหัวกันคิดยังนี่
ว่าจะแก้ไขยังงัย คนเค้าจะเลิกเล่นเกมนี้กันหมดละ ยังไม่รู้อีก
    g#030 g#030 g#030