GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เป็นทีมงานเค้าทำงานกันแบบนี้หรอ

อ่อ..นี่ยังไม่พูดถึงคดีเรื่องเงินโซลนะ ทำเอาทีมงานโรลเซิฟ ผู้เล่นไม่รู้อิโหน่อิเหน่ เดือดร้อนกันถ้วนหน้า (ว่าแต่ใช่คนเดียวกันป่าวหว่า) g#024
แล้วไงครับ ความผิดมันมาจากผู้เล่นหรอครับ ไม่รู้อะไรไม่ต้องแสดงดีกว่าครับ เดี๋ยวจะอายเปล่าๆ ออ ใช่คนเดียวกันนะมีอะไรป่าว

-♦image♦-

• Jr. Member
  • **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
อ่อ..นี่ยังไม่พูดถึงคดีเรื่องเงินโซลนะ ทำเอาทีมงานโรลเซิฟ ผู้เล่นไม่รู้อิโหน่อิเหน่ เดือดร้อนกันถ้วนหน้า (ว่าแต่ใช่คนเดียวกันป่าวหว่า) g#024
แล้วไงครับ ความผิดมันมาจากผู้เล่นหรอครับ ไม่รู้อะไรไม่ต้องแสดงดีกว่าครับ เดี๋ยวจะอายเปล่าๆ ออ ใช่คนเดียวกันนะมีอะไรป่าว
อ่อ ผมเข้าใจอย่างงี้นะ คราวนั้นทีมงานดันพลาดเอง แล้วคุณก็อาศัยจุดที่เค้าพลาด หาประโยชน์เข้าตัวเอง ใช่ป่าวล่ะ..ถ้าผมเข้าใจผิดก็ขออภัยด้วย
แล้วก็ถ้าคุณจะอธิบายให้ผมเข้าใจว่า เรื่องจริงๆนั้นมันเป็นไงก็จะขอบคุณมากครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ประกาศ : ปิดรับแจ้งคดีแฮกชั่วคราว ตั้งแต่วันที่ 1 ธันวาคม 2555 เป็นต้นไป
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=24252.0

แต่ผู้เล่นยังสามารถแจ้งขอดูข้อมูลในส่วนของล็อคเทรดได้ครับ

ขออนุญาตล็อกกระทู้ครับ