GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลาจีเอ็มโชโนคาเงะ

-Xenon-

• Jr. Member
  • **
ทำไมจีเอ็มเกมนี้ออกบ่อยจังน้อ แปปๆออกแล้ว

เซิกลูกเซ่นลุ่น

• **
  • เห็นมองนานละ ข้องใจอะไรหรอ??
    • www.yoyo.com
มาเร็ว เคลมเร็ว ไปเร็ว   g#015 g#035  หรือว่าจีรำคาญเรา กดดันมากไป  woon_cry woon_cry
อ้าวโดนแย่งซีน g#035

The-Last-Supper

• Newbie
  • *
  • -..พลังแห่งความมืด ProJect One.
โชคดีค่ะ
 woon_bye woon_bye woon_bye

อยู่ตรงนั้นเธอคิดถึงฉันมากเท่าไหร่ ?
อยู่ตรงนี้เธอรู้ไว้เลยว่าคิดถึงเธอ ... จนล้นหัวใจ ♥ 

Furious

• **
 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

woon_cry woon_cry woon_cry

อาจงี่เง่าไปมั่ง

เรียกร้องมากมาย

แต่ก็ขอบคุณที่รับเรื่อง

รับอารมณ์ผู้เล่น

ความงี่เง่าทั้งหลายไว้ตลอด

บาย จีเอ็ม โช๊ะ โชโน โงะ ๆ เงะๆ คา โง - -*

เอ้ย จีเอ็ม โงะ เค โค เงะ งา งิ ๆ คา โคะ

เอ้ย  พอๆเล่นมุขมากละ

อำลาจีเอ็มโชโนคาเงะ  woon_bye woon_bye woon_bye

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  เค้าออกไปก้าวหน้าต่อไปเอง หรือ ไปไล่เค้าออกครับ  ตอบหน่อย อยากทราบเหตุผลถ้าบอกกันได้   woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `
แล้วใครจะพากระทู้ออกทะเล  g#015
โชคดีค่ะจี ^^
สวัสดีนะ

nightjusmin

แล้วใครจะพากระทู้ออกทะเล  g#015
โชคดีค่ะจี ^^

ไม่ต้องห่วงเรื่องไม่มีคนพากระทู้ออกทะเล ยังเหลือปู้เป้(เปเป้)อีกคน นี่ก็แกนนำหลักพาออกทะเลตัวพ่อ  ลืมไปได้อย่างไรกัน  g#037 g#037 g#037

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
 woon_cry woon_cry woon_cry
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

LLอUหื่u.

จีคนนี้ ดีน้ะครับ ตอบกระทู้เกือบทุกกระทู้

ทุกกระทุ้ไม่มีอะไรสักกระทู้เลย พาออกทะเลอย่างเดียว(ล้อเล่นน้ะครับ)

ไปดีมาดีเน้ออ     เป็นผู้เล่นแอบแฝงมั่งก็ดี  g#004 g#004 g#004

PETDO   FAIL   DRAMA   

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

มารศาสตรา

โชคดีเน้อ จีที่ชอบนี่ส่วนใหญ่หนีไปเป็นเถ้าแก่เองหมดเลยแฮะ

Oo_AOM_oO

• **
  • BlacK WhitE
ว่าเเร้ว ก้ออยากทราบเหตุผลที่จีเอ็มออกไปจริงๆนะครับ   
คงไมไ่ด้โดนไล่ออกหรอกนะครับ g#002 หรือจีเขาไปตามหาOne Piece  g#034
 g#004

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ไปซะล่ะ อุตส่าห์แอบปลื้มในความเกรียน ขอบคุณที่เคยช่วยเหลือและสร้างความสุขให้พวกเรา ก็ขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิต มีความสุขในทุกๆเรื่องนะค่ะ ขอให้พระคุ้มครอง คนดี ทำดี อยู่ที่ไหนก็ขอให้ได้ดี มีคนรักใคร่ ช่วยเหลือ เอ็นดู ขอให้โชคดีค่ะ^_^