GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ิิ้ีำพี่เอิทเข้ามาตอบด้วย(ห้ามย้าย+ล็อค)ช่วยกันดัน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

New's

g#002 g#002
คิดถึง คิดถึง คิดถึง
เท่าที่ฉันมี . ก็มีแต่ความรัก
     ที่ให้เธอได้หมดใจ
       เธอว่ายังไง? ♥

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

New's

แมนจ๋า  g#002 ดิวจ๋า  g#002 แทนจ๋า  g#002 ตี๋จ๋า  g#002 เวฟจ๋า  g#002 เบียจ๋า  g#002
เท่าที่ฉันมี . ก็มีแต่ความรัก
     ที่ให้เธอได้หมดใจ
       เธอว่ายังไง? ♥

Holiczm 'CHU .¸.• ツ

• Full Member
  • ♡ HIBARI KYOYA
เคะกับเมะ  g#020
แอร๊ย ยย เราจิ้นอะไรที่เป็น Yaoi นะ!  g#009 g#009
# ว่าไงน้องสาว...ไหวอะเปล่าเบเบ้ *
เธอคือความสุขของฉัน
ถ้าเธอไม่รับมัน ให้ฉันเริ่มต้นอีกกี่ครั้งก็พร้อม

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
เคะกับเมะ  g#020
แอร๊ย ยย เราจิ้นอะไรที่เป็น Yaoi นะ!  g#009 g#009

woon_love เหมือนกันนน
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

Azuzuki

• Jr. Member
  • **
ปัญญๅอ่อนอีกและ ห้ๅมย้ๅย+ล๊อค จะลๅวไปไหน พวกนี้ ทำตัวไร้สๅระ บอกเจอแร้บบี้ก่อน พอไม่ได้ก็บอก เครีดย เครียด ว้ะ แค่เกมนะจ้ๅ คิดหน่อยสิจ้ๅ 17 แล้วไม่ใช่หรอเอิทน่ะนะ
แล้วพอเอฟบอกมีเรื่องกับผม บอกมๅจะมๅกระทืบผม ก็ขอให้มๅจิง ไม่ใช่แค่พูด แพล่ม ไร้สๅระ ปัญญๅอ่อนไปว้ะคับ  g#004

พ. ยังไม่ตาย!

• My Boyfriend
ปัญญๅอ่อนอีกและ ห้ๅมย้ๅย+ล๊อค จะลๅวไปไหน พวกนี้ ทำตัวไร้สๅระ บอกเจอแร้บบี้ก่อน พอไม่ได้ก็บอก เครีดย เครียด ว้ะ แค่เกมนะจ้ๅ คิดหน่อยสิจ้ๅ 17 แล้วไม่ใช่หรอเอิทน่ะนะ
แล้วพอเอฟบอกมีเรื่องกับผม บอกมๅจะมๅกระทืบผม ก็ขอให้มๅจิง ไม่ใช่แค่พูด แพล่ม ไร้สๅระ ปัญญๅอ่อนไปว้ะคับ  g#004

พอแล้วเรื่องนั้นมันผ่านไปแล้ว ให้อภัยมันไปเถอะ มันเข็ดจนหนีเห็นแต่หางลงน้ำคาบไก่ไปแล้ว  g#002 g#002

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ระราน g#035