GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การใช้ประโยชน์จากข้อผิดพลาดวุ้นปลอดภัย

Jimmy'

• Full Member
เเล้วทำไม ไม่ทำไม่ให้มันตีไม่ได้อ่ะ ปิดปัญหาด้วยต้นเหตุสิ

Inw_GrEaN

• Newbie
  • *

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
เคยเจอแอสปาดาวในวุ้นด้วยครับ ตอนแรกคิดว่าไม่ผิด เลยไม่ได้ถ่ายรูปไว้ ครั้งนี้จะจับผิดละ   g#009 ระวังกันให้ดีนะครับ  g#004

<-•คนมีปัญหา•->

• Jr. Member
  • **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
แล้วในกรณี ผู้เล่นฝึกซี3 ในวุ้นที่มีคนเยอะ ทำให้ไม่สามารถมองเห็นชื่อได้ จะดำเนินการอย่างไรได้บ้าง แก้ไขปัญหาตรงนี้ได้ไรบ้าง เพราะทางจีเอ็มสกอฟิลด์ เคยบอกไว้อย่างนี้
รบกวนแจ้งชื่อ ผู้กระทำผิดด้วยครับ เนื่องจากภาพที่ลงผู้เล่นเยอะมากอาจจะทำการลงโทษผิดตัวละครได้ครับ
จริงดังที่ว่าหรือไม่ครับ และถ้าเป็นอย่างนั้นจริง จะแก้ปัญหาตรงนี้ได้อย่างไร...
รบกวนตอบด้วยนะครับ ผมอยากรู้และเชื่อว่าอีกหลายคนก็อยากรู้เช่นกัน...ขอบคุณมาก

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง

Coud™

ผมทำอย่างเดียว ชุบในวุ้น  woon_555

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series