GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

IiI:•:VIRUS~THE~DEVIL:•:IiI [PK]

โพลล์

ใครอยากให้ กิวเป็นแบบใหน

อยู่กับแบบพี่น้องช่วยเหลือกัน ไม่เกรียน
15 (51.7%)
เกรียนๆๆๆๆจัดเต็ม
14 (48.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 28

ปิดการโหวต: ธันวาคม 28, 2011, 04:22:03

SirBEW

• Jr. Member
  • **
woon_huh

พีจังงงง
-0- กำลังนินทาเรื่องพีกับพี่ไอซ์อยู่เลยงิ
คิดถึงพี่จัง มากๆเลย  woon_cry
คิดถึงๆ  woon_love woon_love

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `
woon_huh

พีจังงงง
-0- กำลังนินทาเรื่องพีกับพี่ไอซ์อยู่เลยงิ
คิดถึงพี่จัง มากๆเลย  woon_cry

อ๊ายยย นินทาไรกัน เข้าเกมด่วนๆๆๆ
สวัสดีนะ

SirBEW

• **
woon_huh

พีจังงงง

อ๊ายยย นินทาไรกัน เข้าเกมด่วนๆๆๆ
อิอิ  woon_5555

woorissica22

• Finee
  • Newbie
  • *
  • ไม่มีกะตังกินข้าววววว

champpion

• Newbie
  • *

สวัสดีอีกครั้งคับ มาช่วยขุดครับ ทักได้ๆๆ IiI-Pui-IiI

SirBEW

• **
เเวะมารายงานตัวค่ะ
เด็กใหม่ค่ะ ตัวละคร SirZA
อิอิ 
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
 woon_5555 woon_5555
 woon_555 woon_555

ถึงพี่ไอซ์....
อย่าเเตะบิวออกเน้อ ไม่ค่อยๆๆ ได้ออน  ^^"

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

สวัสดีอีกครั้งคับ มาช่วยขุดครับ ทักได้ๆๆ IiI-Pui-IiI

บร้ะ!
(◕‿‿◕。)

patiphan5678

• Newbie
  • *
วันที่ 30 กรกฎาคมที่จะใกล้ถึงนี้ ผมไม่ว่างนะครับ ถ้าว่างก็จะออน ถ้าผมออฟโปรดอย่าเตะออกจากกิลนะคร๊าบบบบ g#043

woorissica22

• Finee
  • Newbie
  • *
  • ไม่มีกะตังกินข้าววววว
 woon_sunny woon_sunny ตัวไหนเหรอพี่ฟิวถ้าว่างจะออนเผื่อของโบว์2ตัวของเพื่อน1ตัวแล้วก็...(จะเยอะไปไหนเนี่ย)ฝากเค้าได้นะแต่ว่าตัวไหนอ่ะ  woon_sunny woon_sunny
                                                            g#001 g#001 พี่ไอซ์สู้ๆนะค่ะ  g#001 g#001
                                                                        g#039 g#039 ขุดไวัสคับผม!!!!  g#039 g#039

ICE_TANATTHEP_ICE

• **
แจ้งให้ทราบ

วิธีเขียนลาวันที่คัดกิว
ตัวอย่าง

ผม ชื่อไอซ์หล่อสุดในกิว    ชื่อตัวละคร ICE_TANATTHEP_ICE 
อายุ xxx
สาเหตุที่มาไม่ได้เพราะต้องไป.......ทำอะไรก็ว่าไป
ถ้ามีเฟสก็บอกด้วยก็ดี
กลุ่มเฟสบุก IiI:•:VIRUS(ดีที่สุด)THE DEVIL:•:IiI {PK}

ชื่อ พิ้ง ชื่อตัวละคร -_pink_-
อายุ 13
วันนัดรวมติดเรียนพิเศษ
เฟส Pink'pissy Ziiz Ziiz

SirBEW

• **
ใบลา
ชื่อ : บิวเด็กใหม่นะค่ะ ^^"  ชื่อตัวละคร : SirZA
สาเหตุที่มาไม่ได้ :  ไม่มีสาเหตุ
เฟสบุค : ไม่บอก ฮ่าๆ ><
หมายเหตุ : ลาเลื่อนๆอยากออนเดี๊ยวจะออนค่ะ อย่าเเตะบิวเน้อพี่ไอซ์ ถ้าเเตะงอลลล !!! โป้งด้วยย !!!

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

SirBEW

• **
ใบลา
ชื่อ : บิวเด็กใหม่นะค่ะ ^^"  ชื่อตัวละคร : SirZA
สาเหตุที่มาไม่ได้ :  ไม่มีสาเหตุ
เฟสบุค : ไม่บอก ฮ่าๆ ><
หมายเหตุ : ลาเลื่อนๆอยากออนเดี๊ยวจะออนค่ะ อย่าเเตะบิวเน้อพี่ไอซ์ ถ้าเเตะงอลลล !!! โป้งด้วยย !!!

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
แก้ไข
หมายเหตุ : ลาเรื่อยๆอยากออนเดี๊ยวจะออนค่ะ อย่าเเตะบิวเน้อพี่ไอซ์ ถ้าเเตะงอลลล !!! โป้งด้วยย !!!

~.Secret.~

• Newbie
  • *
ชื่อ : C    ชื่อตัวละคร zeezar 
อายุ xx
สาเหตุ : ติดเรียน ออนได้ปิดเทอมและเสาร์อาทิตย์เล็กๆน้อยๆอ่ะค่ะ (จำได้ว่าเคยบอกแล้วครั้งนึงนา ไม่เป็นไร เผื่อลืม^^)
เฟซบุค : ไม่บอก อิอิ
 woon_5555