GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขับไล่เด็กเกรียนออกจากบอร์ดเถอะพวกเรา!!

猫又

• Newbie
  • *
ผมเห็นเป็นมลพิษนะ ...
ใช้ศึกษา ใช้จดเป็นสิ่งที่ควรรู้ได้

แต่ไร้ประโยชน์ สร้างความเดือดร้อน

まよいねこ、ぼくは。mayoineko, bokuwa - แมวหลง เค้าเอง -0-
ニヤ~ =w= ไอดีสำรอง ไอดีหลักตอบบอร์ดแล้วรู้สึกว่าคนไม่ค่อยยอมคุย - -

Ninenoiiz_.

• Full Member

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

LLอUหื่u.

น้องเค้าบอกจะไม่เข้าบอร์ดละครับ เดี๊ยวดูตอนเราไม่อยู่สิ จะสเนอหน้ามาทันที  woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

มาไม่ทันดราม่าอีกแล้ว  เนตก็เสือกโดนตัด  woon_angry
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

LLอUหื่u.

5555  หายไปอย่าอวตารกลับมาน้ะค้าบ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ