GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 9 พฤศจิกายน 2554

บุคคลทั่วไป · 68 · 19242

meme_a

• Jr. Member
  • **
  • รักนะ OnLy
ไม่เหงมีบอร์ด กิจลอยกระทงเลยอ่ะ กดลิงค์เข้าไปก็เสีย หมายความว่าไงๆๆๆๆๆๆ woon_angry woon_angry

รักเธอเสมอไม่เคยลืม

I3lade.O.T.O.P.

• **
  • ผู้ชายอบอุ่น
หลังจากอัพเดทแพทหลังนี้จากนี้คงเป็นการปรับไอเทมแรร์กับ ปรับสถานะไอเทมให้สมดุลสินะครับ เอาใจช่วยนะครับ ก่อนน้ำจะท่วม แล้วก็จะท่วมไปอีกเป็นเดือนๆ  g#001 g#001

highter0

• บุคคลทั่วไป
ได้ทำการแก้ไขลิงก์กิจกรรมลอยกระทงแล้วนะคะ  ต้องขออภัยด้วยค่ะ(ลิงก์อันเก่าเสียค่ะ) g#027 g#027

Zz_____________zZ

• **
  • รักแล้วจะบอกว่า...♥

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55

อJค์หญิJหารมโหรี

• Newbie
  • *
เออ แล้วถามหน่อย สรุปสกิลแสงจู่โจมมันยังไง?
ปรับก็ไม่บอกก่อน แล้วพอถามก็บอกว่าจะปรับให้ดีขึ้น ที่มันไม่ติดมึนเป็นความผิดพลาด
ถ้ามันผิดพลาด แล้วทำไมไม่ปรับคืนก่อนล่ะ? ผ่านมาเกือบ 2 เดือน ความคืบหน้าสุดยอดจริงๆ

เม้นอื่นตอบหมด ยกเว้นเม้นเกี่ยวกับพระ ^^!!

woon_555 woon_555 woon_555
คันหู ไม่รู้เป็นอะไร?!!

• เรียลเวลคัมพ์ #

• **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
แล้วคนอย่างผมที่ยังไม่ได้แลกผลึกฮาโลวีนยังแลกได้มั้ย เหลือค้างในตัวตั้ง 800 กว่าชิ้นอ่ะคับ - -
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

_____OngChaI_____

• **
  • >.,<

เออ แล้วถามหน่อย สรุปสกิลแสงจู่โจมมันยังไง?
ปรับก็ไม่บอกก่อน แล้วพอถามก็บอกว่าจะปรับให้ดีขึ้น ที่มันไม่ติดมึนเป็นความผิดพลาด
ถ้ามันผิดพลาด แล้วทำไมไม่ปรับคืนก่อนล่ะ? ผ่านมาเกือบ 2 เดือน ความคืบหน้าสุดยอดจริงๆ

เม้นอื่นตอบหมด ยกเว้นเม้นเกี่ยวกับพระ ^^!!

woon_555 woon_555 woon_555

leobeer101

• Newbie
  • *
กิจลอยกระใงหาหางปลาแทบตาบกล่องที่ได้อุบาทไปป่าวคะจี(หญ้ายกตัวอย่าง)บางทีก้อเป็นเครื่องหมาย ? แปลว่าไรใช้อะไรก้อไม่ได้งง