ผู้เขียน หัวข้อ: ไอพวกที่มันฟัดกันอยู่หน้าไชน์ตอนนี้มันยังไม่หยุดกันเลย ไม่เหนื่อยกันบ้างเหอะ -_-  (อ่าน 5812 ครั้ง)

CacAloz

• Full Member
เอ่อ เขาคงกำลังแย่งสัมปทานในการขุดสมุนไพรกันอยู่มั๊งครับ

เห็นด้วยค๊าฟฟ   #038

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
อย่างนี้เอากาฬโรคไปแพร่ระบาดดีกว่าคุ๊ๆ g#004 g#004

ผมทำได้แค่เพียงมอง  g#002

และค่อยจองมอง ถ่ายรูปคำหยาบกับฟลัดเท่านั้น  woon_555

nightjusmin

และค่อยจองมอง ถ่ายรูปคำหยาบกับฟลัดเท่านั้น  woon_555
เคอิโงะตามหาพ่อลงมาตั้งแต่เมื่อไร ขุดดินอยู่หน้าไชน์ทุกวันไม่เคยพบ ลงมาให้ทุบหัวเล่นหน่อยสิ
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

ไปในตลาดดิ ฟลัดกันจนคุยกันไม่รู้เรื่อง

เคอิโงะตามหาพ่อลงมาตั้งแต่เมื่อไร ขุดดินอยู่หน้าไชน์ทุกวันไม่เคยพบ ลงมาให้ทุบหัวเล่นหน่อยสิ
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o

ผมไม่ใช่เคอิโงะ นะปัดโธ่ เอาคนหล่อๆ อย่างผมไปเทียบกับ เด็กฉลาดอย่างเคอิโงะ ได้ ไง  woon_555 ( อะยังไง )

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
ไม่เห็นเป็นไรเลย มีสีสันออกว่างๆผมยังไปแจมเลยรอคนเผลอๆ เจ็ดเทพทีมันร่วง หลบเข้าวุ้น  woon_555 woon_555

nightjusmin

ไม่เห็นเป็นไรเลย มีสีสันออกว่างๆผมยังไปแจมเลยรอคนเผลอๆ เจ็ดเทพทีมันร่วง หลบเข้าวุ้น  woon_555 woon_555
ร้ายกาจ
 woon_555 woon_555 woon_555

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
สวรรค์ ทำไรได้แค่ แบท - - g#004 g#004 g#004

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw