GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำวันที่ 27 ต.ค 54 เวลา 10.00 - 12.00 น.

บุคคลทั่วไป · 10 · 2611

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ทีมงานจะทำการปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ ดังต่อไปนี้
1. Update กิจกรรม Halloween ข้อมูลกิจกรรม
2. เพื่อตรวจสอบความเรียบร้อย และแบ็คอัพข้อมูลระบบ
เพื่อป้องกันการเสียหายที่อาจเกิดขึ้นกับข้อมูลตัวละคร ขอให้ผู้เล่น ออกจากเกมก่อนถึงเวลาดังกล่าวด้วยค่ะ

* patch แก้ไขกิจกรรม Marathon ของฝั่งสปาจะตามมาเร็วๆ นี้พร้อมการชดเชยคะ *
ขอบคุณค่ะ g#008
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2011, 09:25:51 โดย [GM]Darkness »

cauuou

• Jr. Member
  • **
สรุปว่า หลัง patch นี้ นักรบชาวสปาร์ตัน ก็ยังวิ่งมาราธอน ได้แต่ตัวเลขเหมือนเดิม patch หน้าถึงจะได้เต็มช่ายป่ะครับ
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

thamcenter

• Jr. Member
  • **
เร็วๆ นี้ แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไร ทำใจนะ ชาวสปาตั้นทั้งหลาย
เดี๋ยวจีชดให้ 10K BG
 g#010 g#010 g#010

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ตอนนี้เซิร์ฟเวอร์เปิดให้บริการตามปกติแล้วครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

shopperhihi

• Newbie
  • *
จีครับแพทใหม่ของวันนี้อ่าครับ
จีได้เอาถุงสุ่มเจดออกไป
ทำให้ผมและหลายๆๆคนในฐานะผู้เล่น
มีความยากลำบากในการเล่นครับ woon_cry
จึงฝากมาถามว่าสามารถที่จะนำถุงสุ่มกลับมาได้มั้ยครับ
เพื่อเป็นกำลังใจกับผู้เล่นเพื่อให้มีความสะดวกสบายมากยิ่งขึ้น  woon_5555
ถ้าได้อ่านกระทู้นี้แล้วกรุณาชี้แจงด้วยนะครับ
ผมยังรอถุงสุ่เจดอยู่นะครับ
 g#004

^^Enal3le^^

• Newbie
  • *
เมื่อวานตอนเย็นรีบมารับเจดออกเซิฟ   กะไว้แล้วต้องมีแผนร้ายอยู่... woon_555 woon_555 woon_555