GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(เสนอ) อยากให้ไอเท่วยเหลือของคาเดทคงอยู่ถึงตอนเวล70ครับ(แต่ท่าเปลี่ยนคลาสจะหาย)

maxnoiiz

• Full Member
  • ไม่ระบุแน่ชัด
เสนอนะครับ

อยากให้ไอเทมช่วยเหลือของคาเดทท่าเปลี่ยนจะหายไปแต่ท่าเป็คาเดทมันจะคงอยู่จนเวล70ได้มั้ยครับเพราะผมยังเปงคาเดทเวล21ยังไม่สู้แองเกอเลอร์เลยอ่ะครับท่าไม่มีผอบกะเนื้อปลาดับนานแล้วครับ
 woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt

อยากให้จีปรับหน่อยนะครับเพราะคาเดทท่าไม่มีผอบกะเวลเองไม่สะดอกครับแต่ตอนเวล3-21สดวกอยุ่ครับ

Furious

• Jr. Member
  • **
เสนอนะครับ

อยากให้ไอเทมช่วยเหลือของคาเดทท่าเปลี่ยนจะหายไปแต่ท่าเป็คาเดทมันจะคงอยู่จนเวล70ได้มั้ยครับเพราะผมยังเปงคาเดทเวล21ยังไม่สู้แองเกอเลอร์เลยอ่ะครับท่าไม่มีผอบกะเนื้อปลาดับนานแล้วครับ
 woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt

อยากให้จีปรับหน่อยนะครับเพราะคาเดทท่าไม่มีผอบกะเวลเองไม่สะดอกครับแต่ตอนเวล3-21สดวกอยุ่ครับ

ยากครับ มันมียา *

งี้คงลดรายได้ไปเยอะ  woon_555 woon_555 woon_555

TAMA

• Sr. Member
เสนอนะครับ

ยากครับ มันมียา *

งี้คงลดรายได้ไปเยอะ  woon_555 woon_555 woon_555
เก็บเลเวลเป็นปาร์ตี้ ก็โอเคนะครับ

จัดปาร์ตี้นัดรวมกลุ่มเพื่อนๆ กันเลยครับ  g#031

maxnoiiz

• Full Member
  • ไม่ระบุแน่ชัด
ไม่ได้ครับเพราะส่วนไหญ่ไม่ค่อยมีคนชอบแบบตี้หรอกนะครับมีแต่เวลเอง(แต่ตอน40+ตี้ที่เสือตลอดแน่)

dinza

• Jr. Member
  • **
  • จีบ"กู"บ้าง...กู"ว่าง"อยู่!!
 g#041 g#041 g#041
บ๊อกๆว่า ยังไงก็ได้ ไม่เรื่องมาก

มี “เมียเยอะ” ก็หาว่าเจ้าชู้
พอมี “เมียน้อย” ก็หาว่าเจ้าชู้อีก
เฮ้ออออออ ทำตัวลำบาก