ผู้เขียน หัวข้อ: พี่สาวอะคาเดมี่ของเรา อยู่ที่ไหนกันบ้างน๊า!!  (อ่าน 13425 ครั้ง)

Baiτoeч∞

• Full Member
  • =3=
Re: พี่สาวอะคาเดมี่ของเรา อยู่ที่ไหนกันบ้างน๊า!!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 12:43:16 »
แล้วพี่สาวที่บางกระทอมละ สวยสุดเเล้ว  g#005

aofpongsanzaaaa

• Jr. Member
  • **
Re: พี่สาวอะคาเดมี่ของเรา อยู่ที่ไหนกันบ้างน๊า!!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 08:05:28 »
แล้วพี่สาวที่บางกระทอมละ สวยสุดเเล้ว  g#005

ดุนะฮับ ระวังนะ  woon_555 เพราะว่ากดตรงงานหรือไม่ก็สนทนาอะ น่ากลัวโฮกก
 g#035

tiger_fox

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 19:09:32 »
 g#031 g#031  woon_5555 g#031

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 11:37:01 »
สาวๆอะคาเดมี่ทั้ง 7 ของเรานั้น จะอยู่ตามหัวเมืองหลักต่างๆ อันได้แก่
เมืองเซาเทิร์นไชร์>>>>>โซฟี เอ้ย!! โซเฟีย
เมืองเซาเทิร์นฟอร์ท>>>>เดียร์
เมืองเรดคลิฟ>>>>>เมียร์
เมืองหิมะวินโดเนีย>>>>>อลิเซียร์
ป้อมเดธวัลเลย์>>>>>ลาเมียร์
หมู่บ้านวินเดิ้ลวู๊ด>>>>>ลิเดียร์
โบสถ์เมทัลลิกาน่า>>>>>ลืมแย้วว
โบสเททัลชื่อเนียร์นะงับ
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย

weeedweeed

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 18:44:13 »
 woon_huh woon_huh

weeedweeed

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 18:49:52 »
ผมลงทุกบอร์ดจนกว่าจะได้ คำตอบ เสาวิญญาณ พระผม ระดับ 7 ครับ มันมีปํญหาคือ ใช้สกิลแล้ว มันจะโจมตีมอนเตอร์ โดยการโจมตี MP และมอนเตอก็จะโจมตีเสาโยปกติ แต่นี่ของผม พอเสาโจมตีมอนเตอร์ มอนเตอมะโจมตีเสาครับ มาโจมตีผมแทน ผมงงมาก ระดับ 1มะเห็นเป็น ผมฝึกตั้งนาน ได้โปรดช่วยแก้ไข ให้ด้วยครับ หรือว่าเป็นเพราะเซตหรือป่าว ของผม เซตกาลเวลา ครับ ครบทุกอย่าง เวล79 มันเป็นไรนะ woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

weeedweeed

• Newbie
  • *
ผมลงทุกบอร์ดจนกว่าจะได้ คำตอบ เสาวิญญาณ พระผม ระดับ 7 ครับ มันมีปํญหาคือ ใช้สกิลแล้ว มันจะโจมตีมอนเตอร์ โดยการโจมตี MP และมอนเตอก็จะโจมตีเสาโยปกติ แต่นี่ของผม พอเสาโจมตีมอนเตอร์ มอนเตอมะโจมตีเสาครับ มาโจมตีผมแทน ผมงงมาก ระดับ 1มะเห็นเป็น ผมฝึกตั้งนาน ได้โปรดช่วยแก้ไข ให้ด้วยครับ หรือว่าเป็นเพราะเซตหรือป่าว ของผม เซตกาลเวลา ครับ ครบทุกอย่าง เวล79 มันเป็นไรนะ     

weeedweeed

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 19:05:20 »
 woon_huh woon_huh

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

Ninenoiiz_.

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 00:05:16 »
กินได้ป่าว

อิส' อิส ''♥''

• ♥'' : ) RP ''♥''
  • Newbie
  • *
  • รอ ' รอ' รอจนรากขึ้น ♥
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 06:48:07 »
 g#008
♥ แอบชอบ >O<'' ♥