GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บุกแผนที่ใหม่ "ป่าลับแล" พร้อมกันทุกคนวันที่ 5 ตุลาคม นี้ !!

mintloveearth

• Newbie
  • *
g#040 g#040 g#040
    g#018 เก่งเนอะหาจากไหนนิ !!

ชีวิตมันต้องเดินตามหาความฝัน..

Coud™

• Full Member
แม่เจ้า มินิบอสเลือด 5 แสนเยอะกว่าบอสแจ็คอีก  woon_shock woon_shock

เเล้วตูจะตีไหวไหมเนี่ย  woon_shock เลือดตั้ง5เเสน เวอร์เเล้วครับ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

AsunAllI3araTz

แมพรี้ผม ว่า มีพระเดินเวลได้เหมือนดัน เลย ถ้าเพิ่ม exp อีกนิดนี้เเจ่มเลย ครับ
แมพนี้ ผมว่าแอสเวล ง่ายสุดละ

เราปามนะ

• Jr. Member
  • **

ชีวิตมันต้องเดินตามหาความฝัน..

ผมสงสัยว่าก่อนที่รานีจะเกิดอะมันไปช็อบปิ้งกับราชินีแมงมุมอะเปล่าครับ0.0  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
ปิดปรับปรุง

..TEERAK..

แมพทำมาได้ดี (แต่บางแมพก็ยังเพี้ยนๆอยู่นะ)  เลเวลของม่อนทำมาได้ดี 90+ ค่าประสบการณ์ก็ดีพอสมควร
แต่พฤติกรรมของผู้เล่น ที่ติดกับการดูด ติดกับการงอมืองอเท้า หายใจด้วยจมูกของคนอื่น มันกลายเป็นความเคยชินไปแล้ว คงยากที่จะแก้ไข
อยากให้อัดค่าประสบการณ์เข้าไปอีกครับ อัดให้หนักกว่าโขนไปเลย อย่างน้อย ถือซะว่าเป็นรางวัลแก่คนที่เขาพึ่งพาตนเอง

ไม่อยากให้เป็นแมพที่มีดีแค่ที่เก็บเวลผอบ

-Ai-

แมพทำมาได้ดี (แต่บางแมพก็ยังเพี้ยนๆอยู่นะ)  เลเวลของม่อนทำมาได้ดี 90+ ค่าประสบการณ์ก็ดีพอสมควร
แต่พฤติกรรมของผู้เล่น ที่ติดกับการดูด ติดกับการงอมืองอเท้า หายใจด้วยจมูกของคนอื่น มันกลายเป็นความเคยชินไปแล้ว คงยากที่จะแก้ไข
อยากให้อัดค่าประสบการณ์เข้าไปอีกครับ อัดให้หนักกว่าโขนไปเลย อย่างน้อย ถือซะว่าเป็นรางวัลแก่คนที่เขาพึ่งพาตนเอง

ไม่อยากให้เป็นแมพที่มีดีแค่ที่เก็บเวลผอบ

แมฟนี้ สาย หลบ เวล ง่ายมากครับ เบลดก็มา เ็ร็วมาก เวลเองก็ได้ เวลผอบก็ดีครับ ไม่ต้องไปโขน :)

Coud™

ผมสงสัยว่าก่อนที่รานีจะเกิดอะมันไปช็อบปิ้งกับราชินีแมงมุมอะเปล่าครับ0.0  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

อาจจะใช่ เราว่า  #038 #038
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Mujina

• Newbie
  • *
  • องเมียวผู้รักการพาเวล(21-61@ใต้พิภพ)
    • Mujina Knowledge Blog

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
อ้าวแล้วทางไปหมู่บ้านบางกระท่อม(เสืออะ)
มันมีให้เลือกอะคับว่าจะเข้า จตุกรหรือป่าลับแล

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• Jr. Member
  • **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
เซ็กซี่ไปมั้ย g#005 g#005นมโคตรยาน

(มินิเลือดมะเยอะเท่า เทอทอยมังกรเจ้าผลึกกะ เกลอซเซอร์หรอก)