ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้ที่ยังเล่นอยู่หน่อยนะ  (อ่าน 161 ครั้ง)

สาวกแวมไพร์

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
สอบถามผู้ที่ยังเล่นอยู่หน่อยนะ
« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2018, 14:38:18 »
รีจ๊อบเขาเปิดหรือยัง ?

ถ้าเปิดจะกลับไปรีสักหน่อย ไม่ได้เล่นนานละ

ADox

• Administrator
  • Full Member
Re: สอบถามผู้ที่ยังเล่นอยู่หน่อยนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2018, 20:17:48 »

ถ้าเปิดจะกลับไปรีสักหน่อย ไม่ได้เล่นนานละ
รอติดตามระบบ switch job นะครับ
ซึ่งจะยกเลิกยารีจ๊อบและใช้ระบบนี้แทน

สาวกแวมไพร์

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
Re: สอบถามผู้ที่ยังเล่นอยู่หน่อยนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2018, 22:18:44 »

รอติดตามระบบ switch job นะครับ
ซึ่งจะยกเลิกยารีจ๊อบและใช้ระบบนี้แทน

จะรอติดตามครับ