ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังมิจฉาชีพ  (อ่าน 2144 ครั้ง)

Evolive2

• Newbie
  • *
ระวังมิจฉาชีพ
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 17:21:30 »
ในเซิฟpkมีคนชื่อ _Ai-Yes-Duck_ กระดานพูดคุยในเกมส์ว่าแจกเด็กเส้น ให้ไปที่www.asura.ueuo.com ซึ่งผมได้เข้าไปในเว็บนั้นมีการให้ใส่ไอดี รหัสผ่าน รหัสผ่านพิเศษ ผมก็เลยคิดออกว่าทางจีได้บอกแล้วว่าถ้าจะมีการแจกของนั้นทางจีจะขอแค่ไอดีของผู้เล่นจะไม่ขอรหัสผ่านใดๆทั้งสิ้น เพราะฉะนั้นผมจึงได้นำมาเพื่อเตือนไม่ให้เพื่อนๆชาวอสุราได้หลงเชื่อพวกมิจฉาชีพครับ woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ไม่เหมาะสม

nicky01

• บุคคลทั่วไป
Re: ระวังมิจฉาชีพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:02:47 »
แจ้งในบอร์ดแจ้งผู้กระทำผิดได้นะครับ หลักฐานชัดเจนแบบนี้ทางทีมงานสามารถดำเนินการลงโทษได้ครับ

ขอบคุณผู้เล่นที่จ้งเรื่องให้เพื่นๆได้ทราบและระวังตัวกันนะครับ  woon_yes

I3AD_GIi2L

• Jr. Member
  • **
  • Just One Kiss ..
Re: ระวังมิจฉาชีพ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 15:07:59 »
woon_yes

เกรียน !