GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ "รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ 11 พฤษภาคม 2560"

untitled

• Sr. Member
กำไลจุติ จะเหลือเท่าหร่ายยยยยย ปล่อยนานๆๆๆๆ สุดท้ายเอาออกจากเกมส์เลย นี้ จุก นะครับ
อะไรก็เป็นไปได้ครับ ทีมงานมันไม่แคร์ผู้เล่นอยู่แล้ว มันเอาออกก็สบายมันไม่ต้องมานั่งแก้บัค โดนด่าก็หูทวนลม

อาจจะไม่ได้เป็นบัคก็ได้ หุหุ

idbenz10000

• Newbie
  • *
บอกเลย ชอบเเพท นี้ ยังไงไม่รุ  ไม่ ต้องไปหาของเอง ลดค่าทำ 50เปอ มีกำลังใจเล่นต่อละ ฮุฮุ  เเพททที่ เเล้ว ทำอาหาร ไปๆ มาๆ ได้กำไรค่าอาหาร มา เป็นร้อยเอมละ

ทำมาก็ขายไป คนที่บอกว่า  แล้ว ค่าอาหารที่ทำไป(ตอนค่าทำเเพง)  นาย ทำไป ดองเก็บใว้หรอ  ผมทำมาละขายไป ได้กำไรมา เป็นร้อยเอมละ    ปรับ ให้ทำถูกลง ยัง บ่น ไม่เข้าใจจริงๆ ต้องการไร

จากสังคมกันเเน่ครับ
woon_huh woon_huh woon_love woon_love woon_cry woon_cry woon_5555 woon_5555 woon_555 woon_555 woon_o_o woon_sunny woon_sunny woon_shock woon_sad2 woon_sad1 woon_no woon_love woon_hurt

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • Jr. Member
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
ควยมึงไม่แฟร์วะ กูลงทุนทำมาตั้งเยอะแล้วมึงก็ปรับค่าทำลง แบบนี้มึงชดเชยเงินที่พวกกูทำที่ผ่านมาด้วยดิควย หัวร้อน ปรับขึ้นปรับลงควาย มึงเคยทำผู้เล่นมั้ยตอนมึงจะเอาลง เหมือนกูโดนหลอกอะ ทีมงานควยๆบริษัทจ้างมาได้ไงวะไอสัส
เจอแบบนี้มันจุกจุงเบย อีกเวลเดียวอัพคือตันค่ะการงาน เหอะๆ ไม่มีอะไรจะพูดเบย  woon_hurt woon_hurt
ดาบคู่!!!

Rosso

• Newbie
  • *
ไอ้สัสขำ ปรับไปปรับมา ไม่มีเหี้ยอะไรเพิ่มเติมเลย55555555555555555555555555555555555

idbenz10000

• Newbie
  • *

ASURA LOVE

• **
วัตถุดิบกุเดินกาเปนเดือนหนังสัตว์ เอามาขายซะงั้น  เชี่ยจริงๆ

9169

• **
จีพลาดไปหน่อย  จะมีการปรับอะไรควรแจ้งผู้เล่นก่อนล่วงหน้าเพราะปรับแบบไม่แจ้งก็จะโดนโวย  ที่หลังจะปรับอะไรก็น่าจะถามคนเล่นก็ดี มีบรอดสื่อสารก็น่าจะเอามาใช้ประโยชน์ให้สูงสุดไม่ใช่หรอครับ  g#032

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก
อะอะอัพแพทละ เซตจุ  ตอนแรกเหลือให้ดูต่างหน้า1สกิล ตอนนี้โบ๋เบ๋เนอะ อะไรยังไงดี จะเอาเป็นไอเท็มขยะเลยหรือป่าว ประทับใจ ทุกการลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนโปรดศึกษาให้ดีก่อนการลงทุน อีเหี้ยยยยยยยยยยยยว้อทเว่อ ขอคัมอธิบายด้วยข่ะ //ชูป้ายไฟให้กำลังใจสุดแขนดกทง
(◕‿‿◕。)

Black Wood

• Newbie
  • *
ถามจริงๆเถอะ  จบเอก สังคมรังเกียจมาเหรอ  ถึงชอบให้มีคนด่านะ

Jimmy'

• Full Member
ควยมึงไม่แฟร์วะ กูลงทุนทำมาตั้งเยอะแล้วมึงก็ปรับค่าทำลง แบบนี้มึงชดเชยเงินที่พวกกูทำที่ผ่านมาด้วยดิควย หัวร้อน ปรับขึ้นปรับลงควาย มึงเคยทำผู้เล่นมั้ยตอนมึงจะเอาลง เหมือนกูโดนหลอกอะ ทีมงานควยๆบริษัทจ้างมาได้ไงวะไอสัส
ถ้าเขาชดเชยคืนเงิน คืนของให้ พวกคนขายทั้งหลาย จะไล่ชดเชย คืนเงินให้ผู้บริโภคไหม ทุกคนที่ซื้อไป

โฟม

• Newbie
  • *
พุธหน้าขออัพเดทเซตจุหน่อย จะดองทำเหี้ยไร นานจนกูเบื่ออะบ่องตง
พอเถอะนะของตู้ ระฆังดังเพราะคนตี เกมจะพังเพราะทีมงานแบบนี้ละมึ้งงงงงงงงงง
ขอบคุณค่าาาาาาาาา