GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ "13 กรกฏาคม 2559"

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
บัคแรงๆไม่แก้ แก้แต่อะไรไม่รู้ เพลียค่ะ g#020
เป็นคนคนหนึ่ง

เทรเชอร์โป๊ะไม่ถึงพัน‘s

• Newbie
  • *
  • Bit-Art คนกากจากเซิฟหน้าหนังสือ - -*
 woon_cry จีแก้ไขบัคอาทิตย์ละ 3-5 บัคได้มะค่ะ จริงจังนะ แก้บัคให้เสร็จก่อนของขายค่อยลง
ไม่อยากให้เกมส์ปิดจริงๆนะ
คน ขี้ กาก จาก เซิฟ หน้า หนัง สือ ♥ เล่น จน กว่า เกมส์ จะ ปิด 5 5 5

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
รีบขายของกันเถิดรีบๆขายช้วยกันให่เครดิตกันด้วยร่วมแรงร่วมใจช้วยสหายชาวอสุราที่กำลังจะพ้นจากอสุรา  g#031

NegreDo

• **
ท่าจะจบไม่สวย อสุราโมบายเหรอ? เพื่อนๆอย่าไปสนับสนุนมัน เกมส์ใหม่ๆเกมส์ฮิตๆมีเยอะแยะ อย่าไปคาดหวัง เสียตังกับเกมส์ที่คนพัฒนาด้นเปนคนเดียวกันกับสิ่งที่เราเห็นๆกันอยุ่ บอกไว้แค่นี้แหละ คิดเอา  woon_bye

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ท่าจะจบไม่สวย อสุราโมบายเหรอ? เพื่อนๆอย่าไปสนับสนุนมัน เกมส์ใหม่ๆเกมส์ฮิตๆมีเยอะแยะ อย่าไปคาดหวัง เสียตังกับเกมส์ที่คนพัฒนาด้นเปนคนเดียวกันกับสิ่งที่เราเห็นๆกันอยุ่ บอกไว้แค่นี้แหละ คิดเอา  woon_bye
ใช่เลยค่ะ เซิฟหลักกากยังไงคิดเหรอว่าโมบายมันจะไม่กากตามไปด้วยถ้าคนย้ายไปเล่นโมบายกันเยอะสักพักมันก็คงตัดหางปล่อยวัดเหมือนหลักตอนนี้แหละ

หน้าฮิ

• **
อีกอย่างเห็นทางมือถือมีเกมใหม่ภาพสวยโผล่มาเยอะแยะอสุราโมบายนี่ดูงั้นๆมาก

tongppp.

• Newbie
  • *

ฮิลมี

• Newbie
  • *
อัพเดตเยอะจังคับ อัพเดตเยอะขนาดนี้ GM คงเหนื่อยแย่เลย #เห็นใจGMจังคับ  woon_sunny woon_sunny