GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผู้เล่นใหม่ แนะนำหน่อยคับบ

"Tom"

• Newbie
  • *
เล่นเซิฟใหนว้าา เผื่อเล่นเซิฟเดียวกันจะได้แนะนํา  g#022
วุ้นสวรรค์จ้า
เสียไต เราเล่นหน้าหนังสือ  g#027
คนเล่นเยอะไหมคับเซิร์ฟนั้น

CS.

• ได้แต่ขอโทษ
  • Newbie
  • *
  • ความผิด
เล่นเซิฟใหนว้าา เผื่อเล่นเซิฟเดียวกันจะได้แนะนํา  g#022
วุ้นสวรรค์จ้า
เสียไต เราเล่นหน้าหนังสือ  g#027
คนเล่นเยอะไหมคับเซิร์ฟนั้น
น้อยค่ะ ไม่ค่อยมาก แต่อบอุ่นนะค่ะหายากคนแย่งแมพเวล  g#014

P'B&N'M FOREVER

^_^

• Jr. Member
  • **
เพิ่งเคยเล่นอย่าว่านะ คือพยายามหาข้อมูลเกมส์แล้วแต่ไม่เข้าใจเลยจริงๆ

เรื่องอาชีพ เรื่องสเตตัส ใครมีข้อมูลช่วยบอกหน่อยนะคับ

เรื่องอาชีพเพิ่งเล่นควรจะเล่นอะไรดี สเตตัสอัพอะไรบ้าง สกิลเล่นได้กี่สาย

มีลิ้งค์ช่วยแปะไว้หน่อยน้าา               

ขอบพระคุณอย่างสูงที่สละเวลามา  g#017 g#017 g#017

แนะนำว่าให้นายลบเกมส์ทิ้งแล้ว จงเลิกเล่นซะ จีเอ้มเส็งเคร็งมันไส่สนใจผู้เล่นอีกต่อไปแล้ว woon_bye

해주창

• **
เพิ่งเคยเล่นอย่าว่านะ คือพยายามหาข้อมูลเกมส์แล้วแต่ไม่เข้าใจเลยจริงๆ

เรื่องอาชีพ เรื่องสเตตัส ใครมีข้อมูลช่วยบอกหน่อยนะคับ

เรื่องอาชีพเพิ่งเล่นควรจะเล่นอะไรดี สเตตัสอัพอะไรบ้าง สกิลเล่นได้กี่สาย

มีลิ้งค์ช่วยแปะไว้หน่อยน้าา               

ขอบพระคุณอย่างสูงที่สละเวลามา  g#017 g#017 g#017

แนะนำว่าให้นายลบเกมส์ทิ้งแล้ว จงเลิกเล่นซะ จีเอ้มเส็งเคร็งมันไส่สนใจผู้เล่นอีกต่อไปแล้ว woon_bye
g#017 g#017 g#017

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
แนะนำให้เลิกเล่นครับ เกมนี้ มันน่าเบื่อ มีที่ไหนยาเก็บของ กดแล้วต้องเดินเก็บเอง ผอบโง่สุดๆ