GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องจิต ครบ55รอบ(ของอาชีพ) - ทีมงาน

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
ระบบรองรับผู้เล่นตันก็ไม่มีแย่มากๆ   ไม่มาดูแลเลย

Clp. Pnp.

jumpnuch1225

• Newbie
  • *
ระบบรองรับผู้เล่นตันก็ไม่มีแย่มากๆ   ไม่มาดูแลเลย

เขากำลังเตรียมคำตอบอยู่ครับ ใจเย็นๆ

เกมนอกเราเนี่ย เวลาเวลตันแล้วเขามี event ใหม่ๆ เนื้อเรื่องใหม่ๆ หรือกิจกรรมที่ต้องทำ แมฟที่ pk โดยเฉพาะที่ไม่ไปเบียดเบียนคนเวล ระบบคราฟของที่ไม่ต้องยุ่งยาก  woon_sunny

แต่เกมคนไทยเราคิดไม่ออกจ้า เพิ่มเวลแมงเลย อีก 5 ปีคงมีระบบ จุติเทพ(จุ6 จิต14)อีก 5 รอบ(ไฟฟ้าสีรุ่งไปเลย) +โน่นนี้นั้น  ตีบวก 50  woon_yes

อีก 15 ปีคนกะเลิกเล่นหมดเพราะมีแต่คนเก่าๆ คนใหม่ๆไม่มี   woon_bye

IM มาจ้า

• Jr. Member
  • **
ครบ55รอบแล้วก็เลิกครับเสียเวลากะเกมนี่มามากไปทำมาหากินช่วยพ่อ-แม่ดีกว่า woon_555

Poryai-Jaff

ครบ55รอบแล้วก็เลิกครับเสียเวลากะเกมนี่มามากไปทำมาหากินช่วยพ่อ-แม่ดีกว่า woon_555

ผมก็ไม่ได้เสียเวลาเล่นทั้งวีทั้งวันนะครับ  ผมว่างก็เล่น  หาโอกาสสนุกบ้าง  พ่อแม่ผมก็สบายดี 

Clp. Pnp.

Poryai-Jaff

เขากำลังเตรียมคำตอบอยู่ครับ ใจเย็นๆ

เกมนอกเราเนี่ย เวลาเวลตันแล้วเขามี event ใหม่ๆ เนื้อเรื่องใหม่ๆ หรือกิจกรรมที่ต้องทำ แมฟที่ pk โดยเฉพาะที่ไม่ไปเบียดเบียนคนเวล ระบบคราฟของที่ไม่ต้องยุ่งยาก  woon_sunny

แต่เกมคนไทยเราคิดไม่ออกจ้า เพิ่มเวลแมงเลย อีก 5 ปีคงมีระบบ จุติเทพ(จุ6 จิต14)อีก 5 รอบ(ไฟฟ้าสีรุ่งไปเลย) +โน่นนี้นั้น  ตีบวก 50  woon_yes

อีก 15 ปีคนกะเลิกเล่นหมดเพราะมีแต่คนเก่าๆ คนใหม่ๆไม่มี   woon_bye

พูดได้ดีนะครับ   แต่ผมเห็นเค้าทำล่าข้ามาก  ลองศึกษาพฤติกรรมจากบอร์ดอื่นๆ กับการทำงานดูครับ ช้าจริมๆ

Clp. Pnp.

-l_SopeRFoUR_l-

• Newbie
  • *
เขาไม่มาสนใจหรอกคับ ผู้เล่นจะเป็นยังไง เอาเวลาไปคิดหาวิธีเอาตังเข้าบริษัทดีกว่า  woon_555 woon_555

Poryai-Jaff

บอร์ดก็เหมือนกัน    จนมีบัคใหม่มา  ไม่รีบทำไม่รีบแก้

Clp. Pnp.

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
พอดีผม จิตอาชีพวิ 55/55 รอบแล้ว เนื่องจากผมอยากเป็นอาชีพอื่นด้วยการดึงจิต จากป้อมปราการไม่ได้แล้ว  งี้แก้ปัญหายังไง

น้ำยาเปลี่ยนอาชีพครับ

Poryai-Jaff

พอดีผม จิตอาชีพวิ 55/55 รอบแล้ว เนื่องจากผมอยากเป็นอาชีพอื่นด้วยการดึงจิต จากป้อมปราการไม่ได้แล้ว  งี้แก้ปัญหายังไง

ทำอย่างกะมีดรอป  นอกจากเสียตัง  ไม่มีทางรึครับ และอีกอย่าง ถ้าทุกตันหมดแบบนี้ ต้องใช้ทั้งหมด2ขวด แถมยังเป็นระบบที่ไม่ครบวงจรเลย ตัน55รอบ แต่อาชีพอื่น อีก13อาชีพ 715รอบ หายไปไหนครับ 14อาชีพ จะต้องหมดยารีอาชีพไปทั่วไรครับ

Clp. Pnp.

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

ทำอย่างกะมีดรอป  นอกจากเสียตัง  ไม่มีทางรึครับ และอีกอย่าง ถ้าทุกตันหมดแบบนี้ ต้องใช้ทั้งหมด2ขวด แถมยังเป็นระบบที่ไม่ครบวงจรเลย ตัน55รอบ แต่อาชีพอื่น อีก13อาชีพ 715รอบ หายไปไหนครับ 14อาชีพ จะต้องหมดยารีอาชีพไปทั่วไรครับ
ก็จนกว่าจะหลอกแดกตังจนหมดน่ะแหละ 5555

ปล.เล่นฟรีต้องทำใจ แต่เล่นเสียตังต้องทำใจโครต ๆ เพราะจะเจ็บไม่ใช่น้อย เสียความรู้สึกแล้วยังเสียตังอีก
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

บอลบอล

• !!(%_-)!!!
  • **

ก็จนกว่าจะหลอกแดกตังจนหมดน่ะแหละ 5555

ปล.เล่นฟรีต้องทำใจ แต่เล่นเสียตังต้องทำใจโครต ๆ เพราะจะเจ็บไม่ใช่น้อย เสียความรู้สึกแล้วยังเสียตังอีก
ของฟรีไม่มีในโลก555+ รวยเท่านั้นที่เทพ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

ของฟรีไม่มีในโลก555+ รวยเท่านั้นที่เทพ

ตลาดไม่มีคนเอาไอเทมมาขายเหรอครับ ?

9169

• **
ของมันแพงคงไม่มีใครซื้อโซลมาขายหรอกขนาดจัดซื้อ1แถม1ยังยากเลย ควรแก้ที่ระบบให้รองรับคนที่55รอบได้แล้วนะ..