GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผู้ฟ้องคดี

• Newbie
  • *
 TaeTae456.. บุรุษท่านนี้คือใครครับ ขนาดผมปิดซิปเขาคนนี้ยังส่งข้อในกล่องจดหมายความมาหวังดี เเถมยังรู้ในสิ่งที่ยังไม่ได้บอกใครเลย เช่น ระวังตัวไว้ไอ้กาก  พ่อมึงตายไอ้กาก  ทำไมเขาคนนี้มีปมด้อยอะไรรึป่าวครับ รึ รึว่าเค้าแอบชอบผมอยู่รึป่าว รึเป็นเเฟนคลับผม ตามด่าผมตลอด คือชีวิตเค้ามีเเต่ความว่างมาก รึป่าวครับ ที่จะจับจังหว่ะ พิมพ์มาด่ากันได้ตลอด  ถ้าเค้าผ่านหรือเข้ามาเห็นโพสนี้ ผมก็คงมีเรื่องต้องบอกเค้าเหมือนกัน ความจริงผมก็เริ่มเเอบชอบเค้าเหมือนกันนะเนี่ยย พ่อบุรุษนิระนาม  woon_love