GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[ สอบถาม ] ใครอยากให้ปรับพระ

โพลล์

คุณคิดว่า ควรปรับพระดีไหม รู้สึกว่าด้อยเหลือเกิน

ปรับ สกิลแสงจู่โจม เล้ยยย รู้สึกด๋อยยังไงอะ
64 (68.8%)
ไม่ปรับ ยังงี้แหละดีแล้ว
19 (20.4%)
ปรับก็ได้ไม่ปรับก็ได้
10 (10.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 93

ลูกเมียน้อ€

• Newbie
  • *
อยากเสนอทางทีมงานนะครับ

1. คืออยากให้ปรับสกิล "แสงจู่โจม" ให้มึนดังเดิมครับ
2. คืออยากให้ปรับสกิล "ทวนกระแส" ให้ใช้ MP ตายตัวอะคับ คือทีมงานน่าจะเข้าใจนะคับว่าสกิลนี้มันกิน MP ครั้งละ40% กดใช้ครั้งเดียวเด้ง5ครั้ง
>>เอิ่ม .. กดครั้งเดียวมันใช้ MP 200% ไปแล้ว แถมปรับให้กดได้5ครั้ง 1000% ใครจะไปมี MP ให้ใช้หล่ะคับท่าน ใช้ครั้งเดียวก็หมดแล้ว
>>ที่อยากเสนอคือใช้ MP ครั้งละ300-500แล้วแต่ทีมงานจ้า แต่ก็ควรเห็นใจพระท่านอื่นด้วยเน้อ ไอผมอะไม่มีปัญหาหรอก แล้วก็เสนอให้ปรับแค่MPที่ใช้นะคับ ส่วนอื่นไม่ต้องปรับจ้า

ปล. ให้ปรับแค่นี้มันคงไม่โกงเกินไปนะครับ แค่ปรับให้จู่โจมกลับเหมือนเดิม(ซึ่งมันไม่ควรจะเป็นแบบนี้แต่แรก) กับปรับสกิลขยะที่แดกMPให้ใช้เล่นได้บ้าง เพราะใช้MPเว่อเกินไปมากๆ  woon_sad1
ปล2. เสนอให้ปรับแค่นี้คงไม่มากเกินไปจนทำให้ไม่ได้หรอกนะครับ แล้วให้ปรับแบบนี้ก็ไม่เว่อเกินไปด้วยครับผม

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *
อยากเสนอทางทีมงานนะครับ

1. คืออยากให้ปรับสกิล "แสงจู่โจม" ให้มึนดังเดิมครับ
2. คืออยากให้ปรับสกิล "ทวนกระแส" ให้ใช้ MP ตายตัวอะคับ คือทีมงานน่าจะเข้าใจนะคับว่าสกิลนี้มันกิน MP ครั้งละ40% กดใช้ครั้งเดียวเด้ง5ครั้ง
>>เอิ่ม .. กดครั้งเดียวมันใช้ MP 200% ไปแล้ว แถมปรับให้กดได้5ครั้ง 1000% ใครจะไปมี MP ให้ใช้หล่ะคับท่าน ใช้ครั้งเดียวก็หมดแล้ว
>>ที่อยากเสนอคือใช้ MP ครั้งละ300-500แล้วแต่ทีมงานจ้า แต่ก็ควรเห็นใจพระท่านอื่นด้วยเน้อ ไอผมอะไม่มีปัญหาหรอก แล้วก็เสนอให้ปรับแค่MPที่ใช้นะคับ ส่วนอื่นไม่ต้องปรับจ้า

ปล. ให้ปรับแค่นี้มันคงไม่โกงเกินไปนะครับ แค่ปรับให้จู่โจมกลับเหมือนเดิม(ซึ่งมันไม่ควรจะเป็นแบบนี้แต่แรก) กับปรับสกิลขยะที่แดกMPให้ใช้เล่นได้บ้าง เพราะใช้MPเว่อเกินไปมากๆ  woon_sad1
ปล2. เสนอให้ปรับแค่นี้คงไม่มากเกินไปจนทำให้ไม่ได้หรอกนะครับ แล้วให้ปรับแบบนี้ก็ไม่เว่อเกินไปด้วยครับผม
[/b]
######

โหดร้ายย :[

• Newbie
  • *
ไม่มีใครอยากให้ปรับค่ะ ทีมงานมันเสร่อปรับเองโดยที่ไม่ได้บอกผู้เล่น
เเละไม่ได้ถ่ามความคิดเห็นของผู้เล่นซักคำ ทีมงานน่าเกลียด

Se7eNWo2ld

• Newbie
  • *
  • ด.เดือย
ไม่มีใครอยากให้ปรับค่ะ ทีมงานมันเสร่อปรับเองโดยที่ไม่ได้บอกผู้เล่น
เเละไม่ได้ถ่ามความคิดเห็นของผู้เล่นซักคำ ทีมงานน่าเกลียด

woon_yes woon_yes เห็นด้วย !!

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า
พอปรับให้เทพก็มีักระทู้เก่งเกินไปแล้ว

พอปรับให้กากก็มีกระทู้พระกากเกินไปแล้ว

ปรับไปปรับมาก็เน่า
พระคงมีดีแค่บัฟกับฟู woon_cry

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ถ้าจะถามสาเหตุว่าทำไมพระจึงกากก็คงรู้ๆกันอยู่ ไอ้ขยะสังคมมันแพ้แบทแล้วมาโวย woon_bye(จีเอ็มก็บ้าจี้จัง)
(เกี่ยวกับกระทู้มั้ยเรา g#015)
อยากให้ปรับมันดีขึ้นหน่อยนะ ประกาศิต เอาลงไว้ในสกิลที่วอลอคไม่สะท้อนทำไมในเมื่อมันอัดคนไม่ได้ แสดดดด= =
จะให้ดี บัพศาสตราอาภรณ์ดีขึ้นหน่อยก็ดีนะ อิอิ ยิ่งศาสตราถ้าบัพแล้วไม่ตีผีเหมือนไม่บัพ(ตีแรงขึ้นหน่อยเดียว เหอะๆ) g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Vt_Valentine

• **
ถ้าจะถามสาเหตุว่าทำไมพระจึงกากก็คงรู้ๆกันอยู่ ไอ้ขยะสังคมมันแพ้แบทแล้วมาโวย woon_bye(จีเอ็มก็บ้าจี้จัง)
(เกี่ยวกับกระทู้มั้ยเรา g#015)
อยากให้ปรับมันดีขึ้นหน่อยนะ ประกาศิต เอาลงไว้ในสกิลที่วอลอคไม่สะท้อนทำไมในเมื่อมันอัดคนไม่ได้ แสดดดด= =
จะให้ดี บัพศาสตราอาภรณ์ดีขึ้นหน่อยก็ดีนะ อิอิ ยิ่งศาสตราถ้าบัพแล้วไม่ตีผีเหมือนไม่บัพ(ตีแรงขึ้นหน่อยเดียว เหอะๆ) g#009

g#031

กูมาเคลีย

• Full Member
  • ธนวินหีหมาอุดมไช
ทีเทรไม่ปรับมั้งหว่า สกิลเลงแขนขา ทำไมไม่คิด เป็นใช้ค่าความแม่นยำด้วยละคับหรือถ้าเอายิงโดนชัวๆน่าจะีมีระยะร่ายบ้างอะไรบ้าง

ถ้ามันเหนือกว่าจริงๆ ปรับศรอัสนีให้ไม่ต้องคิดค่าหลบหลีกของศัตรูด้วยสิครับ เอาให้รู้ไปเลยว่ามันเมพขขนาดไหนไออาชีพสายดอบเนี่ย

ทีพระสายซับเก่งกว่ากายภาพก้อปรับทีเทรสายดอบเก่งกว่ากายภาพไม่ปรับมั้งละครับ อีกอย่างอวุธแรร์ก้อเกินหน้าเกินตาจริงๆ

ทั้งเสื้อทั้งอาวุธ แทบจะไม่มีข้อเสียอะไรเลย

g#031 g#031
เสือก

ooopopopop

• Newbie
  • *
ปรับก้อได้ไม่ปรับก้อได้ ไม่มีปันหา น่าเบื่อ  woon_no woon_no

แล้วทีปรับเบอมึงเสือกโวยวาย ไอ่ควาย เหนแก่ตัว