GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฝากถึงพวกที่ชอบ มโนหน่อน นะ ครัช

ZoDiC

• Jr. Member
  • **
คือ วันนี้มีพวก มานั่งรุมด่ากรู กรูก็อุส่าดีใจ  ที่กรู ไล่ฆ่าคนมาเป็นอาทิตย์ เริ่มเป็นผลแล้ว

แต่พอมาถึง คำว่า เรียนบางมด   เอิ่ม กรูเงิบแดก ตกลงมันด่าใครวะ ด่ากรู หรือด่าใคร ใครเรียนบางมด  คือแบบมาเป็นสิบๆ   ด่าอย่างเมามันส์  มาถึงคำว่า เรียนบางมด

กรูเงิบแดก สัก 10 วิ   คิดอยู่ว่ากรูไปเรียนบางมดตอนไหน วะ 55555

นึกไปนึกมา อ่อ นั่นมัน น้องกรูนี่หว่า พี่เคยท้าต่อยหัวกิลมัน จนต้อง ฟ้องพี่ 55555

กรูแค่อยากจะบอกว่า กรู ชื่อพี เรียนที่ไหน อยู่ที่ไหนไม่ต้องอยบากรู้ บอกไปพวกมึงก็ไม่มา หรอกกรูรู้ กรูเจอมาเยอะ พวกถามที่อยู่ที่เรียน รู้แล้ว ควยมีปีกหรือไงไม่รุ บอกไปแล้วไม่มา

เอาเป็นว่า ทีหลังจะด่ากรู ศึกษามาก่อน ส่งสายมาอยู่ก็ได้ กิลกรู รับคนมั่ว เออ มาถามก่อน ว่ากรูเป็นใครมาจากไหน  เผื่อกรู บอกดีๆ

จะมาหา  กรู จะได้ ซื้อกับข้าวไว้รอ ไม่ใช่มาถึงด่าๆๆๆๆ แล้วตบท้ายด้วย เรียนบางมด

มึงคิดถึงหัวอกกรูบ้าง กรูไม่ได้เรียนบางมด กรูอุส่าดีใจ กำลังเป็นคนดัง มารู้ว่ามึงด่าผิดคน มันเสียใจ

มันเหมือนเอามีดมากรีดกลางใจ แล้วเอาเกลือโรย  มันเจ็บใจที่มึง ไม่ได้ด่า กรู ทั้งๆที่กรู ด่าด้วยตั้งนาน

เห็นใจกรูบ้าง นะ  ถามกรูก่อน ว่ากรูชื่อไร จะได้ด่าถูก

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
หมาขี้เรื้อนตามกัด กู จัง กูรำคาญ โอ๋ๆ อย่าร้องนะจ๊ะ

นิวบี้ไหมละ

• ไก่นั่นแหละ.
  • Newbie
  • *
  • เราคือไก่
ปัญญาอ่อน อินกับเกมมากปะ
เข้าข้างตัวเองจริงจริง
 woon_shock
ไม่เอาไม่ร้อง มอมอ. :o

นิวบี้ไหมละ

• Newbie
  • *
  • เราคือไก่

tng

• qianxi จงเจริญ
  • Newbie
  • *
  • ชาบู TFFamily

ฮาวะ  ไล่ฆ่าคนหรือไปให้คนไล่ฆ่า เราจำได้นะว่าถ้านายไม่มีทลายก็ง๋อยเหมือนแมงสาปที่หนีตีนเลย แต่เราเข้าใจนะว่านายสู้คนอื่นไม่ได้เลยต้องใช้สกิลปากแทน เราสงสารนายวะ

tng

• qianxi จงเจริญ
  • Newbie
  • *
  • ชาบู TFFamily

ฮาวะ  ไล่ฆ่าคนหรือไปให้คนไล่ฆ่า เราจำได้นะว่าถ้านายไม่มีทลายก็ง๋อยเหมือนแมงสาปที่หนีตีนเลย แต่เราเข้าใจนะว่านายสู้คนอื่นไม่ได้เลยต้องใช้สกิลปากแทน เราสงสารนายวะ
กำ  เราลืมดูคนละเซิฟหน้าแตกอีกแล้วสิ แต่ไม่เป็นไรเซิฟไหนก็กากเหมือนกัน

ZoDiC

• **
กรูมีงานทำหาเลี้ยงตัวเองไๆม่เหมือนเด็กแบบพวกมึง หรอกนะ ไอ้ฟรั้ง มึงนี่ก็ชอบเสือกเรื่องของกรูจัง เห็นกรูมีงานทำหน่อยไม่ได้ ไอ้สัส เด็กติดเกมขอเงินพ่อแม่แดกอย่างพวกมึงเลยต้องมาร้องกันใหญ่ คือแบบ เงิบนะ มาว่ากรุเรียนบางมด

ส่วนไอ้ฟรั้ง ก็คิดว่าตัวเองเป็นศูนย์กลางจักวาล กรูเอารูปมึงมาลง บ้างกรูเห็นฟ้องจีใหญ่เลย หาว่ากรุอ้างแบบนี้ เรียกว่าอ้างปะวะ

ฟรั้ง คนกลางเองนะห้าาา  ขำวะเด็กกะโปก ทำกร่างในโลกออนไลน์
หมาขี้เรื้อนตามกัด กู จัง กูรำคาญ โอ๋ๆ อย่าร้องนะจ๊ะ

ZoDiC

• **

กำ  เราลืมดูคนละเซิฟหน้าแตกอีกแล้วสิ แต่ไม่เป็นไรเซิฟไหนก็กากเหมือนกัน

5555555555555555555555

ขำแปป ผิดคนป่าวน้อง นั่นใคร อะ จำได้ว่ากิลเทพมอ ปะวะ ไปเอาชื่อเขามาลงแบบนี้ ไม่ดี นะ มโน อีกแล้ว มโน100000000000000000000000%

วันๆ ไม่ทำไรสินะพวกมึง นั่งมโน อย่างเดียว คิดกรุเป็นคนนู้นบ้างละ คิดว่ากรูเป็นคนนี้บ้างละ 55555555555555

ZoDiC

• **
อ่อ ลืมไป ไปเอารูปกรูมาลงบอร์ด ไม่ขอเครดิต ระวัง นะน้อง จีเตือนไปหลายรอบแล้วนะ หนู ระวังโดนแบนนะจ๊ะ

ส่วนรูปฟรั้ง นี่เครดิต ครัชชชช

http://forum.gameindy.com/index.php?topic=16797.30

นิวบี้ไหมละ

• Newbie
  • *
  • เราคือไก่
ไม่เห็นมีกฎให้ใส่เครดิตเลย หูยยยย
 woon_huh
ไม่เอาไม่ร้อง มอมอ. :o

samunpai1

• Full Member
นี่เขาคิดว่าเขาเป็นบุคคลสำคัญของโลกรึไงนะ ชาวโลกถึงตต้องศึกษาชีวะประวัติของเขา อย่ามนมอย่ามโน  #038 #038 #038

กรูมีงานทำหาเลี้ยงตัวเองไๆม่เหมือนเด็กแบบพวกมึง หรอกนะ ไอ้ฟรั้ง มึงนี่ก็ชอบเสือกเรื่องของกรูจัง เห็นกรูมีงานทำหน่อยไม่ได้ ไอ้สัส เด็กติดเกมขอเงินพ่อแม่แดกอย่างพวกมึงเลยต้องมาร้องกันใหญ่ คือแบบ เงิบนะ มาว่ากรุเรียนบางมด

ส่วนไอ้ฟรั้ง ก็คิดว่าตัวเองเป็นศูนย์กลางจักวาล กรูเอารูปมึงมาลง บ้างกรูเห็นฟ้องจีใหญ่เลย หาว่ากรุอ้างแบบนี้ เรียกว่าอ้างปะวะ

ฟรั้ง คนกลางเองนะห้าาา  ขำวะเด็กกะโปก ทำกร่างในโลกออนไลน์
ขอบคุณงับที่ช่วยขุดรูป4ปีที่แล้ว กำลังหาอยู่เบย