GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม *~Ca$p€r~* สมาคมน่ารักฉบับแคสเปอร์

_N_II

• Jr. Member
  • **
  • *~Ca$p€r~*
เฮ่อบอร์ดใหม่ อิอิ เอาเพลงมาฝากกัน
Good Night by G dragon & TOP[/color]

ขอตัวไปนอนก่อนเน้อ ฝันดีรอบกิลจ้า ^^

PooM_AE90

• **
 woon_angry เวงกำ จะขุดไปไหนครับ แล้วหลานๆผมมาจะตอบกระทู้ยังไง   woon_cry

MaSha

• Newbie
  • *
woon_o_o woon_o_o woon_o_o

ทักทายจร้า พี่น้อง  หนูปาม ตาบาส ตาเบีย ตาฮาย สบายดีไหม ว่างไปเม้น พี่ ช้างน้อยมั่งนะ คนจะหมดกิลแระ
 woon_love woon_love woon_love

ทักทายจ๊ะลุง *-* woon_sunny

PooM_AE90

• **
woon_o_o woon_o_o woon_o_o

ทักทายจร้า พี่น้อง  หนูปาม ตาบาส ตาเบีย ตาฮาย สบายดีไหม ว่างไปเม้น พี่ ช้างน้อยมั่งนะ คนจะหมดกิลแระ

ทักทายจ๊ะลุง *-* woon_sunny

lookgolf

• **
ใครอยากได้รูป สมาคม ขนาดใหญ่ไปทำโปสเตอร์บอกนะ ^^~

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
เซ็งเป็ด วันที่ถ่ายรูปสมาคม เฟิร์สดันลืมเซฟรูปไว้ รูปหายเลย
ปล.ขอบอกว่าบอร์ดใหม่เริ่ดมากค่ะ อึ๊บๆ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
ใครอยากได้รูป สมาคม ขนาดใหญ่ไปทำโปสเตอร์บอกนะ ^^~

เฟิร์สอยากได้ เฟิร์สลืมเซฟอ่ะ ส่งให้เฟิร์สหน่อย woon_sad2

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

PimeR~♥

• **
  • ปล่อยวาง..~♥
อิอิ อุอุ 555+
 woon_5555 ขุดจนจีเบื่อเลยมาล๊อคกระทู้เลย คิคิคิ

แต่ก็ขอบอกตรงๆนะว่ามัน น่าเบื่อ จิงๆอะแระ ปั๊มเยอะเกินงาม..

อารมณ์เสียย ย ย ย ย ย... ย   woon_angry woon_angry