ผู้เขียน หัวข้อ: รวมรายชื่อคน *โกง* เซิฟPK / EP.2 By.KC-L3  (อ่าน 10894 ครั้ง)

KC-L3

• Newbie
  • *
Re: รวมรายชื่อคน *โกง* เซิฟPK / EP.2 By.KC-L3
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 04:17:54 »
ผมนี่ตามเป็นการ์ตูน ช่อง 9 เลย ขอ EP .3 ด้วยน๊า 5555 สนับสนุน ขอให้ทำอีกเรื่อยๆคับ อย่าให้คนโกงมีที่อยู่ !!
ผมอัฟทุก ๆเดือนไม่ก็1อาทิตคับผม ใจมากนะคับที่ติดตาม จะหาข้อมูล ทีเป็นประโยชน์อย่างมากให้เเกพวกท่านนะคับ

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
Re: รวมรายชื่อคน *โกง* เซิฟPK / EP.2 By.KC-L3
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 09:36:59 »
ถึง คุณผู้หญิง ที่บอกว่า ผมโอ้อวดตระกูล

ก็สังคม ในชีวิตจริง ของผม เป็นสังคม แบบนี้ ครับ
บรรดาผู้หลักผู้ใหญ่ ในจังหวัด ของพวกท่าน ต่างก็ ร่วมทุน ทำธุรกิจ กับพวกผมทั้งนั้น
ไม่มีผู้ใหญ่คนไหน หรอกครับ ที่จะไม่มีธุรกิจ และมือสะอาดจริงๆ คนพวกนั้น สร้างภาพ ได้เก่ง ยิ่งกว่านักแสดง ในทีวี หลายเท่า
ยกตัวอย่างเช่น ถ้าบ้านของพวกท่านโดนงัด หรือรถยนต์ ของพวกท่านหายไป
พวกท่าน จะไม่ไปแจ้งความ กับตำรวจ ได้หรือ?
ผมเองก็เป็นลูกตำรวจคนนึง ธุรกิจ ที่สามารถสร้างรายได้อย่างมหาศาล มีเครือข่ายโยงไย ไปทุกจังหวัดครับ พวกท่านเอง ก็น่าจะพอทราบ
ผู้ใหญ่ในทุกจังหวัด ต่างก็รู้เห็นเรื่องนี้ดีครับ ที่คุณผู้หญิงบอกกับผมว่า คนมีดี มักไม่อวด คนพวกนั้น เป็นนักแสดง นอกจอทีวี ทั้งนั้นครับ
คุณผู้หญิงลองสังเกตุดูดีๆสิครับว่าบรรดา สมาชิกสภาจังหวัด และสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร ที่บ้านของคุณผู้หญิง ต่างก็มี ธุรกิจกันทั้งนั้น
ถ้าบุพการีและตัวของคุณผู้หญิงเอง ต้องไปเจอหน้ากับ คนพวกนั้น แบบจังๆ ไม่ยกมือไหว้ ไม่ต้องเรียกคนพวกนั้นว่า ท่าน ได้หรือครับ?
หยุดหลอกตัวเองกันได้แล้วครับ คนดี มันไม่มีอยู่จริง หรอก นะ!

นักเรียนมัธยม นักศึกษามหาวิทยาลัย พนักงานบริษัท และข้าราชการระดับล่าง อย่างพวกท่าน ที่มาเล่นเกมส์นี้
ก็ ไม่สามารถ เปลี่ยนแปลง จังหวัด ของพวกท่านให้ดีขึ้นไม่ได้หรอกครับ!

ผมเป็นคนตรงไปตรงมา ไม่มีเหตุผล ที่จะต้องมานั่ง สร้างภาพ เพราะผมไม่เคยเป็นคนดี เลยแม้แต่วินาทีเดียว ของชีวิต (และพวกท่านก็ ไม่มีปัญญามาเอาชีวิตผมไปได้อยู่แล้ว)
ธุรกิจ ในชีวิตจริง ของผม จะต้องอาศัย การเลี้ยงคนใว้มากๆ มีที่ปรึกษามากๆ โดนเฉพาะทีมกฏหมาย

ส่วนในเรื่องของ การฟ้องร้อง คุณผู้หญิง กำลังเข้าใจผมผิดนะ
พวกเรายังไม่เคยเจอกัน นอกเกมส์ ผมยังหาเหตุไปฟ้องร้อง
นักเรียนมัธยม นักศึกษามหาวิทยาลัย พนักงานบริษัท และข้าราชการระดับล่าง อย่างพวกท่านไม่ได้หรอกนะ
(ถ้าพวกเรา ออกมาเจอกันนอกเกมส์ แล้วพวกท่านมีพฤติกรรม ที่ส่อไปในทาง หมิ่นประมาท ผมก็ว่าไปอย่าง)

ทุกท่านที่เข้ามาอ่านบอร์ดนี้ เพราะ อยากทราบว่าใครโกงบ้าง จะได้ระวังตัวเอาใว้
แต่ในเมื่อ คุณกำพล เจ้าของบอร์ดนี้ ทั้งๆ ที่ตัวเค้าเอง ก็เคยร่วมล่าบอส กับพวกที่อยู่ในรายชื่อ ที่เค้า นำออกมาแฉ ด้วยซ้ำ มันไม่มีความน่าเชื่อถือหรอกครับ
โจมตีว่าผม เป็นโรคประสาท ซึ่งการเป็นโรคประสาทของผม มันก็ไม่ได้ผิดกฏหมาย สากลเลยนะ

ในส่วนที่ ผู้หญิงของผมไปโกงของพวกท่านมา ผมก็ได้ประกาศไปอย่างชัดเจนแล้ว ว่า
ให้มาตีผม ได้หมด ทั้งในเกมส์ นอกเกมส์ หรือจะไปแจ้งความดำเนินคดี กับทางดีเอสไอ เลยก็ได้
เพราะถ้า ทางพวกของคุณผู้หญิงเอง ทราบกฏหมาย อยู่บ้าง
ก็น่าจะทราบดีว่า การโกงไอเท็มในเกมส์ มันเข้าข่ายลักทรัพย์ ถือเป็นความผิดทางคดีอาญา
ซึ่งทางผมเอง ก็ยังไม่ทราบเลยด้วยซ้ำว่า ทีมกฏหมายของผมจะชนะพวกท่านได้ รึป่าว ถ้า น้องๆ ที่ผมดูแลอยู่ ทำผิดจริง!
ขี้โม้

ยิ้มNIKEไปที`

• Full Member
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 11:19:25 »
ถึง คุณผู้หญิงทุกท่าน ในสมาคม น๊อกเซี๊ยส

ผมไม่เคยทราบหรอกนะว่า พวกคุณผู้หญิง ไปมีเรื่องอะไรกับ ผู้หญิงของผม นักหนา

ต่อไปผมคงไม่ตีแล้วหล่ะ สมาคม น๊อกเซี๊ยส มีแต่ผู้หญิง และแฟนของคุณผู้หญิง สุภาพมากด้วย (แต่ถ้าในเกมส์ มาหยาบคาย ผมก็คงต้อง ตีนะครับ)

ความรู้สึกที่แท้จริง ของคุณผู้หญิง ทุกท่าน ก็ ถูกบรรยาย ใว้ใน บอร์ดสมาคม ของทุกท่าน นั่นแหละครับ

พวกคุณผู้หญิง น่าจะโกรธและแค้นผม ไม่น้อย เลยนะ ถึงกับเก็บเอาไปบ่น ในบอร์ดสมาคม ของตัวเองว่า

จะขับรถชนผมให้ตาย จะย่ำให้มิดไมล์ ผมให้เกียรติผู้หญิง เสมอครับ ผมจะนั่งเฉยๆ รอจนกว่ารถของผมจะพัง

ศบ 1818 กรุงเทพมหานคร เรียนเชิญย่ำให้มิดไมล์ ชนรถของผม ให้พังให้ได้ ผมจ่ายค่าซ่อมเอง จะคอยเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ นะ!

คุณก็ทานยาตามหมอสั่งบ้างนะ สู้ค่ะ g#008

Cheesetart

• ขาดความอบอุ่นเหรอ
  • Newbie
  • *
  • แดกชีสให้ขาเบียดไปลุยย
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 15:06:41 »
ถึง คุณผู้หญิงทุกท่าน ในสมาคม น๊อกเซี๊ยส

ผมไม่เคยทราบหรอกนะว่า พวกคุณผู้หญิง ไปมีเรื่องอะไรกับ ผู้หญิงของผม นักหนา

ต่อไปผมคงไม่ตีแล้วหล่ะ สมาคม น๊อกเซี๊ยส มีแต่ผู้หญิง และแฟนของคุณผู้หญิง สุภาพมากด้วย (แต่ถ้าในเกมส์ มาหยาบคาย ผมก็คงต้อง ตีนะครับ)

ความรู้สึกที่แท้จริง ของคุณผู้หญิง ทุกท่าน ก็ ถูกบรรยาย ใว้ใน บอร์ดสมาคม ของทุกท่าน นั่นแหละครับ

พวกคุณผู้หญิง น่าจะโกรธและแค้นผม ไม่น้อย เลยนะ ถึงกับเก็บเอาไปบ่น ในบอร์ดสมาคม ของตัวเองว่า

จะขับรถชนผมให้ตาย จะย่ำให้มิดไมล์ ผมให้เกียรติผู้หญิง เสมอครับ ผมจะนั่งเฉยๆ รอจนกว่ารถของผมจะพัง

ศบ 1818 กรุงเทพมหานคร เรียนเชิญย่ำให้มิดไมล์ ชนรถของผม ให้พังให้ได้ ผมจ่ายค่าซ่อมเอง จะคอยเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ นะ!

ไม่ทราบว่าหลังคุณปลาดาวแต่งงานกับท่าน แล้วจะได้ขึ้นเป็นคุณผู้หญิงบ้างหรือเปล่าคะ

sumomini

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 17:07:35 »
อิจฉากันอะเด้ กิล ชิ กา ปุย น่ารักเกินไปหรอ เขาเติมเกมมันเรื่องของเขาปล่าว อิจฉากันไม รวยกันไม่ใช่อ่อ เอาเลข บช มาให้เราได้นะ เดี๋ยวเราโอนให้เดือนละ 5 บาท เอาไว้ซื้อจูปีจุฟกิน ก็ได้เลิกงอแง  woon_555

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 17:29:48 »
สภาพเบ้า ไม่ได้น่าอิจฉาเลย 5555555555 คิดได้เนอะอิจฉา

sumomini

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 17:34:46 »
ก็เห็นงอแงอยู่เนี่ย เราเพลีย = -=

It changed

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 17:38:13 »
นี่!!!แบบนี้เรียกอิจฉาหรอ 555 ตายล่ะ อาการหนักน่ะเนี่ย

It changed

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 17:41:47 »
ไม่ได้เกี่ยวกับเติมเงิน+กิลชิกาปุย เลย

ตายละสมงสมอง ไปหมดล่ะ 55

อ่านหลายๆรอบน่ะอย่ารีบพิม ชื่อกระทุ้เขาก็เขียนอยุ่ "พวกขี้โกง"

It changed

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 17:42:49 »
อวดรวยน่ะ แต่ความจริงต้อง โกงลบ0 ไรนี้ก็ทุเรจว่ะ รวยจริง หรือเป่าๆ555 เธอว์

It changed

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 17:43:23 »
ก็ไม่มีไรมาก ขรรม!! 55555

It changed

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 17:46:11 »

ซ์

• #ร้องเหี้ยหนักมาก
  • Newbie
  • *
  • น้องฟลานด์
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 12:12:55 »
อิจฉาผีให้เสียเวลาทำไม  g#025

oh_RaymonDD

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 13:38:08 »
ท่านศรุต ทรงเป็นบุตรชายของ มหาอำมาตย์ตรี เจ้าพระยาโกศล
มหาเสนาบดี วิกรม บุญประเสริฐหิตลาทิเบต
พวกนายเป็นแค่สามัญชน ไฉนจึงคิดต่อกรกับท่านน้อยกับท่านศรุต และฝากสุดท้ายไว้

หากเจอท่านน้อยกับท่านศรุตบอกเราทีนะ เราจะไปลอบปลงพระชนม์   Cr...N.P
  g#030 g#030

mi_natoII

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 14:07:44 »
ทำงานมาเครียดๆ เข้ามาอ่าน บอร์ดนี้ ถือว่า ผ่อนคลาย ได้ เยอะ (รู้สึกเหมือนเข้ามาอ่านสุดยอด นิยาย มหากาพ อันยิ่งใหญ่) woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ปล. เปนกำลังใจหั้ยคนอัพ ด้วยคับ เปนประโยชน์มาก จะได้ไม่โดนหลอก  g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031