ผู้เขียน หัวข้อ: รวมรายชื่อคน *โกง* เซิฟPK / EP.2 By.KC-L3  (อ่าน 10769 ครั้ง)

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
Re: รวมรายชื่อคน *โกง* เซิฟPK / EP.2 By.KC-L3
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 19:52:40 »
เราไปดีกว่า เด๋วโดนด่า  g#032 g#032 บรัย

MilkDemon

• Newbie
  • *
Re: รวมรายชื่อคน *โกง* เซิฟPK / EP.2 By.KC-L3
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 20:15:33 »
สุดท้ายแล้ว พวกท่าน ทุกๆ สมาคม ก็ เป็นฝ่าย ยอมรับ ออกมากันเอง ว่า

ศักยภาพน้อย มีปัญญา ตีกับ พวกผม ได้แค่ ในเกมส์!

พวกเรา ชิกาปุย มีมิตรภาพ เป็นหัวใจ ของสมาคม เสมอครับ

ถ้ามีใคร มาโจมตี คนของเรา พวกเรา ก็ ต้องออกหน้าปกป้อง นั่นคือวิธีคิด ของพวกเรา ชิกาปุย

นอกเกมส์ ผมทำธุรกิจ ทุกรูปแบบ พรรคพวกของผม ก็ เช่น สาวที่ขับCivic ชนรถตู้ตาย 9 ศพ แล้วสามารถกลับไป ลั๊ลล๊า ที่ซานฟรานซิสโก

กับ อีก หนึ่งหนุ่ม ที่ขับ เฟอรารี่ ชนตำรวจตาย (พวกท่านลองคิดดูซิว่าทำไมพวกเราไม่ต้อง ติดคุก?)

แล้ว ตีกัน ในเกมส์ นะครับ!

ถรั่วซ์

• Jr. Member
  • **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 20:34:09 »
สุดท้ายแล้ว พวกท่าน ทุกๆ สมาคม ก็ เป็นฝ่าย ยอมรับ ออกมากันเอง ว่า

ศักยภาพน้อย มีปัญญา ตีกับ พวกผม ได้แค่ ในเกมส์!

พวกเรา ชิกาปุย มีมิตรภาพ เป็นหัวใจ ของสมาคม เสมอครับ

ถ้ามีใคร มาโจมตี คนของเรา พวกเรา ก็ ต้องออกหน้าปกป้อง นั่นคือวิธีคิด ของพวกเรา ชิกาปุย

นอกเกมส์ ผมทำธุรกิจ ทุกรูปแบบ พรรคพวกของผม ก็ เช่น สาวที่ขับCivic ชนรถตู้ตาย 9 ศพ แล้วสามารถกลับไป ลั๊ลล๊า ที่ซานฟรานซิสโก

กับ อีก หนึ่งหนุ่ม ที่ขับ เฟอรารี่ ชนตำรวจตาย
(พวกท่านลองคิดดูซิว่าทำไมพวกเราไม่ต้อง ติดคุก?)

แล้ว ตีกัน ในเกมส์ นะครับ!

อ่องั้นพวกเราไม่แปลกใจเลยคะทำไมพวกคุณสืบกมลสันดานมาจากใคร สันดานพวกนี้สืบต่อกันได้แม้จะไม่ผ่านทางสายเลือดก็ตาม
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

ยิ้มNIKEไปที`

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 20:35:32 »
5555555555555555555555555555
ขรรมจนสมองบวมละ  #038 #038 #038 #038

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 20:43:52 »
ปากก็บอกว่าขับเฟอรารี่ แต่จริงๆแล้วมือยังบิดเวฟ100อยู่เลยข่ากำ
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

ยิ้มNIKEไปที`

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 20:46:47 »
#วิกปลาดาวหนักมาก

dyl

• hancial
  • Hero Member
  • ฮันเชียล
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 20:47:48 »
สุดท้าย..คุณก็แค่โอ้อวดตระกูล
ศักยภาพทางปัญญาของคุณก็มีแค่นี้แหละค่ะ
คนเรามีดีไม่จำเป็นต้องโอ้อวดค่ะ มีแค่พวก..เท่านั้นที่ทำ
แล้วก็ ถ้าจะฟ้องฟ้องอะไรเราคะ คดีฆ่าคนตายในเกมเหรอ?
บอกตรงๆค่ะ ไร้สาระ..
กลัวจังเลย เชิญไปรับยาช่อง2ค่ะ
#ดิฉันรู้สึกขรรมหนักมากเลยค่ะ
สวัสดี.
 woon_bye
เป็นคนคนหนึ่ง

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 21:27:52 »
รวยอย่างเดวไม่ได้น่ะเนี่ย.....

ซานฟานซิสโก้อยุ่ประเทศไทย ป่ #038

Cheesetart

• ขาดความอบอุ่นเหรอ
  • Newbie
  • *
  • แดกชีสให้ขาเบียดไปลุยย
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 21:47:47 »
คุณศรุต บัวประเสริฐ ทางบ้านให้อภัยแล้ว กลับโรงพยาบาลกันค่ะ

CooNTz_RM

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 22:03:02 »
ผมจะจัดตาม อันดับ ใน เดือนนี้ นะ คับ พวก โกงบ้านโกงเมือง คนเค้าทำมาหากินดี ๆ ไปโกงเค้า พวกมีปมด้อยบ้านจนหรือเป็นลูกกะหรีนะคับ

อันดับ 1 คงหนีไม่พ้นใครที่ ไหนไอ่ Cat_Na ลูกกะหรีคนนี้นี้เอง zIz-I-BaRaGu-zIz หรือ zIz-I-AnImAl-zIz ตัวมันหมดเลยคับ โกงของมายาวนาน ใคร คบมันก็ ถือ ว่าโง่ ไป ในละดับ หนึ่ง เลย ละคับ อันนี้บอกตรง ๆ ทั้ง ตัวละครมัน ไม่ทำมาหาเเดรก อะไร โกงอย่าง เดียว วันๆเอาเเต่โกง ละวังด้วย นะ
ใคร รับมันหรือ มีมันในกิล ก็ ละวัง หน่อยนะ ผมบอกไว้เลยว่า อย่าไปคบเถอะ พวก โกงอย่างงี้ ด่าไปก็เเค่ นั้น เดิน หน้าตาเฉยในเมือง ไม่รู้ว่าคนเค้า จะว่ายังไง สวะจริง ๆ

อันดับ  2 ผู้ที่มี  สกิว ปาก C3ระดับ 10 nut_ptince / เผ่ามันชื่อ PoKKent_Pircer  หัวกิล 16คนกาก ดูจากชื่อมันเเล้วไม่หน้าหาเงินด้วยตัวเองเลย นอกจากโกง เค้า มา  g#040 เอาง่าย ๆ นะ ดูปาก นิดชา นะค๊ะ ค ว ยยย  g#008 ลูกกระหรีกลับชาติมาเกิด จริง ๆ มิงนี้ มิงรอดู นะ บาปกรรมมันมีจริง  woon_555

อันดับ 3 โกงทั้งกิล มันเลยไอ่นี้นะ คับ ชื่อ 191-..llSJ-..-llSJ..-191 เป็นหัวกิล ชมรมคนรักอาสุรา มันชอบ หลอกเด็กให้เข้ากิล จะให้นั้นให้นี้หรือจะพาเวล สาระพัดของมัน จาดนั้นตี สนิทเเล้วยืมของ ไป ไม่คือ เเล้วเเตะออกกิล เเล้ว คนในกิลมันก็ ชอบ -0 เงิน ตอนเดล หรือ ห่อฟ้าทำมาหากิน อะคับ โกงทั้งกิล จริง ๆ

อันดับ 4 Zz-Bleah-LnW-zZ ดูจาก ชื่อเเม่ค้าเเละพ่อค้ารู้จักกันดี คับ ชอบ -0 หรือ เอาของออก คับ  พวกนี้ จะหากินได้ กับพวกที่เล่นใหม่ ๆ ระวัง ให้ ให้ดูดี ๆก่อน เดล ของ คับไม่ต้องรีบ

อันดับ 5  -oOGL_4Oo-  ห่อฟ้า คับ อันนี้น่า เตือนใจ พวกห่อฟ้า นี้ ผมคิดว่าอย่าไป ซื้อเลยไม่เเน้นอน พวกทำมาหากิน มันมีหลายรูป เเบบจริงๆ คับ มันขึ่นอยุ๋ ที่ตัว เรา จะ อยาก ได้ ขอที่ ห่อเหลื่อ ที่เเน้นอน กับ ห่อ ฟ้า ไม่รู้ ว่าอะไรเลย ไปทำไม มันโกงด้วยวิธีการเเบบ บ้าน ๆ หลอกขายของเเล้วห่อฟ้า

อันดับ 6  KangZeeZa  อย่า ไปคบมันเลยคับ มัน ยืมของไป เเล้วคืน ชาติหน้า คับ นิสัย หมา ๆ จริง ๆ

อันดับ 7 .com. / _com_  ไม่เห็น หน้า มันนาน ละ เเต่ โกง จริง ๆ ปิดเทอมนี้ มันน่าจะมา พวกเด็ก หัวเกรียน

อันดับ 8 ชื่อฟรั่ง หัวกิลมาร อันนี้ ผมคงมาไม่ทันเค้าหรือยังไง นะ คน ร้องเรียนให้เอา ลง เยอะ อันนี้ จริงไม่ จริง ขอข้อมูลด้วยนะ จะพิมพ์ ลงตีเเพ่

อันดับ ต่อ ไป ก็ เเล้ว เเต่ พวกคุณ จะ ให้ข้อมูล อันเป็นความ จริงเเก่ ผม ผม จะเอา มา ตีเเพ่ สู้ สังคมให้พอได่ รู้ กัน บ้าง นะ ตับ

อันนี้ เเถม ชื่อ MilkDemon มันชื่อบัว กิล ชิก้าปุย มันม่ได้ โกงอะไร คับ เเต่ผม คิดว่า มันเป็น ประสาท  woon_sunny อันนี้คงจะจริง คับผม   

หมายเหตุ  /  การเดลของ เเลกเปลียน ทุกครั่ง ให้ ใจเย็น ๆ อย่าใจ ร้อน เพราะคุณ อาจจะโดนโกงได้
                    /  ในราย ชื่อ ที่ ว่ามา ผม ตรวจ สอบ เเล้ว ว่า กระทำการโกง จริง ๆ ไม่ได้ ใส่ ร้ายหรือให้ร้ายผู้ใด คับ
                   / รายชื่อ ที่ว่า มา ใคร มีใน ช่องเพื่อน หรือ กิล ผม คิด ว่า ลบ ออกไม่ก็ เงิกติดต่อได้คงดี คับ อย่าให้พวกโฏง มีที่ยืน ในสังคม เกมส์จะดีขึ้น
                   /  ราย ชื่อ จะ อัฟ ทุก ๆ อาทิต หรือ 1 เดือน อย่าต่ำ
                   /  ที่ ผม ว่ามาทั้ง หมด เพื่อ เป็น ประโยชน์ เเก่ คน เล่นให้ ช่วยได้ มาก ไม่ก็ น้อย เเล้ว เเต่ ใคร จะ ศึกษา คับ

สนับสนุด โดย ซีม่าโรชันผมรู็ คุณก็ใช้ เจ้าของเดียวกันกับเย็นเเต็กซ์ ผม KC-L3 ก็ อยากจะเห็นสังคมเกมส์ทีผม เล่นมันดีขึ้น อะคับ พวกโกงเดินวอนเมือง
                   ไร้กฏระเบียบ  สุดท้าย ผม ก็ ยกมือ สาธุ ขอให้ บาปกรรม ที่ได้ ทำไว้ ของพวก มัน เกิด ผลให้ พวกมัน ทุกข์ บ้างก็ดี คับผมเชื่อ ว่าปาบกรรมซักวันคงได้รับ
    เซิฟ PK อาสุรา     เเค่ขอทาน By.พรรคกระยาจก  เล่าสู่ กันฟัง   woon_bye woon_bye woon_bye

นี้มันมีชื่อสวรรค์ด้วยน้ะนี้

ศรุต บัวประเสริฐ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 01:06:17 »
ถึง คุณผู้หญิง ที่บอกว่า ผมโอ้อวดตระกูล

ก็สังคม ในชีวิตจริง ของผม เป็นสังคม แบบนี้ ครับ
บรรดาผู้หลักผู้ใหญ่ ในจังหวัด ของพวกท่าน ต่างก็ ร่วมทุน ทำธุรกิจ กับพวกผมทั้งนั้น
ไม่มีผู้ใหญ่คนไหน หรอกครับ ที่จะไม่มีธุรกิจ และมือสะอาดจริงๆ คนพวกนั้น สร้างภาพ ได้เก่ง ยิ่งกว่านักแสดง ในทีวี หลายเท่า
ยกตัวอย่างเช่น ถ้าบ้านของพวกท่านโดนงัด หรือรถยนต์ ของพวกท่านหายไป
พวกท่าน จะไม่ไปแจ้งความ กับตำรวจ ได้หรือ?
ผมเองก็เป็นลูกตำรวจคนนึง ธุรกิจ ที่สามารถสร้างรายได้อย่างมหาศาล มีเครือข่ายโยงไย ไปทุกจังหวัดครับ พวกท่านเอง ก็น่าจะพอทราบ
ผู้ใหญ่ในทุกจังหวัด ต่างก็รู้เห็นเรื่องนี้ดีครับ ที่คุณผู้หญิงบอกกับผมว่า คนมีดี มักไม่อวด คนพวกนั้น เป็นนักแสดง นอกจอทีวี ทั้งนั้นครับ
คุณผู้หญิงลองสังเกตุดูดีๆสิครับว่าบรรดา สมาชิกสภาจังหวัด และสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร ที่บ้านของคุณผู้หญิง ต่างก็มี ธุรกิจกันทั้งนั้น
ถ้าบุพการีและตัวของคุณผู้หญิงเอง ต้องไปเจอหน้ากับ คนพวกนั้น แบบจังๆ ไม่ยกมือไหว้ ไม่ต้องเรียกคนพวกนั้นว่า ท่าน ได้หรือครับ?
หยุดหลอกตัวเองกันได้แล้วครับ คนดี มันไม่มีอยู่จริง หรอก นะ!

นักเรียนมัธยม นักศึกษามหาวิทยาลัย พนักงานบริษัท และข้าราชการระดับล่าง อย่างพวกท่าน ที่มาเล่นเกมส์นี้
ก็ ไม่สามารถ เปลี่ยนแปลง จังหวัด ของพวกท่านให้ดีขึ้นไม่ได้หรอกครับ!

ผมเป็นคนตรงไปตรงมา ไม่มีเหตุผล ที่จะต้องมานั่ง สร้างภาพ เพราะผมไม่เคยเป็นคนดี เลยแม้แต่วินาทีเดียว ของชีวิต (และพวกท่านก็ ไม่มีปัญญามาเอาชีวิตผมไปได้อยู่แล้ว)
ธุรกิจ ในชีวิตจริง ของผม จะต้องอาศัย การเลี้ยงคนใว้มากๆ มีที่ปรึกษามากๆ โดนเฉพาะทีมกฏหมาย

ส่วนในเรื่องของ การฟ้องร้อง คุณผู้หญิง กำลังเข้าใจผมผิดนะ
พวกเรายังไม่เคยเจอกัน นอกเกมส์ ผมยังหาเหตุไปฟ้องร้อง
นักเรียนมัธยม นักศึกษามหาวิทยาลัย พนักงานบริษัท และข้าราชการระดับล่าง อย่างพวกท่านไม่ได้หรอกนะ
(ถ้าพวกเรา ออกมาเจอกันนอกเกมส์ แล้วพวกท่านมีพฤติกรรม ที่ส่อไปในทาง หมิ่นประมาท ผมก็ว่าไปอย่าง)

ทุกท่านที่เข้ามาอ่านบอร์ดนี้ เพราะ อยากทราบว่าใครโกงบ้าง จะได้ระวังตัวเอาใว้
แต่ในเมื่อ คุณกำพล เจ้าของบอร์ดนี้ ทั้งๆ ที่ตัวเค้าเอง ก็เคยร่วมล่าบอส กับพวกที่อยู่ในรายชื่อ ที่เค้า นำออกมาแฉ ด้วยซ้ำ มันไม่มีความน่าเชื่อถือหรอกครับ
โจมตีว่าผม เป็นโรคประสาท ซึ่งการเป็นโรคประสาทของผม มันก็ไม่ได้ผิดกฏหมาย สากลเลยนะ

ในส่วนที่ ผู้หญิงของผมไปโกงของพวกท่านมา ผมก็ได้ประกาศไปอย่างชัดเจนแล้ว ว่า
ให้มาตีผม ได้หมด ทั้งในเกมส์ นอกเกมส์ หรือจะไปแจ้งความดำเนินคดี กับทางดีเอสไอ เลยก็ได้
เพราะถ้า ทางพวกของคุณผู้หญิงเอง ทราบกฏหมาย อยู่บ้าง
ก็น่าจะทราบดีว่า การโกงไอเท็มในเกมส์ มันเข้าข่ายลักทรัพย์ ถือเป็นความผิดทางคดีอาญา
ซึ่งทางผมเอง ก็ยังไม่ทราบเลยด้วยซ้ำว่า ทีมกฏหมายของผมจะชนะพวกท่านได้ รึป่าว ถ้า น้องๆ ที่ผมดูแลอยู่ ทำผิดจริง!

MilkDemon

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 02:56:12 »
ถึง คุณผู้หญิงทุกท่าน ในสมาคม น๊อกเซี๊ยส

ผมไม่เคยทราบหรอกนะว่า พวกคุณผู้หญิง ไปมีเรื่องอะไรกับ ผู้หญิงของผม นักหนา

ต่อไปผมคงไม่ตีแล้วหล่ะ สมาคม น๊อกเซี๊ยส มีแต่ผู้หญิง และแฟนของคุณผู้หญิง สุภาพมากด้วย (แต่ถ้าในเกมส์ มาหยาบคาย ผมก็คงต้อง ตีนะครับ)

ความรู้สึกที่แท้จริง ของคุณผู้หญิง ทุกท่าน ก็ ถูกบรรยาย ใว้ใน บอร์ดสมาคม ของทุกท่าน นั่นแหละครับ

พวกคุณผู้หญิง น่าจะโกรธและแค้นผม ไม่น้อย เลยนะ ถึงกับเก็บเอาไปบ่น ในบอร์ดสมาคม ของตัวเองว่า

จะขับรถชนผมให้ตาย จะย่ำให้มิดไมล์ ผมให้เกียรติผู้หญิง เสมอครับ ผมจะนั่งเฉยๆ รอจนกว่ารถของผมจะพัง

ศบ 1818 กรุงเทพมหานคร เรียนเชิญย่ำให้มิดไมล์ ชนรถของผม ให้พังให้ได้ ผมจ่ายค่าซ่อมเอง จะคอยเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ นะ!

RoDMaYiz.

• **
  • ให้เธอเจอใครที่ดีกว่า ' ฉัน !
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 04:05:22 »
ผมนี่ตามเป็นการ์ตูน ช่อง 9 เลย ขอ EP .3 ด้วยน๊า 5555 สนับสนุน ขอให้ทำอีกเรื่อยๆคับ อย่าให้คนโกงมีที่อยู่ !!

_GuarDian_

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 04:13:13 »
ผมนี่ตามเป็นการ์ตูน ช่อง 9 เลย ขอ EP .3 ด้วยน๊า 5555 สนับสนุน ขอให้ทำอีกเรื่อยๆคับ อย่าให้คนโกงมีที่อยู่ !!
ขอบคุณ คับ ผม

_GuarDian_

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 04:14:49 »
ขอบคุณ คับ ผม
ผมก็คิดเหมื่อนนายเเหละอยากติดตามต่อพวกโกงจะได้ไม่มีที่ยืน