GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม : มหาศึกพิชิตกองทัพอมตะ

บุคคลทั่วไป · 39 · 12433

ADox

• Administrator
  • Full Member
กิจกรรมในวุ้นโลกาจะมีเรื่อยๆ ครับ
แต่แจกหมวกจะมีเฉพาะเสาร์-อาทิตย์ นี้ครับ
ห๊ะ
วันอาทิตย์ เลื่อนเวลาเป็น 20.00-21.00 แล้วนะครับ

ADox

กิจมันหมดวันไหนคับ อยากรุ้ woon_huh
มีเรื่อยๆ ครับ ทุกเสาร์-อาทิตย์
แต่แจกหมวกแค่ เสาร์-อาทิตย์ นี้ครับ  g#001

- OneM | Az -

• Newbie
  • *

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
เสาร์-อาทิตย์ สอบแกทแพท g#002

สู้ ๆ ครับ

แต่ ............ สอบเสร็จมาเล่นเลยครับ วันอาทิตย์ ^^  woon_love

卍━Çℓǿωи━卍

• Jr. Member
  • **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
กิจกรรมในวุ้นโลกาจะมีเรื่อยๆ ครับ
แต่แจกหมวกจะมีเฉพาะเสาร์-อาทิตย์ นี้ครับ

แจกอย่างอื่นสินะ g#005

KingPPK

• Newbie
  • *
  • ไม่ได้เก่ง ไม่ได้เทพ
 woon_love woon_love เมื่อกี้เพิ่งเล่นมา คำถาม 1.สมมุตื ว่าได้ อันดับที่ 1 ได้รางวัลเดียวหรือ ได้รางวัลอื่นด้วย เช่น top 10 top 100 ไรงี้
2.สมมุติว่า เล่นวันเสาร์ ด้วย วันอาทิตย์ด้วย ได้ 2 รางวัล เลยไหมครับ (เช่น วันเสาร์top 10  วันอาทิตย์ top100 วันจันทร์ ได้ ยาคูณ 6ขวด ใช่หรือปล่าวครับ)  woon_555 woon_555

awesone

• Newbie
  • *
แล้วจะรู้ได้ไงว่าเราอยู่ที่อันดับเท่าไหร่ สามารถดูได้ที่ไหนนนน woon_huh woon_huh woon_huh

ปล.กิจกรรมหนุกดีครับ แก้แค่แลคกับหลุดบ่อยพอครับ woon_love woon_love

ADox

woon_love woon_love เมื่อกี้เพิ่งเล่นมา คำถาม 1.สมมุตื ว่าได้ อันดับที่ 1 ได้รางวัลเดียวหรือ ได้รางวัลอื่นด้วย เช่น top 10 top 100 ไรงี้
ที่ 1 จะได้ 3 รายการดังนี้ ครับ
 - รางวัลที่ 1
 - รางวัล top 10
 - รางวัล top 100

2.สมมุติว่า เล่นวันเสาร์ ด้วย วันอาทิตย์ด้วย ได้ 2 รางวัล เลยไหมครับ (เช่น วันเสาร์top 10  วันอาทิตย์ top100 วันจันทร์ ได้ ยาคูณ 6ขวด ใช่หรือปล่าวครับ)  woon_555 woon_555
ใช่ครับ

ADox

แล้วจะรู้ได้ไงว่าเราอยู่ที่อันดับเท่าไหร่ สามารถดูได้ที่ไหนนนน woon_huh woon_huh woon_huh

ปล.กิจกรรมหนุกดีครับ แก้แค่แลคกับหลุดบ่อยพอครับ woon_love woon_love
ปัจจุบันยังไม่มีนะครับ ต้องลุ้นเอาโดยดูจากแต้มสูงสุด
ทางทีมงานจะปรับปรุงระบบเรื่อยๆครับ ตอนนี้อาศัยปิด effect เพื่อลดอัตราการหลุดไปก่อนครับ

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
กิจนี้ผมชอบนะมันส์แบบมั่วๆดี  woon_555 woon_555

แต่ว่าเจ้าทุยอยู่ไหน ไม่เคยเจอมันซักที woon_cry woon_cry

KingPPK

• Newbie
  • *
  • ไม่ได้เก่ง ไม่ได้เทพ
ตรวจสอบผู้ได้รางวัลที่ไหน ?  woon_huh ของรางวัลส่งกี่โมงครับ ? รอยาเวล  woon_love  woon_sunny

awesone

• Newbie
  • *
สงสัยจริงๆครับทีมงานจะแจกของรางวัลแล้วทีมงานรู้คะแนนของผู้เล่นหรอครับ? woon_huh ถ้ารู้แล้วทำไมถึงไม่มีการแจ้งให้ผู้เล่นทราบล่วงหน้า เพื่อความโปร่งใสว่าไม่มีเด็กเส้นหรืออะไรบลาๆ woon_555 woon_555

แล้วของรางวัลจะเข้าตัวละครกี่โมง?  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

ปล.ช่วยตอบหน่อยนะครับ 

ADox

สงสัยจริงๆครับทีมงานจะแจกของรางวัลแล้วทีมงานรู้คะแนนของผู้เล่นหรอครับ? woon_huh ถ้ารู้แล้วทำไมถึงไม่มีการแจ้งให้ผู้เล่นทราบล่วงหน้า เพื่อความโปร่งใสว่าไม่มีเด็กเส้นหรืออะไรบลาๆ woon_555 woon_555

แล้วของรางวัลจะเข้าตัวละครกี่โมง?  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

ปล.ช่วยตอบหน่อยนะครับ
วันนี้เผอิญว่าทีมพัฒนาหยุดงานนะครับ ทางทีม GM ได้แจ้งผ่านทาง fanpage แล้วครับว่าขอเลื่อนวันแจกรางวัล เป็นวันอังคาร ขออภัยด้วยครับ
ปล.ส่วนเรื่องว่าทำไมไม่สามารถให้ดูคะแนนได้ทันที เนื่องจากเป็นระบบใหม่ที่ทำขึ้นครับซึ่งระบบจัดอันดับคะแนนยังไม่มี มีแค่ส่วนเก็บข้อมูลของทุกคนไว้แค่นั้นครับ

optopuselo

• Newbie
  • *
คือจะประกาศคะแนนของวัน เสาร์ อาทิตย์และแจกของวันอังคารวันเดยวกันเลยใช่ไหมคะ g#025