GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 14 มกราคม 2558 "

บุคคลทั่วไป · 39 · 7275

- OneM | Az -

• Newbie
  • *
นั่นไง เอาหาครูฝึกออก ไม่ชอบเลยไปไหนไม่ได้ไหนบอกทีสิให้ผมไปยังไง woon_huh
 g#040 g#040 g#040

# g#046 พัฒนาให้ดีขึ้นไม่ใช่แย่ลง #038 g#004 g#037 .

Opur

• Jr. Member
  • **
นั่นไง เอาหาครูฝึกออก ไม่ชอบเลยไปไหนไม่ได้ไหนบอกทีสิให้ผมไปยังไง woon_huh

ซื้อคาถาพากลับ เติมซื้อใบวาปเช่า เติมซื้อใบคาถาพาไปเมือง อะไรประมาณนั้น มั้ง woon_5555

blackcatXII

• **
  • ความขี้เกียจคือสิ่งที่แข็งแกร่งที่สุด.. รองจากโลลิ

ซื้อคาถาพากลับ เติมซื้อใบวาปเช่า เติมซื้อใบคาถาพาไปเมือง อะไรประมาณนั้น มั้ง woon_5555

เราเดินจากเรดไปฟอทได้ตั้งแต่เวล 28 เวล 38 เดินไปที่เปลี่ยนชาป/วิได้ หลังจากนั้นก็เดินได้เรื่อยๆจนครบทุกแมพ -*-
ที่เดินได้ไม่ใช่เพราะมีคนพานะ... 'หลงจนจำได้' //นั่งรถไฟไปสิ ไปได้แทบทุกที่ละ แต่เปลืองตังค์

- OneM | Az -

• Newbie
  • *

เราเดินจากเรดไปฟอทได้ตั้งแต่เวล 28 เวล 38 เดินไปที่เปลี่ยนชาป/วิได้ หลังจากนั้นก็เดินได้เรื่อยๆจนครบทุกแมพ -*-
ที่เดินได้ไม่ใช่เพราะมีคนพานะ... 'หลงจนจำได้' //นั่งรถไฟไปสิ ไปได้แทบทุกที่ละ เปลืองตังค์
ขอบใจมาก หายโง่ละ g#019 g#019 g#019

# g#046 พัฒนาให้ดีขึ้นไม่ใช่แย่ลง #038 g#004 g#037 .

monarch172572

• **
เค้าขอปุ่มหาครูฝึกคืน =_________________= g#016

ช่ายๆ เวลาไปเกรียนหน้าไชร์จะได้สะดวก  woon_angry woon_angry woon_angry

blackcatXII

• **
  • ความขี้เกียจคือสิ่งที่แข็งแกร่งที่สุด.. รองจากโลลิ

ที่เดินได้ไม่ใช่เพราะมีคนพานะ... 'หลงจนจำได้' //นั่งรถไฟไปสิ ไปได้แทบทุกที่ละ เปลืองตังค์
ขอบใจมาก หายโง่ละ g#019 g#019 g#019

ไม่เป็นไรๆ เรื่องแค่นี้ ไมถึงกับต้องขอบคงขอบคุณเลยด้วยซ้ำ  g#004
เดินทางระวังตัวด้วยนะ ช่วงนี้มอนมันชุกชุม เดะโดนมอนซัดตาย เหมือนเบอพี่เราตอนนู้นอ่ะ สู้ยิบ 3 ครั้ง หลั่งเลือดสังหารอีก 2 แต่ครั้งสุดท้ายวืด ก็... นะ โดนวุ้นตีตาย ไม่มีไรมาก โชคดีละกัน.

blackcatXII

• **
เค้าขอปุ่มหาครูฝึกคืน =_________________= g#016

ช่ายๆ เวลาไปเกรียนหน้าไชร์จะได้สะดวก  woon_angry woon_angry woon_angry

ผมขอวาปไปอะคาไชร์ฟรีก็พอคับ พักหลังๆมารู้สึกจะมีแต่คนนัดเดลของตรงนั้นคับ

Jimmy'

• Full Member
อยากได้วาบหาครูฝึกคืน เเล้วเอา เรียนทักษะ กับ เปลี่ยนอาชีพ ออกเเทนได้ไหม  woon_cry woon_cry

Sima-Yi

• Full Member
อยากได้วาบหาครูฝึกคืน เเล้วเอา เรียนทักษะ กับ เปลี่ยนอาชีพ ออกเเทนได้ไหม  woon_cry woon_cry

มันก็วาปได้ปกติน่ะไม่ได้เปลี่ยนแปลงเลย แค่มันสะดวงในการอัพสกิลและวางแผนในการอัพมากขึ้น(แต่ก็พากันอัพสกิลผิดอยู่ดี *.*)

 ผู้ บ ริ โ ภ ค 

• Newbie
  • *
จะให้เติมอย่างเดียวเลย เกม นี้  อะไร เล็กๆ น้อยๆ น่าจะให้ผู้เล่นมั่ง ตัด หาคูรฝึกออก
เพื่อ อะไรคับ จะให้ผู้เล่น เติมไอเทม เดินทางหรือคับ หรือว่ามันบัค หรือจงใจ การุณา
อธิบาย ให้ผู้เล่นทราบด้วย คับ มันไม่ได้อยู่ในรายการอัฟเดท เลย

comsun33

• Newbie
  • *
จะให้เติมอย่างเดียวเลย เกม นี้  อะไร เล็กๆ น้อยๆ น่าจะให้ผู้เล่นมั่ง ตัด หาคูรฝึกออก
เพื่อ อะไรคับ จะให้ผู้เล่น เติมไอเทม เดินทางหรือคับ หรือว่ามันบัค หรือจงใจ การุณา
อธิบาย ให้ผู้เล่นทราบด้วย คับ มันไม่ได้อยู่ในรายการอัฟเดท เลย

2. ปรับปรุงระบบสอนผู้เล่นใหม่ ดังนี้
เพิ่ม "ลูกศรนำทาง" เมื่อมี Quest ที่เรากด "ติดตาม"
ถ้าอยู่ในแผนที่ที่ตรงกับ Quest ที่เรากด "ติดตาม" จะมีกรอบกระพิบบน minimap ว่า Npc Quest  อยู่ตรงไหน
แก้ไข Quest บน Training Ground ไม่ต้องเปิดแผนที่ค้างไว้
เอาปุ่มวาปหาครูฝึกออก

จริงๆถ้าไม่อคติมากนะ นั่งรถไฟก้อไปได้ทุกเมืองนี่ครับ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
เหตุผลที่ : เอาวาร์ปหาครูฝึกออก เพราะ สามารถเรียนสกิลได้ทันทีไม่ต้องไปหาครูฝึกแล้ว ครับ  woon_sunny

--GameZ"

• **
เหตุผลที่ : เอาวาร์ปหาครูฝึกออก เพราะ สามารถเรียนสกิลได้ทันทีไม่ต้องไปหาครูฝึกแล้ว ครับ  woon_sunny
โด่วว  g#003 g#003

-IlI_TimeThai_IlI-

• **

วาปฟรี อดเลย woon_cry