GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานเห็นแก่เงิน นะครับ

รอคำตอบอยู่ นะ แค่เพิ่มพลังโจมตีเวท มืด ไม่มี ผลกับอาชีพอื่นมากมายหรอก มั้ง แค่ใส่ เวล ใส่ฆ่าคนบ้าง

ดันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

oposra

• Full Member
ถ้าทีมงานไม่เห็นแก่เงิน บริษัทก็แย่สิครับ g#017 g#017 g#017

ถ้าทีมงานไม่เห็นแก่เงิน บริษัทก็แย่สิครับ g#017 g#017 g#017

ก็บอกให้ ทำระบบ ของแรร์ สามารถตั้งราคาโซล ได้ทำไมไม่ทำละ มีคนเสนอไปตั้งเยอะ  ทำแบบนี้ไปเลย หรือไม่ก็ ตั้งกฏเลย ไม่มีโซล 20 เคเข้า พีเคไม่ได้

ใช่สิครับ ลูกกระจ๊อก อย่างพวกไม่มีกิล มัน เสนออะไรไป ทีมงานมันไม่เคยมาเห็นหัวหรอก ไม่เหมือนพวก มหาอำนาจทั้งหลาย เสนออะไรไป ทีมงานจัดให้เพียงข้ามคืน

เวลามีคน มาเสนออะไรที่ขัดกับผลประโยชน์ ตัวเองหน่อยก็ ขวาง คนที่ ไม่เติมเกม นี้ มันไม่มีสิทธิ์ เล่นใช่ไหม ได้ เดี๋ยวจะได้ไปประกาศให้รู้กันทั่วหน้า

เกมอสุรา ไม่เติม อยู่ไม่ได้  เป็นเกมสำหรับคนรวยเท่านั้น

Gary #.

• Jr. Member
  • **
บ่นไรกันวะ เล่นๆ ไปดิ เติมไม่เติมก็เรื่องของคุณ เรื่องมากทำไม ผมก็ไม่เติม ไม่เห็นเดือดร้อนอะไร ลงแบทโดนตีก็ออกหนี ไปเวล ไปเดินชมนกชมไม้ สนุกดี ไม่เห็นต้องมานั่งบ่นคุอะไรเลย

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
เเต่เราว่านะเเรร์วอผู้สื่อก็สมควรใส่ได้นะเซตวอด้วย

กี่วันแล้ว ดันเรื่อยๆ นะ

อย่ามาแกล้งเป็นไม่อ่าน นะครับ ทามะ

monarch172572

• Jr. Member
  • **
ไม่ใช่ไม่อ่าน แต่ไม่รู้จะแถยังไง (แรงไปป่ะ)  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555