GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รู้ตัวว่ากาก แต่ไม่น่ามาซ้ำเติม TT(นรก)

Rock_Boy

• Newbie
  • *
เคยโดนเหมือนกันอ่ะ โดนวันนี้เองสดๆ
แค่อยากจะ ระบาย เท่านั้น
คนในกิล มา ตอกย้ำซ้ำเติม แถม+หยาบ อีก
หัวอกเดียวกัน woon_hurt

oh_RaymonDD

• Full Member

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
น่าสงสารแต่เซิฟมันก้อบอกอยู่แล้วครับว่าผู้แข็งแกร่งเท้านั้นที่จะอยู่รอด ถ้าไม่แข็งแกร่งพอหรือไม่อยากโดนตอกยํ้าก้อย้ายไปเซิฟอื่นสิครับคุณ เปลืองเนื้อที่บอดครับ

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
น่าสงสารแต่เซิฟมันก้อบอกอยู่แล้วครับว่าผู้แข็งแกร่งเท้านั้นที่จะอยู่รอด ถ้าไม่แข็งแกร่งพอหรือไม่อยากโดนตอกยํ้าก้อย้ายไปเซิฟอื่นสิครับคุณ เปลืองเนื้อที่บอดครับ
เมาตีนป่าว นั้นเซิร์ฟนรก

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
 woon_shock woon_shock เออว่ะลืม =.= ไม่ได้เมาตีนโว้ย 
seed ah นี่ใครหัวกิลเหรอ เห็นพี่แบ้งหัวกิลเลิฟคลับเขาหายไปเลยอ่ะนาย icu

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
woon_shock woon_shock เออว่ะลืม =.= ไม่ได้เมาตีนโว้ย 
seed ah นี่ใครหัวกิลเหรอ เห็นพี่แบ้งหัวกิลเลิฟคลับเขาหายไปเลยอ่ะนาย icu
ตายเเล้ว  woon_sunny woon_sunny
มันเล่นตัวใหม่อยู่อะ

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
กัสปั๊มบอดหรอ

full member  อีกยาวเลยแกเอ๋ย  #038
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

TAMA

• Sr. Member
จากการตรวจสอบรูปหลักฐาน ทีมงานพบว่าคุณเป็นผู้เอยประโยค "กาก" นะครับ