GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 14 พฤษภาคม 2557 "

บุคคลทั่วไป · 42 · 9536

เราเก๋าอ่ะนาย

• Jr. Member
  • **
เวียนทงเวียนเทียนไม่มีส้นตีนไรเลยนะนาย
สงสัยไปอยู่อังกิดนาน  เลยไม่คุ้นประเพณีชาวพุทธ  g#015

k;;

• Newbie
  • *
กิจหายหมด โปรเติมตังก็ไม่มี ตอนนี้เหลือแค่ตู้หยอดไข่?
มีโปรเติมตัง คนจะได้มีแรงจูงใจหน่อย
ปล.ของโซลใช่ว่าจะถูกเลยแฮะ ตุ้หยอดไข่ หยอดแต่ละทีก็แพงใช้ย่อย  g#015

supperkim

• Newbie
  • *
 woon_555 ก็นะเราต้องทำใจกันนะครับ GM มันคนละยุค ตอนี้เค้าเน้นทำตังจากตู้ อะไรๆ ก็ตู้ ครับจะไปถามหา กิจมันไม่มีเเลวล่ะครับ โปรเติมอ่าไปคิดเลย เเถมเยอะเดียขาดทุน *-*
ช่วยเก็บเอไปเป็นกาบ้านมั่ง็ไดนะครับ จากคนที่เคาถาหา กิจ /โปรกัน นิ หยอดตู้ได้ ยาขยะ มันไม่ได้คุ้มเลย

yongthunder

• Newbie
  • *
เริ่มเล่นเกมส์นี้มาที่แรก เติมเดือน500-1000
ตอนี้เหลือเดืน50ละ ไม่มีกิจน่าเติม ไม่มีโปร
เติมไปก็ไม่รุจะซื้อไร บอสก็ของถูกขายไม่ออก
สัตว์ขี่ก็ ไม่คุ้มรางวัลปลอบใจ ขยะ g#011
รอดูจีไปอีกซักพัก ถ้ามีแต่ไรแบบนี้ก็ ล่าก่อน
อสุรา 5ปี แห่งความหลัง woon_bye

ป.ปูม

• **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
พีเวียส มินิบอส หายากพอๆกะวุ้นเทพ ขนาดมันมีแค่ 4-5 แมพ แต่ก็ดีแระ จะได้หมดบอท ชาปไป 555  g#016
(จากการอัฟเดท แพทนี้ มี ถูกใจที่สุดก็ แก้ปัญหาเรื่องการออโต้ ดรอปของนี่แหล่ะ)  g#039

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

OrChidS

• Full Member
เราไทยพุทธจริงหรือ ลืมกิจกรรมวันสำคัญทางศาสนาหมด
เทศกาลอื่นๆ ที่ไม่ใช่ของไทย มีมากจริง

__Chinnamon-

• Newbie
  • *
ชาตินี้ไม่เคยเจอพีเรียส  g#003
รีชีพอยุไหนนนนนนนนนน

สะเด้ย.

• **
พีเวียสบอกตรงๆ เล่นเกมมาเป็นจะปีนึงได้ละ ไม่เคยเหนเลย หายากกว่าวุ้นเทพอีก g#023 g#023 g#023 g#023 g#023 g#023

Zey จี:3

• .Zey. Super Gang♥
  • Newbie
  • *
  • .Zey. Super Gang♥

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • Full Member
  • ไม่เสือกสิครับ
เวียนทงเวียนเทียนไม่มีส้นตีนไรเลยนะนาย
สงสัยไปอยู่อังกิดนาน  เลยไม่คุ้นประเพณีชาวพุทธ  g#015
g#004

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ขอเพิ่มคำอธิบายของบอสได้่ไมค่ะ คือเกิดในแผนที  ที่ราบลุ่มบางกระท่อมเขตที่ 2 - 5 เลยทุกแมพ หรือสุ่มเหรอค่ะ

สุ่มครับ

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed