GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คือสงสัยนะกรณีแบบนี้คือ?

LostArt

• Newbie
  • *
Occii Pun
อย่าคิดว่ามึงเก่งมากนะหลบอยู่แต่ข้างหลังตัวจริงคงไม่มีใครคบอะ
ก็อย่าเอาปมตัวเองมาพูดสิคะ แฮ่ๆ

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • Full Member
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
ต้องการอะไรวะถ้าไม่เล่นเกมก็อยู่เงียบๆไปเหอะแม่ง
รู้สึกคนนอกเยอะเหลือเกินนะแหม่
มึงมันกระจอก

งืม

• ฮี่ฮี่
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
Occii Pun
อย่าคิดว่ามึงเก่งมากนะหลบอยู่แต่ข้างหลังตัวจริงคงไม่มีใครคบอะ
ก็อย่าเอาปมตัวเองมาพูดสิคะ แฮ่ๆ

มึงจะ คะ หรือจะ ครับ เอาซักอย่างดิวะ ไอควาย ไอโง่โอตาคุ ไอตัวผิดเพศ เสนียดจริง

untitled

• Sr. Member
ในทวิตเตอปากดีในเฟสนี่พอรู้ตัวว่าจะโดนถ่ายรูปไปทำตัวเป็นนางเอกเสแสร้งจิงนะมึงวันๆคงนั่งเย็ดแต่การ์ตูนลองเจอควยแบบจิงๆบ้างมะ

สะเด้ย.

• Jr. Member
  • **
Occii Pun
นิวบี้ละปากใหญ่ เอาไอดีหลักมาตอบบอร์ดเลย pm เบอร์โทรมาก็ได้ง่ายดี เดวโทรไปหา

งืม

• ฮี่ฮี่
เสียเวลาด่าพวกกะจอก แค่เพศตัวเองมึงยังสับสน มึงจะเอาไงกับชีวิตมึงแน่คะเนี่ย 
เล่นดราก้อนเนสก้ลง mod น่าสงสาร ไม่มีปัญญาซื้อแฟชั่นเหรอ

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
เรียกเรตติ้งเกมจะเปนนิวบี้ได้ต้องสมัครไอดีเกม
มึงมันกระจอก

งืม

• ฮี่ฮี่
อ่าวอีดอก อีตัวผิดเพศ มึงไม่แถต่อแล้วเหรอหน้าโง่

tempesta

• Newbie
  • *
เสียเวลาด่าพวกกะจอก แค่เพศตัวเองมึงยังสับสน มึงจะเอาไงกับชีวิตมึงแน่คะเนี่ย 
เล่นดราก้อนเนสก้ลง mod น่าสงสาร ไม่มีปัญญาซื้อแฟชั่นเหรอ

ขอโทษนะคะ เราว่าอันนี้คงไม่เกี่ยวกับประเด็นที่ถกกันอยู่หรือเปล่า?

งืม

• ฮี่ฮี่

ขอโทษนะคะ เราว่าอันนี้คงไม่เกี่ยวกับประเด็นที่ถกกันอยู่หรือเปล่า?

ไม่เกี่ยวเหรอ คะ กับ ครับ เอาซักอย่างสิแจ้ะ เปนติ่งโอตาคุยังเสือกโง่อีก เหนในเฟสมีแต่รุปกาตูน
ดิสเฟสพวกมึงไม่โดนลิขสิทเหรอ ก๊อบมาจากเน็ตล้วนค่ะ คนโง่มันก้โง่จริงๆ

งืม

• ฮี่ฮี่
มัวแต่ไปอัพทวิตอีกละ อีพวกไม่มีหนังหน้า กุละเพลีย แต่ละคนอ้วนๆดำๆผมตัดติ่งใส่แว่น
สาวแว่นเหรอพวกมึงอะ ถุย

tempesta

• Newbie
  • *

ไม่เกี่ยวเหรอ คะ กับ ครับ เอาซักอย่างสิแจ้ะ เปนติ่งโอตาคุยังเสือกโง่อีก เหนในเฟสมีแต่รุปกาตูน
ดิสเฟสพวกมึงไม่โดนลิขสิทเหรอ ก๊อบมาจากเน็ตล้วนค่ะ คนโง่มันก้โง่จริงๆ

นี่ได้อ่านหรือเปล่าคะว่าคนละยูเซอร์กัน? และขอโทษค่ะ ในเฟซมีแต่รูปการ์ตูนนั่น 'เราไม่ได้แอบอ้างว่าเราเป็นเจ้าของงาน' ค่ะ
อย่าพูดอะไรที่มันวกเข้าหาตัวเองเลยค่ะ มันดูน่าสงสาร

IdentiFy

• **

PS.i'm troll plz feed me lol

อีติ่งชีวิตจิงมึง เคยพบปะผู้คนบ้างปะสัสไม่ใช่วันๆ แม่ง เกรียนยุแต่หน้าจอคอม เรียกร้องสิทธิ  อยากมีบท เสล่อสอดเสือดรเื่องชาวบ้าน  ถ้าไม่เสือกบ้านมึงจะไปไหม้หรอ เพื่อนกุว่า แล้วพ่อมึงจะตกงานทำมาหาแดกไม่ได้หรือไง ทำไมต้องมาเดือดร้อนกัน  หรือแม่มึงจะไปมีผัวใหม่  ละหือถึงต้องอยากมีบททุกงานอีดอกไม้ในทุ่งหญ้าอันไกลโพ้นนนน

•sĸιpz

• **
  • แถ
ในกฏไม่ได้มีบอกว่าห้ามวาดรูปตามแบบ หัวข้อมันคือฮีโร่ในฝัน ในฝันอะ จะเป็นอะไรก็ได้ไม่ใช่หรอที่เราชอบ
แต่ถ้าวาดรูปตัวการ์ตูนที่เราชอบแล้วจะละเมิดลิขสิทธิ์ ทีหลังจีเอ็มคงต้องเขียนบอกด้วยว่าให้จินตนาการขึ้นมาเอง