GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนทรง โหดเกินไป หรือไม่? (โหวตความเห็นส่วนตัว+เสนอ = รับฟังก็ดีนะ)

โพลล์

คนทรงจัดเป็นอาชีพที่โหดเกินไปหรือไม่

โหด
127 (56.2%)
ไม่โหด
99 (43.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 226

BlackOne

• Jr. Member
  • **
โทดนะครับ พาลาผม กันหลังเวท+104 จุ6 จิต 14 โดนคนทรงไม่จุล้มใน 5วิสบายๆ  woon_555 woon_555

พาลาไม่มีกระโดดเหรอครับ พาลาตอนกระโดดเป็นอมตะ ไม่ใช่เหรอ 5 วิมีอะไรทำตั้งเยอะแยะ ใน 5 วิทำอะไรไปมั้งครับ

OH ! My Buddha

• Newbie
  • *
จะมีเเอส กี่คนที่มีมีด 99จุ6 เเถมเเรร95 +เเหวนไฟอีก ถ้าใครมีของีะดับนี้ก็สู้ได้ทุกอาชีพ ลอง เอาคนไม่จุ สู้ กับคนทรงไม่จุดู เเอสอย่าหวังเข้าถึงตัวคนทรง เรียกชิชิกามิมา ก็นั่งตีพุงเลยคนทรง

ผมจะบอกให้น่ะครับ คนทรงมีวิธีแก้ทางน่ะ เอาง้ายเอาง้าย ๆ เบอร์ระเบิดพลังเข้าไปตบซิติดคริตาย เดี๋ยวมันก็วุ้นเองคนทรงอะ ass จ.6 จิตครบ มีดไร้สิ้นสุด +มีดไฟ ซิ แล้วใส่แรร์ 95 ใสแหวนไฟ ไม่ตายให้มันรู้ไปครับ แล้วก็เซ็นสายปืนก็ยิง ๆ ไปซิขอโหดปืนน่ะต้องโหดจริง ๆ วอล๊อก็ใบ้ซิถ้าใบ้ได้ คนทรงทำอะไรไม่ได้แล้ว แล้วก็สาปหินสับสนซิ คนทรงทำอะไรได้ วิสาจใช่ว่าจะฆ่าไม่ได้น่ะ ฆ่าได้เหมือนกัน ทรณีซิ แล้วต้องมีแรร์ 95 จ.6ด้วย กับไม้กายหมอกก็ชวยได้ กันstun มันป้องกันหมาโดดกันติดstun  วิสาจกันเวทย์เยอะจะตายแถมมีโล่่เสริมความแข็งแกร่งอีกด้วย พระก็สายฆ่าคนได้น่ะถ้าเล่นเป็นส่วนใหญ่ผมจะเจอพระชุดเขียวฆ่าเพราะมันติดคริสกิลเวทย์แรงซะด้วยผมโดนมาละเงิบและ กันเวทย์เยอะมาก พอ ๆกับวิสาจ ถ้าเล่นเป็น ๆ คนทรงอะบางจะตาย ดีแต่ร้างแปลงเท่านั้นแหละไม่มีร่างแหละก็เหมือน ๆ เราแหละไม่มีอะไรมาก ผมขอแชข้อมูลเพียงเท่านี้

Sima-Yi

• Full Member
จะมีเเอส กี่คนที่มีมีด 99จุ6 เเถมเเรร95 +เเหวนไฟอีก ถ้าใครมีของีะดับนี้ก็สู้ได้ทุกอาชีพ ลอง เอาคนไม่จุ สู้ กับคนทรงไม่จุดู เเอสอย่าหวังเข้าถึงตัวคนทรง เรียกชิชิกามิมา ก็นั่งตีพุงเลยคนทรงนี้[/font][/size][/color]

ก็จริงของนาย ถ้าass ระดับเดียวกัน ของเท่ากัน แน่นอนเลยว่า สู้คนทรงยากจริง ๆ

o~JammY~o

• Newbie
  • *
โทดนะครับ พาลาผม กันหลังเวท+104 จุ6 จิต 14 โดนคนทรงไม่จุล้มใน 5วิสบายๆ  woon_555 woon_555
เราเข้าใจนายเราอยู่ในเหตุการณ์ g#002 g#002

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ส่วนตัวเราจากการทดสอบ ปานกลาง ! !  (ใจเย็นเดียวก่อนพ่อรูปหล่อ)

เพราะ คนทรงร่ายสกิลช้าอยู่น้า สังเกตุดี ๆ และก็พอที่จะมีอาชีพที่แก้ทางได้เหมือนกัน ^^ ชิมิ  woon_sunny

OokaizamaoO

• Newbie
  • *
ส่วนตัวเราจากการทดสอบ ปานกลาง ! !  (ใจเย็นเดียวก่อนพ่อรูปหล่อ)

เพราะ คนทรงร่ายสกิลช้าอยู่น้า สังเกตุดี ๆ และก็พอที่จะมีอาชีพที่แก้ทางได้เหมือนกัน ^^ ชิมิ  woon_sunny
   จีครับทำไมสกินของคนทรงไม่ติดเกรงขามล่ะครับโดนผมทุกดอกเลย หรือผมคิดไปเองไงก็ช่วยทดสอบให้ด้วยครับ  woon_huh woon_huh

ถ้าจะปรับคนทรงลงหรือทำให้กากลง คงต้องเปิดรีชีพให้คนเล่นคนทรงเลยล่ะ เพราะตัวละครเผ่าจุ6 เล่นคนทรงPKก็เยอะอยู่
ส่วนตัวเราเองก็เล่นคนทรงจุ6จิต8เหมือนกัน ถ้าจะปรับกากๆหนูก็ซวยสิ ขี้เกียจเวลใหม่เสียโอกาส woon_cry

ปกป้อง ชอบปกปิด

• Newbie
  • *
  • ข่อยบ่ ย่าน
คนทรง ตอนนี้โหดมากๆๆๆ ไม่จุนะครับ มีทั้งสกิลกายหมู่ เเละสลายบัพ(ทหารระดับ5) ยืนเกรียนสบายเเถมสกิลหมู่อีกเพียบ/ จุ6 ดิ้นไป 80% ตอนนี้ไม่ว่าอาชีพไหน ลองเอาคนทรง ใส่ของวิยศเทพๆๆ ทดสอบดุเองละกัน ฆ่าได้ยกตี้......... เสียสมดุลน่าเห็นใจเผ่ามนุษยื มากตอนนี้ พวกจุ6 ทั้งหลาย woon_cry woon_cry

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
ผมเล่นวิเจอคนทรงจุติ6มันยังตีผมเก๊งๆยุ่เลยนอกจากชิกามิห่าไรนั่นอ่ะมาบูมทีตายเลย แต่ผมก้สุ้ได้ยุ่

โด่วววววววววววววว

จีเอ็ม มาเผย จุดอ่อน ซะ งั้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

งอลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล

woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

symbol

• Newbie
  • *

เท้าที่เห็นคุณตอบมา มันไร้น้ำหนักมากเลย มันร่ายช้า โอโหตอบมาได้ไง เเล้วมีอาชีพที่แก้ทางได้เหมือนกัน ใช่แก้ทางได้ถ้าพูดถึงของระดับเดียวกันละอย่างหวัง  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 ตอบได้บ่องตงนะ ตอบได้ ทุเรศมากเลย